Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 35 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 25333435363745 ... CuốiCuối
Kết quả 341 tới 350 của 528

Chủ đề: Nhờ ADM giúp .

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Arrow Nhờ ADM giúp .

Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính
    thì trên 300 lv nên ko xoá được . Đồ đạc bị mất gồm
    1- wing 3 Luck + 15 5%PHHTHP
    2- Sét Sem Pk chono 2 món chono ( Ring + quần )
    3- KBD Luck 10-2
    Và 1 số đồ khác nhưng thôi . Mong ADM giải quyết giùm mình

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    aloanh's Avatar
    Like
    62
    Được Like 531 lần trong 246 bài
    có đến 50 trang không nhỉ ^^

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi aloanh Xem bài viết
    có đến 50 trang không nhỉ ^^
    chắc không kịp, 12h close topic rồi )

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Trích Được post bởi KunQueen4 Xem bài viết
    ADM cùng cùn rồi banned ko cần có lỗi Ko hiểu sao sv thái dương lại có CTC lại nhỉ Có AE nào nhớ ko? Và lần này cũng thế để ý kỹ nhé . Ko thân ADM là 1 điểm yếu đó
    Ơ biết mình ở đâu không mà kêu mình thân với adm . Nói thì có bằng chứng đi nhé

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 95 lần trong 74 bài
    Tôi nhận thấy việc bạn trả lời và update thông tin cũng khá nhanh, và qua cuộc nói chuyện khi chiều, để mà nói về việc không biết chút gì về công nghệ, thú thật là tôi hơi nghi ngờ về điều đó. Kể cả cho bạn có thực sự không biết chút gì, nhưng khi tôi tạo điều kiện để hỗ trợ bạn để tìm ra bằng chứng thì việc quanh co sang vấn đề khác càng làm cho bạn cảm thấy bất lợi. ADM cho bạn thời gian để đưa ra bằng chứng đã giao dịch acc, thay vì cãi nhau ở đây thiết nghĩ bạn nên tập trung vào đó thì hơn. Và cảnh cáo bạn không lập thêm bất cứ 1 topic spam nữa, nếu không sẽ có biện pháp nặng hơn giành cho bạn.

6. Các thành viên đã Like ™ Dark Knight ™ cho bài viết này:

DutchLady93 (23-05-2013)

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    20
    Được Like 66 lần trong 57 bài
    vãi thằng này cứ ai vào comet là nó móc mói đến chịu thôi. chủ giul AEhanoi vào comet la nó nhắc chuyện CTC . con muỗi bay qua chắc nó cũng đoán đc con nào đực còn nào cái nhỉ. mọi vấn đề ve mu này nó đều rõ thể nào ai bi nó lừa cũng là điều dễ hiểu, nó ông trùm cmnr T_T

8. Các thành viên đã Like AnhDuong cho bài viết này:

DutchLady93 (23-05-2013)

Member
    Like
    1
    Trích Được post bởi ™ Dark Knight ™ Xem bài viết
    Tôi nhận thấy việc bạn trả lời và update thông tin cũng khá nhanh, và qua cuộc nói chuyện khi chiều, để mà nói về việc không biết chút gì về công nghệ, thú thật là tôi hơi nghi ngờ về điều đó. Kể cả cho bạn có thực sự không biết chút gì, nhưng khi tôi tạo điều kiện để hỗ trợ bạn để tìm ra bằng chứng thì việc quanh co sang vấn đề khác càng làm cho bạn cảm thấy bất lợi. ADM cho bạn thời gian để đưa ra bằng chứng đã giao dịch acc, thay vì cãi nhau ở đây thiết nghĩ bạn nên tập trung vào đó thì hơn. Và cảnh cáo bạn không lập thêm bất cứ 1 topic spam nữa, nếu không sẽ có biện pháp nặng hơn giành cho bạn.
    Nói chung là nói sao cũng thế thôi ADM nhỉ . Quyền làm gì là của ADM mà banned liên tục 5 cái nick Nói thế này mà lại tin được nhỉ ? 1 thằng suốt ngày lên diễn đàn kêu ko biết yahoo ADM là gì để bị lừa . Nói thế thì tin . còn tôi nói cái gì cũng là ko đáng tin Nt qua số đt thì có gì ko đúng nào . ko được nt lấy OTP qua đt à Luật ????

Member
    Like
    1
    Con kiến mà kiện củ khoai thì kiện ai ?? ADM làm sai thì ai là ADM của ADM để kiểm tra chứ Qua ảo

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 95 lần trong 74 bài
    Trích Được post bởi KunQueen5 Xem bài viết
    Nói chung là nói sao cũng thế thôi ADM nhỉ . Quyền làm gì là của ADM mà banned liên tục 5 cái nick Nói thế này mà lại tin được nhỉ ? 1 thằng suốt ngày lên diễn đàn kêu ko biết yahoo ADM là gì để bị lừa . Nói thế thì tin . còn tôi nói cái gì cũng là ko đáng tin Nt qua số đt thì có gì ko đúng nào . ko được nt lấy OTP qua đt à Luật ????
    Luật là mọi giao dịch đều thông qua Mubank, bất cứ giao dịch nào không thông qua các bạn phải chịu trách nhiệm. Bạn giao dịch 1 món tiền khá lớn mà bạn không giữ bất cứ 1 bằng chứng cụ thể nào? Đoạn chat, tin nhắn, thẻ đã nạp v.v... Và dù tin bạn đến đâu đi nữa, tôi nghĩ chẳng 1 ai bán acc 2 tr = thẻ cả. Nhưng phải khen rằng tôi công nhận bạn khá thông minh

12. 2 thành viên Like ™ Dark Knight ™ cho bài viết này:

DutchLady93 (23-05-2013), xinhnhu283 (24-05-2013)

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Trích Được post bởi KunQueen5 Xem bài viết
    Thằng ngu ạ. Nhắn tin không sai, Nhưng sao adm cần đoạn giao dịch,lại không đưa ra được,mà cứ né đi bằng những comment ngoài lề thế. Lo mà lục lại chiêu thức lừa đảo đi nhé. Acc này coi bộ khó gặm á. Một khi a đã bị hack thì sẽ không còn gì cho thằng hack nhé cưng

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Trích Được post bởi ™ Dark Knight ™ Xem bài viết
    Luật là mọi giao dịch đều thông qua Mubank, bất cứ giao dịch nào không thông qua các bạn phải chịu trách nhiệm. Bạn giao dịch 1 món tiền khá lớn mà bạn không giữ bất cứ 1 bằng chứng cụ thể nào? Đoạn chat, tin nhắn, thẻ đã nạp v.v... Và dù tin bạn đến đâu đi nữa, tôi nghĩ chẳng 1 ai bán acc 2 tr = thẻ cả. Nhưng phải khen rằng tôi công nhận bạn khá thông minh
    Em thích anh nói câu: không ai bán acc giá 2tr= card cả. Đã vậy còn card VTC nữa chứ :v. Hết nói cái thằng này . bán acc 2tr thì phải lấy ra bao ae đi nhậu( vì acc có đồ ngon) nhỉ?