Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 38

Hybrid View

Senior Member hoahongden's Avatar
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 8 bài

Mong ADM one time và TCT và mod gio vo tinh vào nhé

Mình muốn nói với bạn đừng có cậy chức cậy quyền . member muốn câu trả lời tại sao lại band nick . vì ko hiểu lý do tại sao band mà bạn cứ thích là band. làm Mod thì nên có trách nhiệm nếu bạn nói ko thảo luận vấn đề đó nữa thì hãy thả blog người ta. bạn làm như thế ai cũng xem thường bạn.

MOng ADM onetime và TCT hãy tuyễn mod đúng chất lượng đa số các anh tuyển mod hoàn toàn là do tư thù của 2 phe.
    http://forum.mu-hanoi.net/showthread...o&goto=newpost
    với cái topic này nói lên quá rõ. chỉ yêu cầu trả lời mà cũng bị band thì quá là vô lý .
    Mong 2 anh one time và TCT làm rõ vụ việc này. và tuyển MOD đúng chất lượng biết nghĩ cho member. nếu cứ tiếp tục thế này mình nghĩ forum chắc sẽ loạn lên hết và các member mới vào xem thấy như thế nào khi member cũ tích cực phản ánh và cách làm việc của mod mới

2. Các thành viên đã Like hoahongden cho bài viết này:

yuyuchan (29-06-2013)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    tý lại close top pic giờ đây

Like
    7
    sạo lại close quán bar có quyền thảo luận . tự do ngôn luận mà. nếu nguờ nào close thì mình nghĩ đã trúng vào tim đen người đó rồi. biết sai thì hãy sữa chứ đừng có lạm dụng quá

Chủ Guild AESaiGon - Phó CLB TPHCM
    Like
    208
    Được Like 154 lần trong 102 bài
    - Tôi thấy bài viết của bạn ấy là 1 câu hỏi, và đã được MOD vào trả lời 1 câu :"Block 1 ngày cảnh cáo".
    - Thẩm quyền Block nick của bạn mod này cao siêu thật.
    - Nói cho bạn mod biết. Chỉ thấy anh Onetime + MeoHoang là người Block nick người khác mà người khác phải nghe theo? Vì họ ít khi Block nhưng Block là đúng mem ko ai nói gì cả. Bạn nên học cách làm việc của các anh ấy.

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi yuyuchan Xem bài viết
    - Tôi thấy bài viết của bạn ấy là 1 câu hỏi, và đã được MOD vào trả lời 1 câu :"Block 1 ngày cảnh cáo".
    - Thẩm quyền Block nick của bạn mod này cao siêu thật.
    - Nói cho bạn mod biết. Chỉ thấy anh Onetime + MeoHoang là người Block nick người khác mà người khác phải nghe theo? Vì họ ít khi Block nhưng Block là đúng mem ko ai nói gì cả. Bạn nên học cách làm việc của các anh ấy.
    có lẽ a đã không quan sát kĩ rồi,trước đó Fren tạo topic và e đã nói rồi,dừng vấn đề ấy lại di,em không muốn mọi chuyện căng thẳng lên và mọi người lại tiếp tục làm khó dễ cho nhau nữa,thôi thì mỗi người hãy nhịn 1 câu và bình tĩnh lại đi,rồi mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó.Đúng là e mới nhận chức,ai cũng muốn tạo hình ảnh tốt đẹp với mọi người,nhưng luật vẫn là luật.Còn e ntn thì a và mọi người cứ quan sát,rồi thời gian sẽ trả lời thôi

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    28
    Được Like 17 lần trong 12 bài
    Trích Được post bởi Gió Vô Tình Xem bài viết
    có lẽ a đã không quan sát kĩ rồi,trước đó Fren tạo topic và e đã nói rồi,dừng vấn đề ấy lại di,em không muốn mọi chuyện căng thẳng lên và mọi người lại tiếp tục làm khó dễ cho nhau nữa,thôi thì mỗi người hãy nhịn 1 câu và bình tĩnh lại đi,rồi mọi chuyện sẽ đâu lại vào đó.Đúng là e mới nhận chức,ai cũng muốn tạo hình ảnh tốt đẹp với mọi người,nhưng luật vẫn là luật.Còn e ntn thì a và mọi người cứ quan sát,rồi thời gian sẽ trả lời thôi
    Vâng thời gian sẽ cho chúng ta thấy Luật vẫn là luật và sẽ đc xửa đổi cho đúng vs lúc chưa có mà MoD đã làm ><

Thành Viên Guild 1stVipTN
    Like
    120
    Được Like 19 lần trong 18 bài
    Mod này dị thật

Like
    7
    Mình chỉ hỏi bạn 1 câu thôi . Bạn hiểu được làm mod là như thế nào ko ... ??? Và có trách nhiệm gì với member ???

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
    Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
    Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi dkn193 Xem bài viết
    Như vậy bạn là người sai, nên nhận lỗi và,unblock cho người ta đi vì
    Thứ nhất người ta có khi chưa đọc cái topic của Fren , và cũng chẳng có lý do gì bắt người ta quan tâm tới cái topic của Fren.
    Như bạn nói luật thì vẫn là luật, và bạn ý không vi phạm luật nên không có lý do gì block nick

Sau khi xin lỗi và unblock mình nghĩ là mọi người chẳng còn gì để nói bạn nữa cả.
    Vâng,và cũng xin nhắc nhở bạn ThykSock lần sau nên tìm hiểu kĩ trước khi post topic nhé.
    Lần này mình cảnh cáo thôi,Unblock nick ThykSock
    1 lần nữa mong mọi người hãy thật bình tĩnh và để cho mọi chuyện qua đi,sẽ ko có trường hợp thứ 2 như thế này đâu
    mình close nhé ^^!
    chúc mọi người 1 buổi tối vui vẻ ^^!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối