Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 98
    Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài

Vài lời thổ lộ cùng Ae Killers !

Vâng bữa tiệc nào cũng phải tàn , do thời gian quá bận rộn vì 4 chữ Cơm Áo Gạo Tiền , nên ko thể cùng ae tiếp tục hành trình tìm hiểu , chinh phục thế giới ảo muôn màu này .
    Trước hết tôi cần xin lỗi những ae còn lại của TD vì đã ko cùng tiếp tục với các bạn đc .
    Và mong chyển tới tất cả mọi ng lời cảm ơn chân thành sâu sắc nhất . 1 mình là dân vũng tàu vốn dĩ ko biết tới game MU này , chập chững bước vào đời như 1 đứa trẻ lên ba . tập đua đòi cùng thiên hạ lập 1 thế lực cho riêng mình mặc dù chẳng có đồng vốn nào như : team cố định , ng chơi cùng gần nhà .v.v.v

Qua 2 ser QN , TD và game Mu HN nói chung có lẽ Killers cũng đã có 1 vị trí nhỏ trong lòng những game thủ .
    Killers mặc dù trải qua bao nhiêu sóng gió , thất bại này đến thất bại khác nhưng thật may mắn cho tôi vì đã đc gặp những ng Anh , Ng bạn , Ng em nguyện cùng tôi đi đến cuối con đường . Thiên hạ có thể nói Killers là một tổ chức ô hợp có lẽ là đúng , vì chẳng ai trong G biết mặt nhau to tròn gầy béo ra sao , nhưng mọi ng lại cùng chung 1 lý tưởng sống : ko bỏ rơi bạn bè . Killers cả 2 ser đã có những lúc ko thể còn sinh tồn dc thì thượng đế lại mang đến cho tôi những thiên thần , giúp tôi vực dậy trong khó khăn .
    Tại QN thật khó có thể quên dc những cái tên : dũng em , tùng em , hậu em , đạt , khoa , mạnh , thức , duy , tuấn , thắng , trung .v.v. Khi tôi rời QN đến với TD , tôi cảm thấy thật hạnh phúc khi các bạn vẫn giữ cái tên Killers và vẫn tồn tại phát triển tới bây h .

Hành trình chinh phục TD cũng thật gian nan khi 1 team bên QN qua phụ đột ngột qua đời , lúc đó tôi cảm thấy như cuộc chơi rơi vào bế tắc ,hết đường cứu thì thượng đế lại ưu ái mang đến những đứa em : hiếu , cóc , thắng , , những ng bạn : tùng , tí béo , khoa ,vam và a tiệp , a tuân . Cảm ơn các bạn đã giúp Killers phát triển như ngày nay .

Ser sau nếu có time , mong rằng tôi lại đc những ng bạn cùng đứng cạnh tôi nhìn về 1 chân trời

2. 7 thành viên Like Crywolf cho bài viết này:

huyebank (26-05-2013), Killer.FC (16-05-2013), KyUcBuon1102 (20-05-2013), nhocvn9x (15-05-2013), timoi99 (15-05-2013), tungbeo (16-05-2013), zutranxxxx (15-05-2013)

Thành Viên Guild Killers hutchich's Avatar
    Like
    307
    Được Like 160 lần trong 140 bài
    cần xin chùy vương bằng cả tấm lòng

Senior Member nhocvn9x's Avatar
    Like
    124
    Được Like 97 lần trong 59 bài
    nhem nhem nhem có thằng chết thèm
    Trích Được post bởi hutchich Xem bài viết
    cần xin chùy vương bằng cả tấm lòng
    gửi quang
    game là ảo nhưng qua game cũng quen được 1 số a e sống đẹp đó cũng là những gì ông trời bạn tặng cta lên trân trọng nó.tôi cũng có 1 người bạn chơi quen từ bên MUHP h 2 thằng như ae ^^ chơi bên MUHN này cũng gặp những ae tốt rất vui vì game ảo nhưng tình cảm thật. goodbye seeyou again ^^ .( like cho đối thủ 1 like )

5. Các thành viên đã Like nhocvn9x cho bài viết này:

banyboon (15-05-2013)

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    me too . thân gửi all DD , ko có các bạn thì cuộc chơi cũng vô nghĩa , hẹn gặp lại

Trích Được post bởi nhocvn9x Xem bài viết
    nhem nhem nhem có thằng chết thèm

gửi quang
    game là ảo nhưng qua game cũng quen được 1 số a e sống đẹp đó cũng là những gì ông trời bạn tặng cta lên trân trọng nó.tôi cũng có 1 người bạn chơi quen từ bên MUHP h 2 thằng như ae ^^ chơi bên MUHN này cũng gặp những ae tốt rất vui vì game ảo nhưng tình cảm thật. goodbye seeyou again ^^ .( like cho đối thủ 1 like )

7. Các thành viên đã Like Crywolf cho bài viết này:

nhocvn9x (15-05-2013)

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    èo chán phèo thế nhỉ giờ ngày nào cũng có ra đi thế này thỳ chán quá tưởng sát nhập thỳ A Quang ở lại nào lại đi nốt thế này thỳ ae đoàn tụ khó quá rồi

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    cái này là cái lồng gì

Phó Guild Killers MrHieuBeo's Avatar
    Like
    364
    Được Like 541 lần trong 348 bài
    Trích Được post bởi God_Father Xem bài viết
    cái này là cái lồng gì
    cậu này Đéo ko hiểu Tiếng Người ah

Thành Viên Guild Killers 0978xxxx's Avatar
    Địa điểm
    Đông Anh Mảnh Đất Của Dân Chơi Dạt Nhà
    Like
    125
    Được Like 72 lần trong 63 bài
    cái ảnh cuối cùng có e kìa KimSock ố là lá k ngờ lại đc nhìn lại e nó

Thành Viên Guild Killers
    Like
    76
    Được Like 84 lần trong 73 bài
    anh cũng nghỉ à.
    em cũng sắp đi xa 1 2 tháng rồi acc để lại cho thằng đệ Luân

sv mới ae chúng ta gặp lại nhau ở chung 1 mái nhà Killer

biết đâu 1 ngày nào đó thành viên G killer lại dc ngồi uống bia với nhau nhỉ

Thành Viên Guild Killers
    Like
    76
    Được Like 84 lần trong 73 bài
    Trích Được post bởi MiruLove Xem bài viết
    Thế là nghỉ gần hết rồi. Đạt gay thì đang đâm đầu vào chơi FIFA do bị em hành nhiều cay cú quá. . Chắc ko chơi sever mới. Em cũng bận ko chơi đc rồi.
    Chúc a Quang thành công trong cuộc sống. A chắc chắc ko biết em. Vì lúc em vào G thì Killer QN cũng gần tan rồi. Chỉ sau này a Dũng làm chủ G thì em mới nổi tiếng.
    mày cho anh cái tên nhân vật fifa của a ĐẠt cái để a vào bán ít hành đê

Thành Viên Guild Killers MiruLove's Avatar
    Like
    29
    Được Like 56 lần trong 49 bài
    Trích Được post bởi tungbeo Xem bài viết
    mày cho anh cái tên nhân vật fifa của a ĐẠt cái để a vào bán ít hành đê
    Đội hình gần full HT rồi. Bán cũng hơi khó đấy a ạ. Em ko nhớ lắm