Kết quả 1 tới 1 của 1
    Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài

Game thủ Mu-Hà Nội trỗ tài đạo diễn

Chào các bạn đọc giả.

Vào tháng 5 này, cộng đồng game thủ sẽ có cơ hội thể hiện tài năng mỹ thuật của mình thông qua một sự kiện mới vô cùng hấp dẫn mang tên Game thủ với Mu Hà Nội. Với mục đích đưa hình ảnh của Mu-Hà Nội đến đông đảo game thủ và hội tụ thêm nhiều thành viên.

Sự kiện sẽ bao gồm 3 giai đoạn.
    • Giai đoạn 1: Mu Hà Nội trong tôi

• Giai đoạn 2: Mu Hà Nội niềm tự hào game thủ

• Giai đoạn 3: Mu Hà Nội nơi ước đến chốn mong về

Giai đoạn 1 diễn ra từ 07/05 đến 17/05/2013. Đến với giai đoạn này, các bạn chỉ cần trổ tài quay phim về nhân vật mình yêu thích hoặc nét đặc trưng của Mu-Hà Nội qua những đoạn clip ngắn với cốt truyện và nội dung rõ ràng.

Clip nói về Cuộc đời pháp sư của bạn nh0xdelta

Chỉ cần bạn có khả năng quay phim, diễn xuất cùng những ý tưởng độc đáo để xây dựng một clip ngắn lãng mạn, dễ thương. Tất nhiên, điều quan trọng là clip của bạn phải chuyển tải được những hình ảnh những thông điệp ý nghĩa của Mu-Hà Nội đến với mọi người.

Chính vì vậy, BQT mong muốn sự kiện này sẽ giúp các game thủ có cơ hội thể hiện tài năng về Nghệ Thuật Thứ 7 qua những ý tưởng sang tạo mang tính đột phá về nội dung.

Hãy làm mới cảm xúc của mình để cuộc sống thêm thú vị và hứng khởi hơn. Tại sao lại không nhỉ?

Để biết thêm thông tin chi tiết về sự kiên các bạn hãy vào

Mu Hà Nội - Nơi Ước Đến, Chốn Mong Về

Với tổng giá trị giải thưởng cực “hot” lên đến 3 triệu Gcent. Sự kiện Game thủ với Mu Hà Nội hứa hẹn sẽ thu hút được sự quan tâm không chỉ của cộng đồng game thủ Mu-Hà Nội mà còn cả những người yêu mến nghệ thuật trong làng game Việt.

2. 2 thành viên Like tim2491 cho bài viết này:

Supergirl_HàNội (11-05-2013), superxoi29 (11-05-2013)