Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 21 của 21
    Senior Member GUESS888's Avatar
    Like
    137
    Được Like 113 lần trong 105 bài

Statusicon6 Khiếu nại ADM va nhưng bức xúc của rất rất nhiều người.

Như Topic trước có người nói nhân vật BoBoZunZun và DkmVcl hack Web để thêm 1 được 1 lần RS / ngày.
    ADM cho tôi hỏi đây là kiểu HACK gì vậy sao không RS được nhiều lần / ngày mà chỉ thêm được 1 lần . Nếu như nói là HACK thì tôi và 2 người chơi cùng không phải thay nhau trian RS .khoảng thời gian 15 tiếng đến 20 tiếng 1 ngày làm gì cho mệt người ra . mà chỉ cẦN haCK như người ta nói là xog cần gì phải mất thời gian như vậy.
    Còn Vấn đề này đây là lỗi cua ADM và chúng tôi tình cở phát hiện ra. chứ không phải là sử dung 1 chương trình gì không liên quan đến trong MU HN để sử dụng vào Game.
    ADM thấy mọi người nói la HAck thì cũng bảo la HAck , thấy nói là Lag thì cũng bảo la Lag.....
    Hiện tại SV đang gặp sự cố 1 phút disconect 1 lần , Hack Speed , Agi , X dame , 1 hit tràn nan sao ADM không giả quyết triệt để đi , mình còn nghe rất nhiều người nói ADM bán đồ + up đô trong game để bán cho những người quen biết. ( cái này gọi là kinh doanh à ) . . Nhưng vấn đề khó giải quyết hay ADM vướng mắc gì đó mà khôg dám giải quyết thì ADM thôg báo là '' Chúng tôi đã kiểm tra và không thấy có vấn đề gi ''. hỏi chơi GAME mà như vậy thì còn gì là công bằng. có bao giơ ADM tử hỏi mình và các đông nghiệp rằng sao MU HN mọi người chơi được it ngày lại bỏ hay là 1 ngày nào đó MU HN còn nhiều người chơi hơn MU FPT không.?
    Nếu mình nói có gì hơi quá hay làm tình cảm của ADM và ae chơi Game đi xuống thì cho mình Xin lỗi.,

2. Các thành viên đã Like GUESS888 cho bài viết này:

GodFathers (08-05-2013)

Senior Member
    Like
    22
    Được Like 95 lần trong 74 bài
    Trích Được post bởi GUESS888 Xem bài viết
    Trừ làn RS hay không đối với mình không quan trong và gây bức xúc .cái vấn đề ở đây lại nói là mình Hack Web RS , làm ảnh hưởng đến tên tuổi và danh dự của người chơi ( cái này thì vô cùng úc chế ).
    Được post bởi Tổng Cục Trưởng
    Đã kiểm tra và xác nhận 2 nhân vật này ( DkmVcl và BoBoZZuZuN) đã lợi dụng bug của web để gian lận thêm 1 lần giới hạn Reset (Tổng cộng mỗi nhân vật gian lận 5 lân reset tháng). Chúng tôi đã tiến hành xử lý trừ 5 lần Reset tháng của mỗi nhân vật và đã sửa hoàn toàn lỗi này.
    Rất cám ơn bạn đã đóng góp để MU Hà Nội ngày càng phát triển.
    Đây là trích dẫn của TCT không có câu nào nói bạn Hack nhé. Cái gì cũng có 2 mặt của vấn đề, nếu bạn biết được lỗi web và thông báo cho chúng tôi thì đã không có những topic như thế này đúng không?
    Còn vấn đề bán đồ và up đồ nếu có nghi vấn bạn hãy up lên chúng tôi sẽ tiến hành kiểm tra.
    Close topic nhé