Xem kết quả bình chọn: Đại bản Doanh của nhân vật nào ấn tượng nhất ?

Người bình chọn
148. Bạn không được phép tham gia bình chọn này
  • Đại bản danh của: ThanDarus

46 31.08%
  • Đại bản danh của: Cassiopeia

1 0.68%
  • Đại bản danh của: NoFearCool

4 2.70%
  • Đại bản danh của: BachCaoThu

48 32.43%
  • Đại bản danh của: So2KoAiSo1

2 1.35%
  • Đại bản danh của: NhiCa

15 10.14%
  • Đại bản danh của: DatMa

0 0%
  • Đại bản danh của: Thanhhahp

1 0.68%
  • Đại bản danh của: CuDeDay

4 2.70%
  • Đại bản danh của: TieuMy

0 0%
  • Đại bản danh của: BoBoZZuZun

22 14.86%
  • Đại bản danh của: SaoCoDon

2 1.35%
  • Chi tiết xem tại Box Sự Kiện

3 2.03%
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 tới 63 của 63
    Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

Bình chọn Cuộc thi ảnh - Ấn tượng Đại Bản Doanh

Chào các bạn,

Cuộc Thi Ảnh - Ấn tương Đại Bản Doanh đã hết thời gian đăng kí tham gia. Đã có nhiều game thủ mạnh dạng đăng hình "Đại Bản Doanh" của mình lên tham gia. Tiếp tục lịch trình, BQT tổ chức bình chọn để tìm các Đại Bản Doanh ấn tượng nhất để xếp giải thưởng. Hy vọng sẽ nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ phía game thủ.

Luật bình chọn:
    Các user bình chọn phải tham gia forum ít nhất 40 ngày và có trên 50 bài viết mới được tính.
    Thí sinh phải có ít nhất 30 người bình chọn mới được xếp giải
    Bình chọn đến ngày 22/04/2013

Thông tin ảnh:

Tên Nhân Vật : ThanDarus
    Server Chơi : Thái Dương

Lời Giới Thiệu Về Đại Bản Doanh: chẳng biết nói gì cả ngoài từ đam mê

Tên nhân vật: Cassiopeia
    Server chơi: Thái Dương

Lời giới thiệu về bản doanh: mình cũng bình thường như bao bạn khác. không có gì hơn ngoài niềm đam mê MU.

Tên nhân vật : NoFearCool

Lời giới thiệu về đại bản doanh : sau mỗi giờ lên trường bị thầy giáo củ hành, thì đây chính là góc giúp mình giảm stress . phòng mình thì đơn giản thui ( vì là phòng con trai nên nó hơi bề bộn 1 tý )
    Chúc MU family có 1 buổi tối vui vẻ sau nhưng giờ học tập và làm viêc mệt mỏi !
    Thanks for watching

Tên nhân vật : BạchCaoThu ( McApple )
    Server chơi : Huyền Thoại

Sau đây mình xin nói đôi chút về bản doanh của mình bản doanh của mình sinh ra vào thời điểm kinh tế đang phát triển đó chính là tháng 8 năm 2006 và nó vẫn chưa được di dời 1 lần nào đại bản doanh của mình nó hoạt động rất ít , nhưng kể từ khi MUHN của chúng ta xuất hiện cũng là lúc đại bản doanh bị hành hạ rất nhiều các bạn biết tại sao không? tại vì MUHN của chúng ta đó .Kể từ khi có máy mình hoạt động hình như là 24/24 đồng hành cùng MUHN. Lịch trình trong ngày Đại Bản Doanh lúc nào cũng được ưu tiên hơn sang dậy phải thăm quan đại bản doanh trước mọi thứ xong mới làm các việc khác được.

Nó cũng tâm huyết đam mê giống mình nên khi hoạt động với ở mức độ nóng bị âm rất nhiều độ C , nhưng máy tính của mình vẫn chịu đựng để chủ nhân của nó đồng hành cùng MUHN và đại bản doanh của mình được sở hữu bởi 2.A.E , em mình kinh nghiệm về MUHN cũng khá khá đây Và mình và đại bản doanh cũng không biết nói gì hơn nữa là .

Chúc cho MUN của chúng ta 1 ngày 1 lớn manh , 1 ngày 1 phát triển và vươn tới đỉnh của những game onlie hy vong rằng tất cả những ai đang chơi MU này hãy giới thiệu tới các bạn bè của mình kể cả các bạn bè nước ngoài để cho chúng ta được phát triển mạnh hơn nữa và tạo ra được 1 sân chơi đích thực dành cho các game thủ trên toàn quốc. Và hiện MU của chúng ta đang diễn ra rất nhiều các sự kiện lớn nhỏ hy vọng rằng tất cả sẽ đều tham gia với những event , các bạn không tham gia nhiều thì cũng nên tham gia một ít cho MU của chúng ta sôi động hơn nữa nhé. Và cuối cùng chúc cho BQT và các game thủ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc bên người thân và gia đình trong dịp lễ sắp tới này.và chúc cho MU của chúng ta mãi mãi trường tồn và phát triển mạnh mẽ hy vọng sẽ là top 1 game MU hot nhất trong nước và trong mắt bạn bè quốc tế.[/SIZE][/FONT]

Đại Bản Doanh Tôi Yêu Hãy Đồng Hành Cùng MU-HANOI.NET.

có 2 chú sói đỏ nhé các bạn có 1 -0 -2 !

Tên nhân vật: So2KoAiSo1

Dưới đây là "đại bản doanh" của mình. Nơi đây đã cùng với mình trải qua biết bao là chiến trường game, và bây giờ là Mu-hanoi.net. Qua những giờ làm việc mệt mỏi thì đây là chỗ nghĩ ngơi thư gĩan của mình mỗi tối, những cuộc Pk đãm máu. những giờ căng thằng săn boss, đã giúp mình được giao lưu học hỏi, kết bạn bè và tình anh em. Mình rất mong mình cùng với "đại bản doanh" sẽ mãi sát cánh cùng Mu-hanoi.net thân yêu.

Tên nhân vật: NhiCa
    Server chơi: Huyền Thoại

Lời giới thiệu về đại bản doanh của bạn: Niềm đam mê của tôi : Mu-hanoi.net và" Đại Bản Doanh " đã giúp mình thực hiện niềm đam mê đó! <3

Tên nhân vật: DatMa

Mình tới và gắn bó với Mu cũng bình thường như bao người khác. Cũng là đam mê và tìm những giây phút thư giãn sau công việc thường ngày.
    Bắt đầu học chơi MU từ bản 1.0 tới giờ, cũng có lúc bận rộn với việc học tập, rồi công việc của cuộc sống.
    Dường như đã bỏ quên MU ở đâu đó. Nhưng rồi đam mê vẫn ko thể ngừng khi chơi lại Mu hà nội.net
    Bắt đầu lẹt đẹt với những lần RS đầu tiên, bắt đầu làm quen lại với các nhiệm vụ, thay đổi nhiều so với lúc trước khi mình nghỉ chơi (nghỉ chơi từ bản ss4.0). Có nhiều cái mới và hay hơn, cảm giác như được quay trở lại ngày đầu tiên học chơi Mu
    Qua một thời gian gắn bó với MU-hanoi.net thấy rất vui, quen nhiều bạn bè hơn, tuy là một thế giới ảo nhưng cũng học hỏi được nhiều điều. Thực sự cảm thấy được thư giãn sau những bộn bề thường ngày.
    Cảm ơn BQT mu-hanoi.net đã cho anh em một sân chơi giải trí vui vẻ. Mong là Mu-hanoi.net sẽ ngày càng vững bền và phát triển hơn nữa.
    Và xin giới thiệu "đại bản doanh" của mình (là góc làm việc và học tập của mình).
    Đơn giản, bình dị thôi không có gì nổi trội
    Chỉ có chiếc lap nhỏ và mấy cái poster về MU
    Đủ cuốn hút khi chơi ban đêm và tắt hết điện đi nhé cảm giác như đang ngồi chiến đấu thật luôn ^^

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

Tên nhân vật: Thanhhahp
    Server chơi: Huyền Thoại

Xin chào BQT mu-hanoi.net và toàn thể anh em gamer
    Mình xuất thân từ sv PhucHung, đã có những tháng ngày onl 20/24 ở mu-hanoi. Và đó là những ngày mình cảm thấy vui vẻ, được gặp gỡ nhiều anh em có chung niềm đam mê. Tuy rằng hiện nay thời gian không cho phép nữa nhưng mình vẫn đi theo tiếng gọi của mu-hanoi.net. Mình vẫn rất mong 1 ngày nào đó lại được trở lại, lại cày top, pk...Chúc mu-hanoi.net ngày càng bền vững và phát triển...
    sau đây là vài pic về "đại bản doanh"

pic1

pic2

Tên nhân vật: CuDeDay

•Lời giới thiệu về đại bản doanh của bạn:
    Một góc nhỏ để đắm mình với MU sau nhưng giờ học và làm việc vất vả.
    Chỉ có 1 điều muốn nói đó là Đam mê Mu-hanoi.net
    •Kèm theo tối thiểu 01 "Đại bản doanh" của bạn

Tên nhân vật: TieuMy

Thấy mọi người khoe đại bản doanh, mình cũng làm mấy kiểu up lên tham gia ^_^
    Mình là thợ cắt tóc (cũng mở được một tiệm nhỏ ở gần nhà) ngoài thời gian làm việc ra thì lúc nào rảnh là ôm em máy tính vào chơi game cho đỡ buồn Cũng chơi qua nhiều game nhưng ko cái nào gắn bó lâu, chỉ có MU vẫn là thích nhất
    Và đây là khu chiến đấu của mình ^^
    Đầu tư một em loa cũng to ra phết đấy ^^ mỗi lần đi Blod hay CC nghe nhạc sướng ra phết ^^

Tên nhân vật:BoBoZZuZun
    Server chơi: Quyền Năng

• Lời giới thiệu về đại bản doanh của bạn: Sau khi cặm cụi luyện thi đại học tới giờ cũng đã hơn 3 năm, 1 khoảng thời gian không dài cũng chả ngắn. Lủi thủi từ dưới quê lên Sài Gòn kiếm phòng trọ - nơi sẽ gắn bó với mình suốt mấy năm đại học. Trong 1 ngày đẹp trời không trăng không sao mình đã kiếm được một căn phòng như ý muốn. Bước qua cánh cửa bạn có thể thấy thế nào là "thiên đường" của sinh viên. Bạn không lo về chuyện gọn gàng hay sạch sẽ vì đã không còn sợ quản thúc của ba mẹ. Bạn có thể sắp xếp căn phòng theo ý muốn của mình (đa phần các bạn nam giống mình . Vì mình là người nghiện game nên ăn ngủ hay học tập đều dính dáng tới máy tính, tiện thể bạ đâu quăng đó . Vô tình mình biết tới Mu và theo nó cũng gần 1 tháng. Đi học hay đi làm thêm về điều đầu tiên vào phòng là ngó xem UT nhân vật có bị dis ko? . Nếu bình yên vô sự thì bao nhiêu mệt mỏi cũng tan biến, còn ngược lại thì . Vài dòng mô tả về "đại bản doanh". Chúc Mu luôn phát triển bền vững và có sự quan tâm tới member nhiều hơn nữa.

Tên nhân vật: SaoCoDon

Giới thiệu đại bản doanh : Ngoài chiếc pc để cày cuốc ra...đại bản doanh của m bao gồm:
    +>1 lọ dầu gió trường sơn (phòng khi đang train hay pk đêm bị trúng gió :p)
    +>1 usb3g phòng khi mạng chính bị ngắt kết nối còn có cái dự phòng để train và ut :v
    +>1 số ít mì ăn liền phòng khi đói nả người vì thức đêm :v
    +>cũng không thể thiếu được bao thuốc lá trong những trận pk căng thẳng
    nói chúng..tất cả phục vụ đam mê ^^!

2. 3 thành viên Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

0975669655 (19-04-2013), VanDamMeQ8 (19-04-2013), Yunasayuki (18-04-2013)

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    DakHero's Avatar
    Địa điểm
    Biên Hòa-Đồng Nai
    Like
    122
    Được Like 94 lần trong 76 bài
    097 là ThanDaRus hả

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like