Kết quả 1 tới 10 của 98

Threaded View

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài

Vài lời thổ lộ cùng Ae Killers !

Vâng bữa tiệc nào cũng phải tàn , do thời gian quá bận rộn vì 4 chữ Cơm Áo Gạo Tiền , nên ko thể cùng ae tiếp tục hành trình tìm hiểu , chinh phục thế giới ảo muôn màu này .
    Trước hết tôi cần xin lỗi những ae còn lại của TD vì đã ko cùng tiếp tục với các bạn đc .
    Và mong chyển tới tất cả mọi ng lời cảm ơn chân thành sâu sắc nhất . 1 mình là dân vũng tàu vốn dĩ ko biết tới game MU này , chập chững bước vào đời như 1 đứa trẻ lên ba . tập đua đòi cùng thiên hạ lập 1 thế lực cho riêng mình mặc dù chẳng có đồng vốn nào như : team cố định , ng chơi cùng gần nhà .v.v.v

Qua 2 ser QN , TD và game Mu HN nói chung có lẽ Killers cũng đã có 1 vị trí nhỏ trong lòng những game thủ .
    Killers mặc dù trải qua bao nhiêu sóng gió , thất bại này đến thất bại khác nhưng thật may mắn cho tôi vì đã đc gặp những ng Anh , Ng bạn , Ng em nguyện cùng tôi đi đến cuối con đường . Thiên hạ có thể nói Killers là một tổ chức ô hợp có lẽ là đúng , vì chẳng ai trong G biết mặt nhau to tròn gầy béo ra sao , nhưng mọi ng lại cùng chung 1 lý tưởng sống : ko bỏ rơi bạn bè . Killers cả 2 ser đã có những lúc ko thể còn sinh tồn dc thì thượng đế lại mang đến cho tôi những thiên thần , giúp tôi vực dậy trong khó khăn .
    Tại QN thật khó có thể quên dc những cái tên : dũng em , tùng em , hậu em , đạt , khoa , mạnh , thức , duy , tuấn , thắng , trung .v.v. Khi tôi rời QN đến với TD , tôi cảm thấy thật hạnh phúc khi các bạn vẫn giữ cái tên Killers và vẫn tồn tại phát triển tới bây h .

Hành trình chinh phục TD cũng thật gian nan khi 1 team bên QN qua phụ đột ngột qua đời , lúc đó tôi cảm thấy như cuộc chơi rơi vào bế tắc ,hết đường cứu thì thượng đế lại ưu ái mang đến những đứa em : hiếu , cóc , thắng , , những ng bạn : tùng , tí béo , khoa ,vam và a tiệp , a tuân . Cảm ơn các bạn đã giúp Killers phát triển như ngày nay .

Ser sau nếu có time , mong rằng tôi lại đc những ng bạn cùng đứng cạnh tôi nhìn về 1 chân trời

2. 7 thành viên Like Crywolf cho bài viết này:

huyebank (26-05-2013), Killer.FC (16-05-2013), KyUcBuon1102 (20-05-2013), nhocvn9x (15-05-2013), timoi99 (15-05-2013), tungbeo (16-05-2013), zutranxxxx (15-05-2013)