Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 16 của 16
    LĐTC Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    MrKenDy's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 19 bài

Statusicon28 Chính thức kêu gọi tinh thần đoàn kết, tạo tiếng nói chung của AE Quảng Ninh........!

Như các bạn cũng thấy. Mình đã trải qua rất nhiều Mu, cũng như rất nhiều Sv của Mu-Hn nói riêng. Nhưng mình chưa thấy 1 Sv hay 1 Mu nào mà ng QNinh chúng mình tạo ra đc 1 tiếng nói riêng trong game cũng như ngoài đời. Chưa từng có 1Guild hay 1 club dành riêng cho người QNinh. mình để ý rằng tất cả các Sv mình chơi, người Qninh chúng mình chơi k ít, thậm trí có rất nhiều Top là ng QNinh. Nhưng vì sao k có lấy 1G dành riêng cho dân QN, mình nhìn mấy G AeHaNoi, AeSaiGon...... họ tạo dựng đc 1 nền tảng G vũng mạnh và khẳng định đc vi thế của mình trong game. Vậy sao ng QN chúng ta k làm đc. thật sự trong thâm tâm mình rất ao ước đc như họ, ae đoàn kết chung tay xd 1cái gì đó trong game, cũng như ngoìa đời Ae đc gặp nhau chia sẻ những kinh nghiện, giao lưu vs nhau. đến h đây khi chơi Sv Đế Vương cũng vậy QNinh rất đông Top cũng có, nhưng chẳng thấy đâu dc 1 G tử tế. Ai cũng muốn làm chủ G ai cũng muốn hơn mọi ng, và thế rồi mỗi người lập 1G mỗi G đc khoảng 5-10ng.... Minhf rất buồn và thất vọng tràn trề..... nay mình nói ra những điieef này Ae ai có 1chút thông minh sẽ ngẫm ra. Mình mong sau này đây khi các bạn đọc dc những lời này các bạn sẽ suy nghĩ 1 chút. và lập ra đc 1 G như mình từng mơ ước. Vs mình ai là ng lãnh đạo G k qtrong Qtrong ae cảm thấy vui vẻ sống hoà đờng vs nhau, thỉnh thoảng tổ chức off ae có mặt vui vẻ.........Cac bạn nào đọc xong cảm thấy k hề lòng vì những lời mình nói thì thông cảm nhé Học vấn của mình còn thấp, nghix gì viết lấy thôi.....
    Last edited by MrKenDy; 09-07-2013 at 10:50 AM.

2. 4 thành viên Like MrKenDy cho bài viết này:

emtenvjp (08-07-2013), Người Dưng (26-07-2013), TruongVoKy (08-07-2013), yuyuchan (08-07-2013)

LĐTC Guild AESaiGon Trời Đất Ơi's Avatar
    Like
    4
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Qn14 cố gắng tạo dựng 1 nền tảng vững chắc nhé ... mong có dịp thử tài cũng các bác QN

Senior Member
    Like
    21
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    bây giờ có G AeQN14 mà chủ thớt

Senior Member
    Like
    20
    Được Like 27 lần trong 19 bài
    Cảnh cáo chủ pic gỡ ngay chữ xanh xuống nhé
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...n-Minh-Leaders bạn tham khảo topic này nhé chỉ có mấy chữ màu hồng thôi mà bị band đấy
    Để tôi nhìn thấy còn chữ màu xanh thì ra đảo nhé !

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 28 bài
    _Guild ứ thành lập lại giải tán chán,hẹn anh em ở SV sau thôi.

Banned hotboyqn's Avatar
    Like
    6
    Được Like 40 lần trong 28 bài
    _Người Quảng Ninh đông nhưng cũng có mấy người sang guild khác.

Senior Member
    Like
    21
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    Uppppppppppppp xắp CTC r. ae off đi CTC nào