Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 23 của 23
    Senior Member
    Like
    55
    Được Like 21 lần trong 18 bài

Thumbs down Lỗi SKill Hỗn Loạn của chủng tộc Chú Tể

mình đã chơi DL rất nhìu sv mà k hỉu sao sv Thái Dương lại ít có người chơi DL đến vậy, phải chăng nv này quá yếu?
    mình mới mua 1 char DL để test dame thì thấy chủng DL k hề yếu 1 chút nào cả, có 2 lí do khiến chủng tộc DL k pk lại các chủng tộc khác
    1. chưởng để PK của DL là Hỗn Loạn bị lỗi, chỉ vào nv thì đánh k mất máu còn chỉ lung tung thì lại mất máu => nguoi` chơi DL sẽ k xác định đc điểm để PK, chả lẽ lấy skill Hoả Âm train để PK :'(
    2. w3 DL quá yếu ngang w2.5 các chủng khác, chỉ số sát thương của w3 +9 là 5x% hấp thụ là 4x% ngang với w2.5 các chủng khác còn w3 các chủng khác +9 đều 6x các chỉ số sát thương và hấp thụ.
    Minh` Viết TOPIC này kính mong GM và đội ngũ kĩ thuận của mu-hanoi.net fix lỗi cho chủng tộc DL để chủng tộc DL có thể sáng vai với các chủng tộc khác đc

Senior Member
    Like
    55
    Trích Được post bởi =DapVoMom= Xem bài viết
    mình đã chơi DL rất nhìu sv mà k hỉu sao sv Thái Dương lại ít có người chơi DL đến vậy, phải chăng nv này quá yếu?
    mình mới mua 1 char DL để test dame thì thấy chủng DL k hề yếu 1 chút nào cả, có 2 lí do khiến chủng tộc DL k pk lại các chủng tộc khác
    1. chưởng để PK của DL là Hỗn Loạn bị lỗi, chỉ vào nv thì đánh k mất máu còn chỉ lung tung thì lại mất máu => nguoi` chơi DL sẽ k xác định đc điểm để PK, chả lẽ lấy skill Hoả Âm train để PK :'(
    2. w3 DL quá yếu ngang w2.5 các chủng khác, chỉ số sát thương của w3 +9 là 5x% hấp thụ là 4x% ngang với w2.5 các chủng khác còn w3 các chủng khác +9 đều 6x các chỉ số sát thương và hấp thụ.
    Minh` Viết TOPIC này kính mong GM và đội ngũ kĩ thuận của mu-hanoi.net fix lỗi cho chủng tộc DL để chủng tộc DL có thể sáng vai với các chủng tộc khác đc
    bay lên nào

Administrator Tổng Cục Trưởng's Avatar
    Like
    472
    Được Like 2,716 lần trong 809 bài
    Chúng tôi sẽ test lại skill này va chỉnh sửa hợp lý hơn. Cám ơn các bạn đã góp ý.

4. Các thành viên đã Like Tổng Cục Trưởng cho bài viết này:

=DapVoMom= (17-04-2013)

Senior Member
    Like
    55
    Trích Được post bởi Tổng Cục Trưởng Xem bài viết
    Chúng tôi sẽ test lại skill này va chỉnh sửa hợp lý hơn. Cám ơn các bạn đã góp ý.
    thank adm đã quan tâm, anh cố fix sớm nhất có thể cho ae DL bọn em nhé.