Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 tới 77 của 77
    Member
    Like
    4
    Được Like 1 lần trong 1 bài

vâng luffy top 9 DW quay tay trong thành ! "_^^_"

vâng bạn Luffy bạn ấy quay tay trong thành ADMIN ơi ! bạn ấy quay tay ntn thì làm sao mà ae đánh lại được bạn ấy chứ @@ bạn ấy còn nói bạn ấy chưa đầu tư đúng cách vì vậy khả năng bh bạn ấy đã đầu tư đúng cách!
    Cho các ông phát biểu lại 1 câu. Ai nói tôi hack. Gọi ADM vào đây mà nc. ( bạn ấy còn thách thức BQT nữa mà) ghê quá vụ này không xử giang hồ nó khinh !
    sau đây là video bạn ấy quay tay trong thành!
    http://www.youtube.com/watch?v=NkxAIO_tV-g

Senior Member
    Like
    60
    Được Like 2,278 lần trong 1,050 bài
    Trích Được post bởi sen3lanhan Xem bài viết
    nhưng rõ ràng là hack còn gì ông LDP bênh nhau vl . Lai còn phần mềm thứ 3 nói mẹ là hack . Chẳng lẽ chức năng hack có mỗi đánh trong thành à . Ma ông dw kia hack thì kin kín 1 tí f12 tắt nó đi hay tích vào cái ô của CE bỏ chọn đi . ngu lắm cơ tự dưng lại thành idol để nhiều bạn GATO nó ném đá
    Đã bảo đây k phải là Hack. Đây chỉ là phần mềm chỉnh sửa?

Vậy bạn cho hỏi, phần mềm này có lợi gì cho nhân vật sử dụng và có hại gì cho người chơi khác?

Nếu có lý do phần mềm thứ 3 này can thiệt gây mất công bằng trong game thì tôi sẽ xử lý. OK!

Trích Được post bởi R.Vanpersie Xem bài viết
    Vậy những class đánh trong thành trước đây sao lại block họ hả ADMIN ơi ???
    Không ảnh hưởng vậy họ đánh từ trong thành ra thì có ảnh hưởng k?
    Những Class đánh trong thành trước đây là họ Hack sử dụng trong thành để PK nhân vật khác và nhân vật khác k làm j đc khi nhân vật đó vẫn đứng trong thành, những nhân vật như vậy thì sẽ bị coi là Hack và bị xử lý.

Senior Member R.Vanpersie's Avatar
    Like
    5
    Được Like 43 lần trong 27 bài
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Đã bảo đây k phải là Hack. Đây chỉ là phần mềm chỉnh sửa?

Vậy bạn cho hỏi, phần mềm này có lợi gì cho nhân vật sử dụng và có hại gì cho người chơi khác?

Nếu có lý do phần mềm thứ 3 này can thiệt gây mất công bằng trong game thì tôi sẽ xử lý. OK!

Những Class đánh trong thành trước đây là họ Hack sử dụng trong thành để PK nhân vật khác và nhân vật khác k làm j đc khi nhân vật đó vẫn đứng trong thành, những nhân vật như vậy thì sẽ bị coi là Hack và bị xử lý.
    Vậy như ADMIN nói là chỉnh sửa r đánh trong thành mà k phải pk các nv khác
    như vậy là k block đúng k?

Senior Member
    Like
    60
    Trích Được post bởi R.Vanpersie Xem bài viết
    Vậy như ADMIN nói là chỉnh sửa r đánh trong thành mà k phải pk các nv khác
    như vậy là k block đúng k?
    Nếu sử dụng đánh trong thành mà bị phát hiện, các member khác phàn nàn thì chúng tôi sẽ cảnh cáo. Nếu cố tình thì chúng tôi sẽ xử lý block.

Còn vấn đề mà dùng Skill trong thành mà PK đc người chơi thì sẽ bị block ngay lập tức.

Senior Member sen3lanhan's Avatar
    Like
    89
    Được Like 57 lần trong 44 bài
    ok tôi nói thẳng ra tôi đứng trong thành lorencia đánh kun ko ảnh hưởng hay pk thằng khác như thế tôi có tội ko ? à hay là thêm mấy cái gọi là attrack speed gì ấy nhé . Chẳng liên quan đến bố con thằng nào . 1 mình 1 bãi có người đến thì tắt đi ( tránh tình trạng gọi là hack làm mất công bằng trong game ). Như vậy tôi cũng ko làm mất tính công bằng của game . Và ADM cũng ko xử phạt chứ ?

Senior Member sen3lanhan's Avatar
    Like
    89
    Được Like 57 lần trong 44 bài
    Trích Được post bởi Giám Đốc Điều Hành Xem bài viết
    Nếu sử dụng đánh trong thành mà bị phát hiện, các member khác phàn nàn thì chúng tôi sẽ cảnh cáo. Nếu cố tình thì chúng tôi sẽ xử lý block.

Còn vấn đề mà dùng Skill trong thành mà PK đc người chơi thì sẽ bị block ngay lập tức.
    hehe vậy là vẫn đc hack đánh trong thành . Quay lại chủ đề cũ cho tôi hỏi hack đánh trong thành có lợi gì ko ? hay bản hack đó có mỗi chức năng đó . Tôi thì thấy nó chỉ đc cái PK ngoài ra ko có tác dụng gì

Senior Member
    Like
    111
    Được Like 1,819 lần trong 761 bài
    Tôi đọc bài này ngay từ khi topic mới được lập
    Bạn Luffy ỷ vào cái lý do là Giám đốc điều hành sửa MU cho bạn khi bạn bị lỗi, và ở đó có cái mà bạn dùng như trong clip
    Bạn biết mà bạn vẫn cố tình sử dụng là đã vi phạm vào nội quy của MU Hà Nội
    Và rồi ý thức của bạn thực sự không hề có 1 chút tỏ ra thiện chí với mọi người cả, thái độ thách thức BQT cũng như mọi người
    Bạn đọc nội quy tại đây: http://forum.mu-hanoi.net/showthread...947#post370947

Acc bạn block 1 tuần kể từ bây giờ
    Topic đóng tại đây
    Sống không giận, không hờn không oán trách
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai
    Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai
    Sống chan hòa với những người chung sống
    Sống là động, nhưng lòng luôn bất động
    Sống là thương, nhưng lòng chẳng vấn vương
    Sống yên vui, danh lợi mãi coi thường
    Tâm bất biến, giữa dòng đời vạn biến

8. Các thành viên đã Like OneTime cho bài viết này:

sen3lanhan (21-06-2013)

Senior Member
    Like
    60
    Trích Được post bởi sen3lanhan Xem bài viết
    hehe vậy là vẫn đc hack đánh trong thành . Quay lại chủ đề cũ cho tôi hỏi hack đánh trong thành có lợi gì ko ? hay bản hack đó có mỗi chức năng đó . Tôi thì thấy nó chỉ đc cái PK ngoài ra ko có tác dụng gì
    Uhm, chỉ dùng đc skill dc trong thành như đánh bình thường train quái ở ngoài thôi. May ra PK đc người nào đứng ngoài thành, chứ nếu nhân vật khác ở trong thành cũng chả PK đc. Ngoài ra k có tác dụng gì khác cả.

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678