Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 tới 38 của 38
    Senior Member hoahongden's Avatar
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 8 bài

Mong ADM one time và TCT và mod gio vo tinh vào nhé

Mình muốn nói với bạn đừng có cậy chức cậy quyền . member muốn câu trả lời tại sao lại band nick . vì ko hiểu lý do tại sao band mà bạn cứ thích là band. làm Mod thì nên có trách nhiệm nếu bạn nói ko thảo luận vấn đề đó nữa thì hãy thả blog người ta. bạn làm như thế ai cũng xem thường bạn.

MOng ADM onetime và TCT hãy tuyễn mod đúng chất lượng đa số các anh tuyển mod hoàn toàn là do tư thù của 2 phe.
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...o&goto=newpost
    với cái topic này nói lên quá rõ. chỉ yêu cầu trả lời mà cũng bị band thì quá là vô lý .
    Mong 2 anh one time và TCT làm rõ vụ việc này. và tuyển MOD đúng chất lượng biết nghĩ cho member. nếu cứ tiếp tục thế này mình nghĩ forum chắc sẽ loạn lên hết và các member mới vào xem thấy như thế nào khi member cũ tích cực phản ánh và cách làm việc của mod mới

2. Các thành viên đã Like hoahongden cho bài viết này:

yuyuchan (29-06-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    luchodai's Avatar
    Like
    56
    Được Like 140 lần trong 135 bài
    ú ú ú ú ú ú ú ú ú
    Trích Được post bởi zZzXjnhzZz Xem bài viết
    trật tự đi e. ko nói linh tinh nữa. cái tên "Gió Vô Tình" nghe có quen ko??? ko nói nữa e !!!

Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài
    Có thành phần tuổi đời thì kém nhưng lại nghĩ mình hiểu sự đời hơn. không chịu nghe ý kiến.nghĩ Mót là to.!
    Giờ có cả mở topic nói vội đóng luôn sợ nói sai bị ng khác chặn họng. quá mất tự tin. ảo tung chảo.
    Có cả người mở mồm ra nói một số thành phần phải cứng tay. cứng quá lại gãy tay không thể mềm được ấy nhỉ?
    người ta nói có đắng có ngọt nhưng mà. đắng quá lại tự thít mình vào vòng xoáy !
    Muốn ngọt thì quá muộn. Một lời nói .

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    28
    Được Like 17 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi luchodai Xem bài viết
    nếu mà làm việc chuẩn chỉnh vừa ý game thủ thi lúc nào cũng dc tôn trọng anh à.
    Bạn đừng nói là vừa ý game thủ mà p nói là cho công bằng cho tất cả . Chúng tôi kô muốn Mod p làm thế này hay thế kia để có lợi cho mình chỉ muốn sự công bằng cho tất cả ae Công đồng MU HN này sao cho kô có mâu thuẫn ~ Nếu các Mod cảm thấy bao che hay tư thù cá nhân thỳ cứ tự nhiên~

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    hôm nay sao forum ồn như cái chợ bán L thế

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    hôm nay sao forum ồn như cái chợ bán L thế
    Cái gì đây ? Viết hàm ý kiểu này cũng có thê bị Band đấy.

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi NoSayBeen Xem bài viết
    Bạn đừng nói là vừa ý game thủ mà p nói là cho công bằng cho tất cả . Chúng tôi kô muốn Mod p làm thế này hay thế kia để có lợi cho mình chỉ muốn sự công bằng cho tất cả ae Công đồng MU HN này sao cho kô có mâu thuẫn ~ Nếu các Mod cảm thấy bao che hay tư thù cá nhân thỳ cứ tự nhiên~
    vâng,ai cũng được như bạn thì tốt quá,mình cũng rất muốn như vậy,chả ai muốn vừa nhận chức đã bị gán cái mác hống hách cả bạn ạ,nhưng bạn cũng hiểu cho tôi với,9 người thì 10 ý,không thể vừa lòng hết được,bản thân tôi cũng rất muốn nhẹ nhàng,vui vẻ và tốt nhất là đi off ae khoác vai nhau trò chuyện,nhưng nào được như ý muốn,hết người này đến người khác comment tỏ vẻ thách thức,đá đểu...hay đại loại như thế,thôi thì cứ cố gắng mà làm vừa lòng đa số thôi,tôi sẽ cố gắng support và giải quyết các vđề nhanh hơn cho các bạn,và như tôi đã nói,vđề qua rồi,hãy để cho nó qua đi,đừng làm tình cảm giữa BQT và member sứt mẻ ở cả 2 phía,bản thân tôi không hề muốn điều này xảy ra 1 tí nào,mong các bạn hiểu cho ^^!

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    có lẽ a đã không quan sát kĩ rồi,trước đó Fren tạo topic và e đã nói rồi,dừng vấn đề ấy lại di,em không muốn mọi chuyện căng thẳng lên và mọi người lại tiếp tục làm khó dễ cho nhau nữa,thôi thì mỗi người hãy nhịn 1 câu và bình tĩnh lại đi,rồi mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó.Đúng là e mới nhận chức,ai cũng muốn tạo hình ảnh tốt đẹp với mọi người,nhưng luật vẫn là luật.Còn e ntn thì a và mọi người cứ quan sát,rồi thời gian sẽ trả lời thôi
    Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
    Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
    Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi dkn193 Xem bài viết
    Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
    Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
    Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.
    Vâng,và cũng xin nhắc nhở bạn ThykSock lần sau nên tìm hiểu kĩ trước khi post topic nhé.
    Lần này mình cảnh cáo thôi,Unblock nick ThykSock
    1 lần nữa mong mọi người hãy thật bình tĩnh và để cho mọi chuyện qua đi,sẽ ko có trường hợp thứ 2 như thế này đâu
    mình close nhé ^^!
    chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ ^^!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234