Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 107

Hybrid View

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài

Vấn đề về bug rs và cách giải quyết của BQT.

http://forum.mu-hanoi.net/showthread...555#post783555
    Mod ™ Dark Knight ™ lấy quyền mod ra closed topic.
    Topic chưa có hướng giải quyết ổn thoả mọi người còn đang tranh luận,người ta kiu closed là closed à.
    Hack hay bug đều là 1 hình thức lợi dụng sơ hở để trục lợi cho riêng mình đều đó có nghĩa là hình thức phạt phải như nhau chứ.
    Bug goc lag PK chỉ để PK và ảnh hưởng đến người bị PK mà ADM phạt 1 tuần,Bug rs đua top ảnh hưởng trực tiếp đến hàng trăm người dưới top và đua top.
    Có bằng chứng hẳn hòi mà sao ADM chỉ trừ 5 lần rs vì dò bug 5 lần ư.
    Top tháng 30 ngày rs top 1 cao nhất chỉ 300 lần,wed thông báo 313 lần mà ADM chỉ trừ 5 lần thì có hài hước quá ko.
    Ít nhất phạt như bao trường hợp hack khác và trừ hết số lần rs mà nv đó bug đc.

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    up vậy !

Senior Member GUESS888's Avatar
    Like
    137
    Được Like 113 lần trong 105 bài
    Đây là lỗi của ADM . thật tình cờ và thậtk bất ngờ khi phát hiện ra thêm 1 lần RS 1 ngày .còn không phải la HAck nhé. Hay là bạn lập TOpic dìm hàng Mu HN à

Senior Member BichDao's Avatar
    Like
    110
    Được Like 84 lần trong 72 bài
    Trích Được post bởi GUESS888 Xem bài viết
    Đây là lỗi của ADM . thật tình cờ và thậtk bất ngờ khi phát hiện ra thêm 1 lần RS 1 ngày .còn không phải la HAck nhé. Hay là bạn lập TOpic dìm hàng Mu HN à
    Ko phải hack thì là lợi dụng sơ hở để trục lợi mà ko báo adm fix, cái này chả liên quan tới dìm hàng hay ko. ADM làm tốt việc sử lý tiếng thơm của Mu-HN càng bay xa hơn. Bug góc lag đi pk mà blog, ông chơi cướp top thế này mà tha ko sao đc. ko giết là may

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Like
    199
    Thế sao khi phát hiện ko báo cho ADM để mu ngày càng hoàn thiện hơn và công = hơn.
    Rỏ ràng lợi dụng để bug rs thêm nhằm chuộc lợi cho mình mà còn già mồm à.

Senior Member GUESS888's Avatar
    Like
    137
    Được Like 113 lần trong 105 bài
    Trích Được post bởi banyboon Xem bài viết
    Thế sao khi phát hiện ko báo cho ADM để mu ngày càng hoàn thiện hơn và công = hơn.
    Rỏ ràng lợi dụng để bug rs thêm nhằm chuộc lợi cho mình mà còn già mồm à.
    Nếú ví dụ bạn hoặc aDM chơi Game rơi vào hoàn cảnh như vậy. thì bạn sẽ làm gì nhỉ ... Bạn muốn biết câu trả lời của mình thi
    bạn về hỏi Bố mẹ bạn rằng : Vi dụ bố mẹ nhặt được 100 nghìn ở đường thì Bố mẹ làm gì ???
    Rồi biết tại sao mình báo nhé

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Like
    199
    Nếú ví dụ bạn hoặc aDM chơi Game rơi vào hoàn cảnh như vậy. thì bạn sẽ làm gì nhỉ ... Bạn muốn biết câu trả lời của mình thi
    bạn về hỏi Bố mẹ bạn rằng : Vi dụ bố mẹ nhặt được 100 nghìn ở đường thì Bố mẹ làm gì ???
    100k hay 1tr hay 1 tỷ với mình cũng nhau nhau.
    Nghe giọng điệu biết bạn rất tinh tướng.
    Thế bạn nghỉ bạn rơi mất số tiền lớn ko kiếm đc bạn có mong 1 ai đó nhặt đc và gửi lại ko.
    Đừng bao giờ đem lòng tiểu nhân ra so sánh.
    Mình ko tự nhận đại nhân hay người tốt nhưng với mình hack hay bug như nhau và cần sử lý như nhau.
    Còn bạn thì từ topic http://forum.mu-hanoi.net/showthread...B%99-m%C3%ACnh của 1 thằng rẻ rách bán đồ xong báo hack rồi với những câu nói đầy tinh tướng mình biết bạn là người thế nào rồi.
    Chỉ xin là mong hãy tha mình,mình ko thích tranh luận với người tinh tướng như bạn.

Senior Member BichDao's Avatar
    Like
    110
    Được Like 84 lần trong 72 bài
    TRanh luận thì ăn nói cho nó tử tế, đừng tự nhiên lôi bố mẹ ngta vào. Không tôn trọng bố mẹ ngta thì đừng mong ai tôn trọng bố mẹ bạn đâu. t ko mún cãi nhau mà chỉ là tranh luận đúng sai. Có lỗi+ làm trái phải chịu xử phạt đó là cái điều mà ngay khi sinh ra ai cũng đc dạy đó bạn

9. Các thành viên đã Like BichDao cho bài viết này:

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    mâu thuẫn qá

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Trên 4rum thấy tay này nói có vẻ bậc Trượng phu cuối cùng hành động cũng Tiểu xảo gần giống Tiểu nhân ^^!

12. Các thành viên đã Like halong cho bài viết này:

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối