Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 7 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 tới 70 của 528

Chủ đề: Nhờ ADM giúp .

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Arrow Nhờ ADM giúp .

Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính
    thì trên 300 lv nên ko xoá được . Đồ đạc bị mất gồm
    1- wing 3 Luck + 15 5%PHHTHP
    2- Sét Sem Pk chono 2 món chono ( Ring + quần )
    3- KBD Luck 10-2
    Và 1 số đồ khác nhưng thôi . Mong ADM giải quyết giùm mình

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Được Like 9 lần trong 7 bài
    Trích Được post bởi KunQueen Xem bài viết
    Mày tự hỏi lại bản thân và AE trong SV xem ai tin mày . Lật ngược lại mấy trang đầu và các bài mày post trước đi . đọc kĩ và ngẫm nghĩ nhé . Tại sao nhưng người đó lại nói mày như thế? Hay cuối cùng thì họ cũng là loại cùng đường nên post bừa?
    Nhưng vần không đến mức đi bán acc bạn à . ai biết mình thì bít, còn không biết thì thôi . mà cũng mới 2 bài chứ mấy. Nhưng tóm lại là có rao bán acc không

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 95 lần trong 74 bài
    Bỏ tiền ra mua nick mua đồ để chơi cuối cùng lại ngồi vất vả để tranh cãi cuối cùng thì lí lẽ ở đâu? 1 cái thằng mà cả sv nói nó lừa đảo thì có cái gì nó ko làm đc? Tôi có đầy đủ thông tin và mong ADM làm theo lẽ phải. Kể cả ngoài đời cũng thế . Cắm sổ đỏ xong báo công an thì công an đòi lại ko? Ở đâu ra lý lẽ ngang ngược đó ? Chẳng nhẽ nhanh tay post bài lên diễn đàn thì là người có lý hay sao? Còn nếu ADM nói ko lấy lại đc đồ thì close topic . Bỏ tiền mua ngu thì cũng vui vì lần sau sẽ ko ngu nữa !
    Mình hỏi chút, lúc bạn mua acc có giao dịch qua MUbank không? Và theo như mình theo dõi thì hình như bạn chủ động đưa pass chứ không phải bị hack acc đúng không?

Member
    Like
    0
    Có chơi mấy đâu . Vừa nãy lên diễn đàn thấy nó bị nói như đúng rồi mới biết . Mà ADM thì lại cũng chả tin người có đầy đủ thông tin. Bây giờ đi lập cái Topic báo mấy ông top khác đi lừa thì chả biết giải quyết sao nhỉ?

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Mình mới mua Acc minhminh Tên nhân vật DutchLaDy Vào hồi 14h ngày 21/05 Mình đang chơi thì bị dis vào lại thấy TK đang được sử dụng . Ra web đổi lại pass luôn lúc kiểm tra thì bị del hết nhân vật phụ. Nhân vật chính
    thì trên 300 lv nên ko xoá được . Đồ đạc bị mất gồm
    1- wing 3 Luck + 15 5%PHHTHP
    2- Sét Sem Pk chono 2 món chono ( Ring + quần )
    3- KBD Luck 10-2
    Và 1 số đồ khác nhưng thôi . Mong ADM giải quyết giùm mình
    cho tao hỏi, ac đó pen ring la gì đeo vũ khí la gì, vũ khí phụ các op ra sao, va trong rương co nhưng đồ gì thế a chủ ac

6. 2 thành viên Like Trình + Tuổi = TPHCMQ12 cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013), xinhnhu283 (23-05-2013)

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Có chơi mấy đâu . Vừa nãy lên diễn đàn thấy nó bị nói như đúng rồi mới biết . Mà ADM thì lại cũng chả tin người có đầy đủ thông tin. Bây giờ đi lập cái Topic báo mấy ông top khác đi lừa thì chả biết giải quyết sao nhỉ?
    Hỏi từ chiều mà chả biết có đồ gì

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ™ Dark Knight ™ Xem bài viết
    Mình hỏi chút, lúc bạn mua acc có giao dịch qua MUbank không? Và theo như mình theo dõi thì hình như bạn chủ động đưa pass chứ không phải bị hack acc đúng không?
    Pass thì mình ko định đổi vì người ta nói chơi cùng . Nếu là người UT thì cũng chả bao giờ phải đổi pass . Nhưng lúc đang pk bị vào nick thì mình mới ra đổi lại pass . Vì khi đó đã mua acc rồi đổi hay ko đổi là do mình thôi. Còn nếu nói như ADM thì mình cho mượn acc mà bị bán vào shop ADM ko thể tìm lại đc . Liệu có phải vậy ko?

Thành Viên Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    DutchLady93's Avatar
    Địa điểm
    Thủ Đức, HCM
    Like
    212
    Pass thì mình ko định đổi vì người ta nói chơi cùng . Nếu là người UT thì cũng chả bao giờ phải đổi pass . Nhưng lúc đang pk bị vào nick thì mình mới ra đổi lại pass . Vì khi đó đã mua acc rồi đổi hay ko đổi là do mình thôi. Còn nếu nói như ADM thì mình cho mượn acc mà bị bán vào shop ADM ko thể tìm lại đc . Liệu có phải vậy ko?
    Xin lỗi chơi chung thì cho hỏi: mình tên gì? ở đâu? chơi acc gì? mấy tuổi. Những câu hỏi đơn giản cho người nắm giữ những món đồ vip khi đưa acc cho người khác chơi mà không khóa items nha bạn! Thân

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 95 lần trong 74 bài
    Tất nhiên đây chỉ là góp ý thôi, những giao dịch ko thông qua MUbank bạn sẽ tự chịu trách nhiệm và chấp nhận rủi ro. Cuộc sống muôn màu muôn vẻ, bạn tin tưởng giao tài sản của mình cho 1 người không quan biết là bạn đã mang thiệt vào người. Giải quyết hay không chỉ ADM mới có thể trả lời cho bạn, nhưng cũng nên rút kinh nghiệm để đừng mắc phải điều này nữa.

11. Các thành viên đã Like ™ Dark Knight ™ cho bài viết này:

DutchLady93 (21-05-2013)

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Trình + Tuổi = TPHCMQ12 Xem bài viết
    cho tao hỏi, ac đó pen ring la gì đeo vũ khí la gì, vũ khí phụ các op ra sao, va trong rương co nhưng đồ gì thế a chủ ac
    Tôi nói thật ông đi mua acc 1 chơi chưa đc 1 ngày rồi tự mình đi mà nhớ nhé . Mà tôi hỏi thẳng ông 1 câu . Ông là ai ? Là cái gì ? Và có quyền gì trong đây để hạch sách người khác . Ko phải tự nhiên mà nó bị nói là lừa đảo đâu nhé. có cần up lại cho mấy bài kia ko?

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ™ Dark Knight ™ Xem bài viết
    Tất nhiên đây chỉ là góp ý thôi, những giao dịch ko thông qua MUbank bạn sẽ tự chịu trách nhiệm và chấp nhận rủi ro. Cuộc sống muôn màu muôn vẻ, bạn tin tưởng giao tài sản của mình cho 1 người không quan biết là bạn đã mang thiệt vào người. Giải quyết hay không chỉ ADM mới có thể trả lời cho bạn, nhưng cũng nên rút kinh nghiệm để đừng mắc phải điều này nữa.
    Mình cũng chẳng có ý gì đâu. Nhưng tiền mất tật mang thì ai cũng chán như mình thôi . Mình muốn nhờ ADM hỗ trợ tìm lại đồ để cày cuốc cùng bạn bè cho vui. Chứ thật tâm bỏ tiền ra ai chả tiếc . Còn mấy bạn hỏi xoáy đáp xoay thì cho tôi hỏi acc các bạn ngày hôm qua có bao nhiêu zen đi >?