Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 14 của 14
    Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

Kết Quả Sự Kiện Ấn Tượng Đại Bản Doanh

Chào các bạn,

Thế là vòng bình chọn Sự Kiện Ấn Tượng Đại Bản Doanh đã kết thúc. Có tổng cộng 145 người tham gia bình chọn và có 2 trong số 12 bài dự thi đủ điều kiện xét giải. Tuy nhiên để không phụ lòng nhiệt tình của game thủ tham gia sự kiện, Ban tổ chức sẽ xét thêm 1 giải nữa cho người có lượt bình chọn cao nhất trong những người còn lại.

Sau đây BQT xin công bố kết quả:

"Đại Bản Doanh" Ấn tượng nhất

thuộc về

Tên nhân vật : BạchCaoThu ( McApple )
    Server chơi : Huyền Thoại

Sau đây mình xin nói đôi chút về bản doanh của mình bản doanh của mình sinh ra vào thời điểm kinh tế đang phát triển đó chính là tháng 8 năm 2006 và nó vẫn chưa được di dời 1 lần nào đại bản doanh của mình nó hoạt động rất ít , nhưng kể từ khi MUHN của chúng ta xuất hiện cũng là lúc đại bản doanh bị hành hạ rất nhiều các bạn biết tại sao không? tại vì MUHN của chúng ta đó .Kể từ khi có máy mình hoạt động hình như là 24/24 đồng hành cùng MUHN. Lịch trình trong ngày Đại Bản Doanh lúc nào cũng được ưu tiên hơn sang dậy phải thăm quan đại bản doanh trước mọi thứ xong mới làm các việc khác được.

Nó cũng tâm huyết đam mê giống mình nên khi hoạt động với ở mức độ nóng bị âm rất nhiều độ C , nhưng máy tính của mình vẫn chịu đựng để chủ nhân của nó đồng hành cùng MUHN và đại bản doanh của mình được sở hữu bởi 2.A.E , em mình kinh nghiệm về MUHN cũng khá khá đây Và mình và đại bản doanh cũng không biết nói gì hơn nữa là .

Chúc cho MUN của chúng ta 1 ngày 1 lớn manh , 1 ngày 1 phát triển và vươn tới đỉnh của những game onlie hy vong rằng tất cả những ai đang chơi MU này hãy giới thiệu tới các bạn bè của mình kể cả các bạn bè nước ngoài để cho chúng ta được phát triển mạnh hơn nữa và tạo ra được 1 sân chơi đích thực dành cho các game thủ trên toàn quốc. Và hiện MU của chúng ta đang diễn ra rất nhiều các sự kiện lớn nhỏ hy vọng rằng tất cả sẽ đều tham gia với những event , các bạn không tham gia nhiều thì cũng nên tham gia một ít cho MU của chúng ta sôi động hơn nữa nhé. Và cuối cùng chúc cho BQT và các game thủ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc bên người thân và gia đình trong dịp lễ sắp tới này.và chúc cho MU của chúng ta mãi mãi trường tồn và phát triển mạnh mẽ hy vọng sẽ là top 1 game MU hot nhất trong nước và trong mắt bạn bè quốc tế.[/SIZE][/FONT]

Đại Bản Doanh Tôi Yêu Hãy Đồng Hành Cùng MU-HANOI.NET.

có 2 chú sói đỏ nhé các bạn có 1 -0 -2 !

"Đại Bản Doanh" Hoành tráng nhất

thuộc về

Tên Nhân Vật : ThanDarus
    Server Chơi : Thái Dương

Lời Giới Thiệu Về Đại Bản Doanh: chẳng biết nói gì cả ngoài từ đam mê

"Đại Bản Doanh" Kinh dị nhất

thuộc về

Tên nhân vật : BoBoZZuZun
    Server chơi : Quyền Năng

• Lời giới thiệu về đại bản doanh của bạn: Sau khi cặm cụi luyện thi đại học tới giờ cũng đã hơn 3 năm, 1 khoảng thời gian không dài cũng chả ngắn. Lủi thủi từ dưới quê lên Sài Gòn kiếm phòng trọ - nơi sẽ gắn bó với mình suốt mấy năm đại học. Trong 1 ngày đẹp trời không trăng không sao mình đã kiếm được một căn phòng như ý muốn. Bước qua cánh cửa bạn có thể thấy thế nào là "thiên đường" của sinh viên. Bạn không lo về chuyện gọn gàng hay sạch sẽ vì đã không còn sợ quản thúc của ba mẹ. Bạn có thể sắp xếp căn phòng theo ý muốn của mình (đa phần các bạn nam giống mình . Vì mình là người nghiện game nên ăn ngủ hay học tập đều dính dáng tới máy tính, tiện thể bạ đâu quăng đó . Vô tình mình biết tới Mu và theo nó cũng gần 1 tháng. Đi học hay đi làm thêm về điều đầu tiên vào phòng là ngó xem UT nhân vật có bị dis ko? . Nếu bình yên vô sự thì bao nhiêu mệt mỏi cũng tan biến, còn ngược lại thì . Vài dòng mô tả về "đại bản doanh". Chúc Mu luôn phát triển bền vững và có sự quan tâm tới member nhiều hơn nữa.

Lưu ý: giải thưởng sẽ được trao trực tiếp vào tài khoản các bạn

2. Các thành viên đã Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

0975669655 (28-04-2013)

MeoHoang1102
    Guest
    Server HT đã trao vào acc : McApple.
    Server TD full hòm đồ. chủ acc vào dọn lại thùng đồ chung để nhận Gấu nhé !

4. Các thành viên đã Like MeoHoang1102 cho bài viết này:

0975669655 (28-04-2013)

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    thức khuya dậy sơm làm việc vì muôn dân bt mà vẫn bị nghe măng mà vẫn chịu khó đúng là làm dâu chăm họ khổ đủ đường

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    anh ơi fix lại cho em vào acc BachCao Thu với. Em CM rồi mà anh.

Chủ Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    143
    Được Like 148 lần trong 116 bài
    Trích Được post bởi BachCaoThu Xem bài viết
    a trao cho em vào

ID : xuantung76

NV : BachCaoThu
    upppppppppppp