Kết quả 1 tới 3 của 3
    Thành Viên Guild Killers SpinerMai's Avatar
    Like
    13
    Được Like 6 lần trong 5 bài

zMenu Bt04 Tạm biệt nhé, những người AE tốt nhất của tôi Killer cũng như Mu-hanoi.net

Đây là những lời tôi mún nói với tất cả các bạn gần xa của G killer nói riêng và các bạn Mu-hanoi.net nói chung

Hôm nay là ngày rất đặc biệt với tôi, ngày mà tôi rất buồn , thời gian qua tôi đã vui vì được ở bên những người bạn tốt nhất trong game , vui vì tôi đã được bên cạnh họ trong những giây phút pk và chém gió , h đây tôi ngồi đây và viết về họ, nghĩ về những kỉ niệm đã trải qua cùng họ , tôi không sao kiềm chế được cảm xúc....
    Nhưng giờ tôi chỉ còn một mình , cô đơn và trống vắng...đã đến lúc tôi xa mọi người thật rồi , dẫu biết thời gian sẽ chẳng chờ ai và dẫu biết cái ngày này chắc chắn sẽ đến nhưng sao tôi vẫn cảm thấy hụt hẫng đến vậy...thực sự tôi chưa thể quen được với cảm giác này, các bạn của tôi ơi , tôi không thể ở bên các bạn được nữa, tôi sẽ dành phần còn lại trong cuộc đời để cho gia đình và tổ quốc , đã đến lúc tôi nên trở về với cuộc sống hẹn tại rồi , từ ngày mai tôi sẽ bắt đầu cuộc sống mới , 1 cuộc sống ko có mu online và những vấn đề liên quan đến mu .

có lẽ h đây tôi nên nói tất cả sự thật về bản thân :
    có thể tôi ko lớn hơn ai trong game bởi vì tôi sinh năm 91 và ngụ tại BRVT
    suốt thời gian qua khi tôi chơi game cùng cầy cuốc và pk cùng anh em ko lúc nào là tôi ko gian lận bởi vì tôi là
    SpinerMai 1 thành viên của HoiDongTuThan.com và Game4v.info 2 trong số nhiều các forum hack mu mạnh nhất lúc còn tồn tại , suốt thời gian qua tôi đã hack và tàn phá rất nhiều mu và cũng có 1 số mu do lực lượng BQT quá nhiệt tình và có tâm huyết tôi đã ko làm dc, trong đó có cả Mu-hanoi có thể tôi vô dụng tôi không phủ nhận đều đó nếu mọi người đánh giá tôi ,Nhưng cái gì cũng phải có lúc dừng, với những kiến thức mà tôi có được tôi sẽ delete vĩnh viển và cũng như những lổ hỏng của game của antihack mà tôi biết dc sẽ dc tôi xóa theo kể cả nó

Có thể các bạn sẽ thấy vui vì mu đã loại bỏ dc 1 thành phần xấu như mình, mình ko quan trọng đều đó, mình nên làm gì mà mình cảm thấy ko có lổi cho người khác là dc.

Dù ko còn trong thế giới muonline nhưng mình hy vọng mọi người sẽ thành đạt,may mắn và luôn luốn sống hạnh phúc
    Tạm biệt tất cả, hy vọng chúng ta sẽ gặp lại nhau với tư cách là 1 gamer chân chính , tôi yêu tất cả các bạn...
    AE nào ở gần BRVT thỉnh thoảng có ghé nơi đây hỏi gọi cho a Q crywolf tôi sẽ đãi các bạn 1 lycafe cũng như các AE thân thiết 1 chầu nhậu chẳng hạn.

lời nói sau cùng mà tôi mún tặng các bạn: hãy sống và chơi game thẳng thắng công bằng, đừng sài hack bởi vì hack sẽ hạn chế kỹ năng của các bạn ..

Thân ái chào và hẹn gặp lại
    SpinerMai

2. Các thành viên đã Like SpinerMai cho bài viết này:

Olardo (23-06-2013)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    Tạm biệt dù cùng G nhưng cũng chưa bít tên a là gì nhưng đã là cùng 1 dòng máu killers thỳ AE ta k quan trọng điều đó sống với nhau vui là chính e chúc a và gia đình a luôn luôn mạnh khỏe hp làm ăn phát đạt và thành công trong cuộc sống

Kí tên Hậu

Thành Viên Guild Killers SpinerMai's Avatar
    Like
    13
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Trích Được post bởi 0978xxxx Xem bài viết
    Tạm biệt dù cùng G nhưng cũng chưa bít tên a là gì nhưng đã là cùng 1 dòng máu killers thỳ AE ta k quan trọng điều đó sống với nhau vui là chính e chúc a và gia đình a luôn luôn mạnh khỏe hp làm ăn phát đạt và thành công trong cuộc sống

Kí tên Hậu
    mình tên Nam gần nhà a Quang sv TD : LucSiNo1 và DV là MobiStar