Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 8 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 67891018 ... CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 528

Chủ đề: Nhờ ADM giúp .

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Arrow Nhờ ADM giúp .

Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính
    thì trên 300 lv nên ko xoá được . Đồ đạc bị mất gồm
    1- wing 3 Luck + 15 5%PHHTHP
    2- Sét Sem Pk chono 2 món chono ( Ring + quần )
    3- KBD Luck 10-2
    Và 1 số đồ khác nhưng thôi . Mong ADM giải quyết giùm mình

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi KunQueen Xem bài viết
    Tôi nói thật ông đi mua acc 1 chơi chưa đc 1 ngày rồi tự mình đi mà nhớ nhé . Mà tôi hỏi thẳng ông 1 câu . Ông là ai ? Là cái gì ? Và có quyền gì trong đây để hạch sách người khác . Ko phải tự nhiên mà nó bị nói là lừa đảo đâu nhé. có cần up lại cho mấy bài kia ko?
    Up đi coi mấy bài, và những bài đó mình có trả lại đồ 1 cách đàng hoàn,nói chuyện với người bị hại 1 cách đàng hoàn không?

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Pass thì mình ko định đổi vì người ta nói chơi cùng . Nếu là người UT thì cũng chả bao giờ phải đổi pass . Nhưng lúc đang pk bị vào nick thì mình mới ra đổi lại pass . Vì khi đó đã mua acc rồi đổi hay ko đổi là do mình thôi. Còn nếu nói như ADM thì mình cho mượn acc mà bị bán vào shop ADM ko thể tìm lại đc . Liệu có phải vậy ko?
    để tôi giải thích cuộc lừa đảo nay cho các bạn dễ hiểu.

Thứ 1: Chủ ac DutchLaDy bị thằng giả mạo MuBank la chủ topic KunQeen lừa đảo đổi hết thông tin
    Thứ 2: Tuy rằng thằng lừa đảo đả đổi hết thông tin, nhưng chủ ac vẫn online nên thằng lừa đảo ko vào dc ac lấy đồ.
    Thứ 3: nêu chủ ac DutchLaDy thoát ra thi ngay lập tức se ko vào dc lại game vì pass đã đổi, cho nên ức chế qua bán đồ vào shop. Ko cho thằng hack ac co dc đồ.
    Thứ 4 nếu bạn DutchLaDy la hack ac, thi có thắng hack nao ngu tự nhiên bán đồ hack vào shop mà ko lấy đễ bán = VND

Suy ra thằng chu topic KunQuenn vừa ăn cướp vừa la làng ok chưa.
    Hỏi thử thằng KunQueen nếu la ac của nó thì những món đồ trên người chính xác có những óp gì trong rương co mon đồ gì xem, nó sẽ ko trả lời dc

4. Các thành viên đã Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013)

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    Tôi nói thật ông đi mua acc 1 chơi chưa đc 1 ngày rồi tự mình đi mà nhớ nhé . Mà tôi hỏi thẳng ông 1 câu . Ông là ai ? Là cái gì ? Và có quyền gì trong đây để hạch sách người khác . Ko phải tự nhiên mà nó bị nói là lừa đảo đâu nhé. có cần up lại cho mấy bài kia ko?
    vì chính tao la người đã bán đồ cho DutchLady93, người ta chủ ac tên forum cũng giống nhân vật, còn mày vừa tạo cái ac forum vừa coment dc 20 bài viết, thì rõ ràng may la thăng vừa ăn cướp vừa la làng chứ gì nữa

6. 2 thành viên Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013), xinhnhu283 (23-05-2013)

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    để tôi giải thích cuộc lừa đảo nay cho các bạn dễ hiểu.

Thứ 1: Chủ ac DutchLaDy bị thằng giả mạo MuBank la chủ topic KunQeen lừa đảo đổi hết thông tin
    Thứ 2: Tuy rằng thằng lừa đảo đả đổi hết thông tin, nhưng chủ ac vẫn online nên thằng lừa đảo ko vào dc ac lấy đồ.
    Thứ 3: nêu chủ ac DutchLaDy thoát ra thi ngay lập tức se ko vào dc lại game vì pass đã đổi, cho nên ức chế qua bán đồ vào shop. Ko cho thằng hack ac co dc đồ.
    Thứ 4 nếu bạn DutchLaDy la hack ac, thi có thắng hack nao ngu tự nhiên bán đồ hack vào shop mà ko lấy đễ bán = VND

Suy ra thằng chu topic KunQuenn vừa ăn cướp vừa la làng ok chưa.
    Hỏi thử thằng KunQueen nếu la ac của nó thì những món đồ trên người chính xác có những óp gì trong rương co mon đồ gì xem, nó sẽ ko trả lời dc
    Tôi xin lỗi bạn nhé
    1- Là lúc bị vào tôi ra đổi pass luôn nhé .
    2- Ai cũng biết có cầm đồ đi bán thì món đồ có giá trị cũng sẽ bị thu hồi (trừ người thiếu muối I ôt)
    3- Tôi hỏi thẳng bạn là bạn nói ng ta bị lừa nên mất nick vậy người ta ko khóc sao bạn lại khóc ?
    4- Bạn ko phải chủ acc mà biết rõ món đồ trong acc thì nói thẳng là các bạn lập kế hạch để chơi đểu người mua từ đầu .
    Ai nói tôi sai thì nói luôn đi

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Tôi xin lỗi bạn nhé
    2- Ai cũng biết có cầm đồ đi bán thì món đồ có giá trị cũng sẽ bị thu hồi (trừ người thiếu muối I ôt)
    3- Tôi hỏi thẳng bạn là bạn nói ng ta bị lừa nên mất nick vậy người ta ko khóc sao bạn lại khóc ?
    4- Bạn ko phải chủ acc mà biết rõ món đồ trong acc thì nói thẳng là các bạn lập kế hạch để chơi đểu người mua từ đầu .
    Xin lỗi bạn. bạn ấy là người bán W+15 PHHTHP luck auto 7%,set sem pk chro cho mình, nên mình đã cho xem hết tất cả gì mình có nhé
    Và nick diễn đàn bạn này rất uy tín

Member
    Like
    0
    Hoá ra có AE UT thì ai quen cũng UT à ? Mà cái UT xin lỗi là nó ko tuyệt đối .Ai làm chứng là bạn cho người ta xem thế? Vậy nói như các bạn thì tôi ko cần xem cũng biết có đồ gì hả? Các bạn càng nói càng tối rồi.

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    Tôi xin lỗi bạn nhé
    vậy à cho tao biết pass game cũ cũa mày là gì,, web2 là gĩ nào, đừng nói là pass game cũ mày trước khi đổi ac cũng ko nhớ nhé, web2 cung ko nhớ nhé

11. Các thành viên đã Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013)

Member
    Like
    0
    Vì rõ ràng các bạn vừa bảo tôi lấy nick bạn mà bạn ko chịu thoát ra ngoài . Thế tôi ngồi suy tư 1 lúc nghĩ ra được nhỉ? Mà hỏi thật cho bạn kia xem đồ vào ngày nào thế? Mà nhớ kinh thế nhớ cả pen gì op gì từng cái 1 . Ai biết nghĩ là hiểu có mùi rồi

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    Vì rõ ràng các bạn vừa bảo tôi lấy nick bạn mà bạn ko chịu thoát ra ngoài . Thế tôi ngồi suy tư 1 lúc nghĩ ra được nhỉ? Mà hỏi thật cho bạn kia xem đồ vào ngày nào thế? Mà nhớ kinh thế nhớ cả pen gì op gì từng cái 1 . Ai biết nghĩ là hiểu có mùi rồi
    nói thẵng ra luôn cho mày hiểu, admin có lưu pass tất cả đấy trước khi đổi, va sau khi đổi, may bảo mua ac rồi đang chơi mà, pass game + web2 trước khi mày ra web đổi pass la gì, ac cua may may cung ko biết à , hay chĩ lấy dc cái mã OTP xong ra đổi toàn pass mới

Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    trả lời vào trọng tâm. Pass game,cấp 2, câu hỏi bí mật CŨ LÀ GÌ?