Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 69 của 69
    Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

Thảo luận địa điểm Big Offline ở TP.HCM ngày 16/6/2013

Chào các bạn,

Tình hình là sắp đến 16/06 có 1 buổi Big Offline ở cả TP.HCM và HN mục đích là để giao lưu và trao thưởng Đua top Đế Vương, tuy nhiên TP.HCM vẫn chưa chọn được địa điểm thích hợp vậy nên mình lập topic này để các bạn góp ý, ai biết địa điểm nào thích hợp thì góp ý cho mình nhé

Tiêu chí:

Thích hợp cho tất cả game thủ ở tphcm ko gần cũng ko xa, dễ tìm
    Không gian rộng rãi, gần quán nhậu hoặc kiêm luôn quán nhậu càng tốt
    Nếu tốt có thể có luôn máy chiếu để lúc thi đấu dễ cho mọi người xem

đây là ý kiến của mình:

Quán Cafe HD
    61 Nguyễn Thông- P9- Q3 (Ngay ngã 3 Kỳ Đồng và Nguyễn Thông )

2. 3 thành viên Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

Cần Sa (10-06-2013), DutchLady93 (09-06-2013), yuyuchan (09-06-2013)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

Sài Gòn đang trong mùa của những cơn mưa, khi bất chợt, lúc dai dẳng. Nhưng dường như với người dân Sài Gòn, đây chính là những khoảng thời gian tuyệt vời nhất để ngồi bên người thân, bạn bè hàn huyên về những câu chuyện cuộc đời. Và cũng với người dân Sài Gòn, thưởng thức café đã trở thành một nét văn hóa độc đáo bởi qua đó, họ tìm thấy cho mình những phút giây lắng đọng, chiêm nghiệm về cuộc sống quanh mình. Lần này, Ccard mời bạn đến với Café 17 - Seventeen, tọa lạc trên tầng 17 của căn hộ cao cấp Phú Yên trên đường Phan Huy Ích, quận Tân Bình, để được hòa mình vào một không gian lãng mạn, nơi ánh sáng – giai điệu – cái ấm - cái nắng – hòa vào nhau bất tận.

Café 17 - Seventeen được thiết kế đặc biệt mang đến bạn những trải nghiệm độc đáo. Không gian Café 17 - Seventeen là một sự phối hợp rất tinh tế của hai phong cách cổ điển và hiện đại. Sự kết hợp thật trang nhã và sang trọng ở Café 17 - Seventeen hài hòa đến độ khiến bạn vừa thích thú vừa bất ngờ khi một lần ghé qua.

Café 17 - Seventeen gồm hai khu vực: trong nhà và ngoài sân cho bạn lựa chọn. Bên trong Café 17 - Seventeen là thế giới đầy tinh tế của ánh sáng từ những chiếc đèn sao vàng ấm áp nhiều màu sắc cùng giai điệu lãng mạn của những bản tình ca bất hủ. Nhưng nếu một lần đặt chân đến Café 17 - Seventeen, thì đừng bỏ qua tầng thượng – nơi bạn tìm thấy cho mình cả một vùng trời lộng gió.

Từ sân thượng của Café 17 - Seventeen, bạn có thể thoả sức nhìn ngắm thành phố với nhiều điểm nhấn khác nhau: Sân bay Tân Sơn Nhất với những chuyến bay luân phiên, tòa nhà C.T, những con đường tất bật người qua lại, những màn pháo hoa đẹp mắt trong các dịp lễ tết… Tất cả đã làm nên một Sài Gòn đầy màu sắc và gần gũi đến lạ kỳ.

Đến với Café 17 - Seventeen, bạn không chỉ tìm thấy cho mình một không gian riêng mà còn được thưởng thức những món uống thơm ngon, hấp dẫn. Thực đơn quán đa dạng mang đến cho bạn nhiều lựa chọn. Một tách café đậm đà cho một buổi sáng tỉnh táo hay cho những đêm suy tư, một ly nước ép, sinh tố tươi ngon cho những ngày bận rộn, một ly kem mát lạnh cho những buổi hẹn hò yêu đương… Và menu món ăn của Café 17 - Seventeen cũng thật đa dạng, để bạn có thể thưởng thức hương vị ẩm thực 3 miền độc đáo.

Bên cạnh không gian thoáng mát, ẩm thực ngon, bạn sẽ hài lòng khi đến với Café 17 - Seventeen bởi sự thân thiện, lịch sự của nhân viên phục vụ. Tất cả hứa hẹn mang đến cho bạn một không gian lý tưởng để những phút giây sum họp gia đình, gặp mặt bạn bè hay đối tác trở nên vui vẻ, ấm cúng hơn bao giờ hết.

4. Các thành viên đã Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

yuyuchan (13-06-2013)

Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest
    Quyết định ở đây nhé

Junior Member Michael Owen's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    sài gòn địa điểm off ngon vãi

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    DakHero's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-Đồng Nai
    Like
    122
    Được Like 94 lần trong 76 bài
    cho thời gian tập trung luôn đi

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    DakHero's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-Đồng Nai
    Like
    122
    Được Like 94 lần trong 76 bài
    uppppppppppppppppppp

Chủ Guild AESaiGon - Phó CLB TPHCM
    Like
    208
    Được Like 154 lần trong 102 bài
    Nhìn bài viết văn chương quá
    - Tập trung đóng đô ở đó đi và lên lịch công tác luôn đi

Like
    208
    à tiện thể nói luôn. Ngày 16/6 cần các chủ Guil có mặt tại HCM đi đông đủ nhé. Lúc đó mình có việc cần bàn bạc với anh em 1 chút về hướng đi sau này.

Senior Member hoahongden's Avatar
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 8 bài
    vai te ky nay anh ko off dc nhe anh ban di dam cuoi duoi ben tre rui chac ve hoi tre... hen xui con tang 2 hoac tang 3 nhe .. e len lich luon di ... vay nhe co gi anh alo cho nhe ....

Like
    208
    về dưới đó cho Trâu nó húc đi

Trích Được post bởi hoahongden Xem bài viết
    vai te ky nay anh ko off dc nhe anh ban di dam cuoi duoi ben tre rui chac ve hoi tre... hen xui con tang 2 hoac tang 3 nhe .. e len lich luon di ... vay nhe co gi anh alo cho nhe ....

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567