Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Junior Member
    Like
    4
    Được Like 15 lần trong 4 bài

Statusicon2 Đôi điều về MU HN sau khi chơi 2 ngày

Chào các bạn. mình là một thành viên mới của MU HN.
    mình cũng đã chơi mu 7 năm, kể từ khi MU FPT ra lò

do vài hôm trước có xung đột với anh em chơi chung acc bên FPT nên mình quyết định rời về MU HN định cư.
    thế là hôm qua tạo acc. cày lên 50 lần rất nhanh chóng và yên bình. mình thấy thông số config của sever hơi khác. MNS hơn 100% mà quái oánh vẫn mất máu hehe. hỏi thăm mấy người trong game thấy cũng vui tính, giúp đỡ nhiệt tình....

Thế mà.......

hôm nay cày lên được 80 lần.. xong tới 12hxx thì có thông báo thỏ ngọc gì đó. mình mò lên bãi thỏ. đánh thì mấy chú TB với DL ks không lại ???? tụi nó cho 1 skill về thành @@ ( cư xử kiểu gì thế này). lại tiếp tục mò lên => 1hit về thành ( để ý thấy tên G: RongDen)
    sau khi hết Event thỏ. mình mò xuống lost0 đánh quái. mới đi ra ngoài cửa thôi. con SM ở trong đi ra cho 1 hit về thành ( chết mất con panda). mình mua con khác. cãi nhau với bọn nó một hồi ( G: RongDen ) rồi nó out mất.

Ức chế. chả lẽ cứ gặp người mới chơi ỷ mạnh hơn mà bắt nạt à. nói thật cái G: RongDen . chứa đa số trẻ trâu chơi game.

nói thật mấy ông G: RongDen. không phải là mình không đánh lại đâu. nếu cần có thể bỏ tiền ra mua acc top về về oánh với mấy chú. nhưng mình muốn tham khảo tình hình trước khi chơi. mấy chú mà cư xử kiểu đó thì newbie chạy hết à? ai dám chơi nữa.

thỏ ngọc: cũng chỉ vì mấy viên ngọc, zen,.... mà giết người ta vì ks không lại sao? ghen ăn tức ở?
    gặp boss hoàng kim mình thì cũng có oánh chết được con boss đâu mà cũng one hit về thành. bó tay.
    không biết nên tiếp tục chơi hay không? hay là quay về bên FPT

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Trích Được post bởi nh0xdelta Xem bài viết
    nói thật. 7 năm qua chơi MU chưa một lần mình đi bắt nạt gà kiểu đại loại như: ks đòi B, giết panda,.....
    đã đánh thì đánh với mấy ông ngang ngửa or mạnh hơn.còn gà thì chỉ giúp đỡ. mới chơi các bạn đã pro được chăng? chúng ta cũng trải qua thời kì của những con gà mà

nhưng sao thấy items full bên MU HN mắc quá . bên FPT set keu +9 khoảng 1k B(1b bây giờ còn 600-800 đồng )

mà bên này full cùi mà mấy chục K rồi
    Item bên Mu Hà Nội giá trị không hề thua kém Mu FPT nhé bạn. Thậm chí có thể giá trị hơn ở 1 số món đồ.

3. Các thành viên đã Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

Còi Đua Đòi Muzik (29-04-2013)

Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài
    quy luật tự nhiên , mạnh sinh tồn , yếu tử vong

Junior Member
    Like
    4
    cảm ơn anh em. mỗi ngày bị giới hạn 50 lần mới khổ. không giới hạn thì may ra .

Junior Member
    Like
    4
    mà cho mình hỏi Mu HN không vào land được hả? ( cấm địa hoàng gia )
    nếu được thì cho mình hỏi LM nào đang giữ thành