Trang 11 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 910111213 ... CuốiCuối
Kết quả 101 tới 110 của 140

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài

admin + các bạn vào xem cách nc của mod Vô Song Vương Giả nhé

Đáng lẽ mình ko có lập topic này đâu. Nhưng vì quá ức chế nên phải lập topic cho các bạn vào xem cách nc của mod này. Chuyện là thế này bọn mình đang nc trong topic chiến G QN14 va BiaSG. Mình có chứng minh 1 câu này vì đánh nhanh quá nên vài từ ko có dấu. Thà mod này nói là lần sau bạn để ý đánh có dấu vào nhé thì nói làm gì. Đằng này phán ra câu này có phải xúc phạm member ko mọi người. Và xin nói thẵng luôn nhé với tư cách 1 thằng gamer với nhau Vo Song Vuong Gia chính là SockMan mày ăn hành nhìu quá cay tao quá ko làm gì dc nên lên đây dỡ trò hả SocMank cái vụ này coi admin bênh ai, tao sẽ cãi đến cùng. Mày đã là mod thi phai nc cho tữ tế vào lấy thù trong game lên đây chơi bẫn hả. Cạy quyền à. Cho admin vào đọc luôn xem suy nghi thế nào. Cái chuyện đánh vietkey nhanh quá nhìu khi mất dấu la chuyện bt admin xem đúng ko.

bạn nói gì mình ko hieu bia Hai XỒm la gi ko biết từ đâu chui lên mod này phán

Trích Được post bởi Vô Song Vương Giả Xem bài viết
    Đề nghị bạn viết bài có dấu nhé , có cần đi học lại đánh vietkey ko
    Đó là công việc của chúng tôi mà , ăn lương thì phải làm tốt thôi
    Really ! !
    Theo bạn tôi phải nói thế nào , trường nào dậy cách ăn nói cho mod ? chỉ tôi cái đăng ký đi học luôn này
    Ko sai ko ngại , còn cần góp ý về cách làm việc của tôi cứ phản ánh với cấp trên của tôi nhé
    Đừng trả lời 1 câu hỏi = 1 câu hỏi

Người khác tôi ko nói , Bạn có thấy anh ta chữ Vàng to lù lù 1 đống ko??? Tự nhiên mà có chữ Vàng à !! chúng tôi cho bạn ấy cái chữ vàng ko phải làm bù nhìn đâu . Bộ mặt của cả club đừng đùa nhé
    Người biết rồi có thông cảm, người chưa biết nhìn thấy người ta sẽ đánh giá sao ? Mà đây ko phải lần đầu tiên bạn ấy viết như thế đâu nhé , có hệ thống rồi !!
    Khi mang cái chữ vàng đó lên phải tự cảm thấy nên có trách nhiệm trong từng lời nói cũng như hành động của mình, ko chỉ là bộ mặt của chính bản thân bạn ấy , mà còn là bộ mặt của cả BQT MU HN , bạn hiểu chứ ???
    Cảm thấy việc đơn giản đó ko làm được thì nên chủ động xin nghỉ, chúng tôi sẽ cử người khác xứng đáng hơn lên làm
    Mình chỉ trả lời nhưng câu hỏi thắc mắc liên quan đến game , diễn đàn . Mọi câu hỏi ko liên quan bạn vui lòng tự tìm hiểu
    Tôi ko hề muốn chen vào các topic của mem nếu các bạn tuân thủ các quy định của diễn đàn !!

Chúc các bạn war G vui vẻ
    mod là đây cái tư cách mod nc như vầy nè ae

Banned Extracting's Avatar
    Địa điểm
    Nam Định, Mảnh đất đầy tình thương..!!
    Like
    217
    Được Like 1,548 lần trong 948 bài
    No Ben Say

Senior Member
    Like
    4
    Được Like 13 lần trong 10 bài
    Gạch đá vào đây yêu hết
    nhà mình còn mỗi 3 vạn gạch thôi chắc xây đc 1 tầng nhà cho Mod

LĐTC Guild AESaiGon Anh2SaiGon's Avatar
    Like
    15
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi Tên đăng nhập Xem bài viết
    nick này nick chính của tao có được không xem lại ngày khởi tạo nhé. còn tao đánh giá là cái bọn sài gòn chơi MU hà nội này toàn cái loại vứt đi đéo tính tiền được thằng nào. dành cho mấy thằng SG chúng mày 2 từ phế vật
    Dân SG đéo phải người ah` . Dân sài gòn đéo phải ở Đất Nước Việt Nam ah` . NC ra là biết con người mày ntnào r .

Member
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    còn riêng trình tôm cái thể loại não và cứt ở cùng 1 chỗ có cần tao trính ra vô số câu mang tính chất vô học của mày không. riêng ai chứ với mày là phải cho cả xô cứt.

Senior Member
    Like
    58
    Được Like 37 lần trong 36 bài
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    bạn xúc phạm người khác mà bạn bảo là ý tốt, ũa sao mod ko nc kiểu cách như topic luc nay nữa nhĩ, giờ tôi đi nhậu đã, có bia vào văn nó mới trôi trãy dc, xiu nữa tôi se nc với mod sau. Tôi thì tôi sợ cái cách mun tốt cũa mod quá. Thư thằng nào đọc câu đó nói là mún tốt ko xúc phạm tôi xem
    Tôi vẫn bảo lưu ý kiến của mình , tôi cảm thấy ko sai , còn bạn thích hiểu sao thì hiểu , tôi nhắc lại , việc viết ko vietkey của bạn là có hệ thống mà ko có 1 ai nhắc nhở bạn cả , tôi là người đầu tiên

Thành Viên Guild Killers Mr.Hùng's Avatar
    Địa điểm
    ๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ- ~.Hugs Not Empty.~๖ۣۜ๖ۣۣۜۜ-
    Like
    198
    Được Like 133 lần trong 110 bài
    mod kiểu này không ổn , .............. Admin ơi tuyển lại đi !

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi Anh2SaiGon Xem bài viết
    Dân SG đéo phải người ah` . Dân sài gòn đéo phải ở Đất Nước Việt Nam ah` . NC ra là biết con người mày ntnào r .
    có cần đọc kỹ lại không. tao nói lại lần nữa những thằng sài gòn chơi cái mu hà nội này toàn phế vật ok chứng minh điều ngược lại đi

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    nếu bạn nói nta vô học mà bạn cũng nói nhưng câu mang tính chất giống nta thi >>>>>>>>>>>> bạn cũng như tna à. nta vô học còn bạn thi sao ???
    vì vậy nta đxa làm sai nói sai thi ming cũng k nên vì vậy mà lam sai nói theo nta
    còn riêng trình tôm cái thể loại não và cứt ở cùng 1 chỗ có cần tao trính ra vô số câu mang tính chất vô học của mày không. riêng ai chứ với mày là phải cho cả xô cứt.

Member
    Like
    2
    còn cá nhân tao đã từng hành cái guid anh em sài gòn del guid bên phục hưng và 1 cơ số thằng phải out guid vì không chịu nổi hành nếu muốn ngày mai sẽ lại bắt đầu

LĐTC Guild AESaiGon Anh2SaiGon's Avatar
    Like
    15
    Được Like 12 lần trong 6 bài
    có cần đọc kỹ lại không. tao nói lại lần nữa những thằng sài gòn chơi cái mu hà nội này toàn phế vật ok chứng minh điều ngược lại đi
    M thix chứng minh như thế nào . TD or DV . Lấy acc vào làm thử 1 ván a tiếp m hết coi có phải là dân SG như mày nói ko hay m chỉ là AHBP