Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 9 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 tới 90 của 528

Chủ đề: Nhờ ADM giúp .

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Arrow Nhờ ADM giúp .

Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính
    thì trên 300 lv nên ko xoá được . Đồ đạc bị mất gồm
    1- wing 3 Luck + 15 5%PHHTHP
    2- Sét Sem Pk chono 2 món chono ( Ring + quần )
    3- KBD Luck 10-2
    Và 1 số đồ khác nhưng thôi . Mong ADM giải quyết giùm mình

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    cài tài khoản forum mới tạo, dc trên 20 vài viết là đủ hiểu

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    vậy à cho tao biết pass game cũ cũa mày là gì,, web2 là gĩ nào, đừng nói là pass game cũ mày trước khi đổi ac cũng ko nhớ nhé, web2 cung ko nhớ nhé
    Bạn càng nói càng cùn . Tôi hỏi thẳng bạn 1 câu nhé pass nếu là của tôi thì tôi nói ntn bạn cũng chả biết được nhé. Nếu bạn biết thì chỉ có thể là mấy người chuẩn bị sẵn cùng chủ acc cũ chơi tôi nên mới biết thôi bạn ạ. 1 người đơn thuần đi xem đồ mà cũng biết pass game và pass2 . Đừng nói kiểu thế nữa ko AE cũng nản dần theo thời gian

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    20
    Được Like 66 lần trong 57 bài
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    vậy à cho tao biết pass game cũ cũa mày là gì,, web2 là gĩ nào, đừng nói là pass game cũ mày trước khi đổi ac cũng ko nhớ nhé, web2 cung ko nhớ nhé
    câu này mà không trả lời đc thì đúng la vcl thằng chủ topic. dcm giờ nhiều thằng RR thế, những thằng như mày chết cmnd

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi KunQueen Xem bài viết
    Bạn càng nói càng cùn . Tôi hỏi thẳng bạn 1 câu nhé pass nếu là của tôi thì tôi nói ntn bạn cũng chả biết được nhé. Nếu bạn biết thì chỉ có thể là mấy người chuẩn bị sẵn cùng chủ acc cũ chơi tôi nên mới biết thôi bạn ạ. 1 người đơn thuần đi xem đồ mà cũng biết pass game và pass2 . Đừng nói kiểu thế nữa ko AE cũng nản dần theo thời gian
    Bạn cứ nói ra pass2,câu hỏi bí mật được ùi. ko có pass wed thì không ai vào đổi pass được đâu bạn ^^. Thành thật nhé. Cố lên

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    con lạy bố, này giờ con nói con biết đồ pen ring op + pass web pass game cua ac nay à, con chĩ hỏi bố xem bố tra lời dc ko vi bố la thằng hack làm sao biết dc, đồ + pass chỉ có chủ ac + admin mới biết, may bảo la chủ ac thế sao lại ko biết nhĩ , con mày bảo thằng kia hack ac mày, thế sao passs + đồ gi nó cung biết

7. 2 thành viên Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013), xinhnhu283 (23-05-2013)

Member
    Like
    0
    Lại gọi người vào hùa nữa à chán các bạn trẻ . Tôi đổi pass tôi lại phải báo cáo à ông thích tôi đổi pass 2 là gì nào . Bây giờ tôi đổi luôn cho ông vui lòng ? Vì đơn giản tôi có đầy đủ thông tin . thằng ko có gì chửi thằng có tất cả lừa đảo . Đổi trắng thay đen thì cũng có mức độ thôi .

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    Trích Được post bởi AnhDuong Xem bài viết
    câu này mà không trả lời đc thì đúng la vcl thằng chủ topic. dcm giờ nhiều thằng RR thế, những thằng như mày chết cmnd
    thế mới chết thằng nhỏ, vì tôi thằng tội thằng chủ ac mới làm cho ra lẽ vụ này, tuy sever đang tàn dần, nhưng thằng nhỏ + vài người bạn đã đầu tư chơi lên con số tiền triệu va đich thân tôi bán đồ cho thằng này, thấy nó gà + thật thà nên giúp nó

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Lại gọi người vào hùa nữa à chán các bạn trẻ . Tôi đổi pass tôi lại phải báo cáo à ông thích tôi đổi pass 2 là gì nào . Bây giờ tôi đổi luôn cho ông vui lòng ? Vì đơn giản tôi có đầy đủ thông tin . thằng ko có gì chửi thằng có tất cả lừa đảo . Đổi trắng thay đen thì cũng có mức độ thôi .
    Bạn cứ nói pass cấp 2 cũ,câu hỏi bí mật cũ đi. ADM có lưu mà. Cần gì phải nói nhiều thế nhỉ

Chủ CLB TP.HCM

Like
    22
    sắp có hồi kết sự thật đang dc phơi bầy vẫn câu hỏi cũ Web 2, pass game, câu hoi bi mât cũ cua bạn là gì

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi DutchLady93 Xem bài viết
    Bạn cứ nói ra pass2,câu hỏi bí mật được ùi. ko có pass wed thì không ai vào đổi pass được đâu bạn ^^. Thành thật nhé. Cố lên
    Đã ngu còn thích đánh đu với đời à . vào hộ cái trang chủ Mu đăng nhập vào rồi ấn vào đổi pass cấp 2 chuyển sang mục dùng SMS . có cần dạy gì nữa ko ông trẻ