Kết quả 1 tới 4 của 4
    Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài

Gửi Gió Vô Tình M ► ót ► Mót

topic này đi quá giới hạn rồi,không đôi co nữa,ngay từ lúc đầu post topic bạn đã sai luật,Thảo Luận Chung là để bàn về các vấn đề trong MU,không phải để chém vs nhau.
    Nếu muốn vui lòng post tại Box Quán bar
    Chào bạn !

►topic này đi quá giới hạn rồi►Như thế nào mà ông bảo topic quá giới hạn khi vẫn còn rất nhiều câu nói đúng ko đc like.
    ►không đôi co nữa,►như thế nào mà ông nói là đôi co. học vấn đôi co ông định nghĩa hộ tôi cái. chúng tôi bàn luận thảo luận chứ ko đoi co.thao luận vì sao lý do đóng topic. post ảnh màu .post ảnh màu bị cấm ak. thế BQT thêm phần cấm post ảnh vào đi.

Gió Vô Tình►ngay từ lúc đầu post topic bạn đã sai luật: như thế nào là sai luật sai luật mà meohoang lại nói như thế này ak.
    ►trick Meohoang►Rất may là box này là box thảo luận chung nên vẫn còn mở đến giờ này .Chủ topic có gì cần nói nữa không ?

thế tôi ko viết ở đấy thì ae đc nói câu thứ 2 ko hay đã bị đóng vào mồm trước khi nói.???

►Gió Vô Tình►Thảo Luận Chung là để bàn về các vấn đề trong MU,không phải để chém vs nhau.
    thế diễn đàn là để bàn luận về MU ok. nhưng nó có rât nhiều mảng khác nhau ông bạn nhé.
    Thảo luận về vấn đề đóng topic khi cái đó sai hay đúng tôi hỏi 1 câu. post ảnh là màu mè là sai ak đã cấm chưa.??
    hay chỉ cấm chữ màu.
    Tôi lập tên topic của tôi là thảo luận chung hoi rõ vấn đề sao lại đóng topic là sai ak.là sai ak.????????
    tại mấy ông có vẻ ức chế thôi ức vì cái gì ak. sai nhưng cái tôi của các ông lớn quá.!!!!

2. 2 thành viên Like Fren cho bài viết này:

Extracting (29-06-2013), GUESS888 (29-06-2013)

Senior Member KhongCanBiet's Avatar
    Địa điểm
    ..tỘi..phẠm..trUy..nÃ..
    Like
    110
    Được Like 218 lần trong 149 bài
    thông cảm mới lên mod close cái cho sướng tay

Senior Member Fren's Avatar
    Like
    42
    Được Like 321 lần trong 223 bài
    Sướng tay là sẽ được sướng mắt và sướng luôn tay.. khi cái lý của ngta ko sai.
    thì đừng đóng topic khi ngta ko sai.

5. Các thành viên đã Like Fren cho bài viết này:

xin500ruou (29-06-2013)

Senior Member
    Like
    201
    Được Like 236 lần trong 92 bài
    Trích Được post bởi Fren Xem bài viết
    topic này đi quá giới hạn rồi,không đôi co nữa,ngay từ lúc đầu post topic bạn đã sai luật,Thảo Luận Chung là để bàn về các vấn đề trong MU,không phải để chém vs nhau.
    Nếu muốn vui lòng post tại Box Quán bar
    Chào bạn !

►topic này đi quá giới hạn rồi►Như thế nào mà ông bảo topic quá giới hạn khi vẫn còn rất nhiều câu nói đúng ko đc like.
    ►không đôi co nữa,►như thế nào mà ông nói là đôi co. học vấn đôi co ông định nghĩa hộ tôi cái. chúng tôi bàn luận thảo luận chứ ko đoi co.thao luận vì sao lý do đóng topic. post ảnh màu .post ảnh màu bị cấm ak. thế BQT thêm phần cấm post ảnh vào đi.

Gió Vô Tình►ngay từ lúc đầu post topic bạn đã sai luật: như thế nào là sai luật sai luật mà meohoang lại nói như thế này ak.
    ►trick Meohoang►Rất may là box này là box thảo luận chung nên vẫn còn mở đến giờ này .Chủ topic có gì cần nói nữa không ?

thế tôi ko viết ở đấy thì ae đc nói câu thứ 2 ko hay đã bị đóng vào mồm trước khi nói.???

►Gió Vô Tình►Thảo Luận Chung là để bàn về các vấn đề trong MU,không phải để chém vs nhau.
    thế diễn đàn là để bàn luận về MU ok. nhưng nó có rât nhiều mảng khác nhau ông bạn nhé.
    Thảo luận về vấn đề đóng topic khi cái đó sai hay đúng tôi hỏi 1 câu. post ảnh là màu mè là sai ak đã cấm chưa.??
    hay chỉ cấm chữ màu.
    Tôi lập tên topic của tôi là thảo luận chung hoi rõ vấn đề sao lại đóng topic là sai ak.là sai ak.????????
    tại mấy ông có vẻ ức chế thôi ức vì cái gì ak. sai nhưng cái tôi của các ông lớn quá.!!!!
    tôi không muốn đôi co với các bạn,tôi đã nói là sẽ áp dụng luật vào mà làm,các vụ post ảnh màu mè là các bạn đã cố tình lách luật mà thách thức BQT rồi,đừng biện minh cho hành động ấy của bạn,a Mèo Hoang nói rất may box TLC là vì nó còn dính líu đến 1 chút vấn đề để ae thảo luận,BQT không muốn close vì muốn cho các bạn 1 chút gì đó gọi là thông cảm,nhưng các bạn hết lần này đến lần khác làm khó dễ cho các mod,bắt buộc tôi phải vào close,bạn có thấy trong BOX TLC có từng nhận vật mu ko ?,như tôi đã nói,box TLC là để mọi người thảo luận về vđề mu,không phải nơi để tranh cãi với các bạn như thế,sự việc này kéo quá dài rồi,nó ko đáng phải kéo dài như thế,đừng thách thức BQT thế này nữa,sự việc chấm dứt tai đây,còn bất cứ topic nào được lập về vấn đề này sẽ tôi sẽ xóa và block nick người lập topic !