Trang 2 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 136
    Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài

Gửi ông bạn Ketamin UY TÍN

tôi đã chờ câu trả lời của ông lâu quá rồi,và tiền thì sẽ ko lấy đc,tôi chỉ muốn gửi tới ông vài điều như sau :
    thứ nhất tôi mất tiền đánh lô,tôi trúng lô thì tôi phải đc lấy,còn ông bị ai lừa đó là do sai lầm của ông,ông phải chịu trách nhiệm về hành động của mình,đừng vi sai lầm của cá nhân mình mà ng khác phải chịu hậu quả,lúc đầu ông quả quyết tôi đã nhận $,tôi nhờ ADmin,đã chứng minh tôi ko nhận của ông.rồi ông lại kiếm lý do tôi là chủ acc lừa ông nên ko trả $,thật buôn cười,trên nguyên tắc,nếu AD chứng minh tôi ko nhận $ của ông thì ông phải trả $ cho,đừng kiếm lý do này nọ,và khi ko đủ chứng cứ tôi là chủ acc lừa đảo kia thi đừng có quả quyết tôi là chủ acc đó,ông có gia đình chắc cũng ko ít tuổi nên suy nghĩ kỹ trc khi phát biểu điều gì?
    thứ hai: tôi nghĩ lại cũng thấy rất buồn cười,việc ông gd nhầm ng,thì việc lập topic xác nhận vấn đề GD thì ông phải lập,ông phó thác hoàn toàn cho tôi.cả topic hầu như chỉ có tôi cm và up để ko bị tụt mong AD giải quyết,sau khi ADmin kiểm tra,ông GD nhầm ng,hầu như ai trong Topic cũng ý kiến là Block acc thăng Lừa đảo+kiểm tra IP để tìm ra nick chính của nó thì ông cũng ko có chút ý kiến gì?ông cũng rất bình thường?có vẻ 520k ấy vs ông quá bé hay vì lý do gì nữa
    và Điều cuối cùng,điều mà tôi hỏi ông rất nhiều ở topic bên kia mà ông luôn lảng tránh,ko bh trả lới đó là;
    Ông kếu GD nick thằng lùa đảo kia 520k,nhưng AD kiểm tra ông lại GD 600k,vậy sao lại GD 600k mà ông kêu có 520k?ko lẽ ông hào phóng cho hẳn 80k ah?hay lý do gì mà ông ko trả lời đc?hay bảo có nc với nhau qua ĐT?tôi nói rồi,có gì cứ nới trên đây cho mọi ng cùng biết
    ?
    tóm lại,với những vẫn đề trên tôi cũng hiểu ra nhiều điều,và chắc chắn $ sẽ ko lấy lại đc,người ta bảo ông UYTIN,uhm,có thể như thế,nhưng cái hành động của ông thì giông như trẻ con.khi làm sai điều gì ko bao giờ chịu nhận và đổ lỗi này nọ,nói chung làm chủ Lô như Ông cũng sướng thật,chỉ có lấy đc $ ng khác thì dễ nhưng để lấy của ông thì rất khó thậm chí mất luôn(dù chính đáng),
    to Ketamin: Áo RDen 5%4% ngon đấy chắc ông mua giá cao lắm nhỉ?
    to all: từ UY TÍN chỉ là khái niệm mơ hồ trong game áo thì càng mơ hồ,trìu tượng hơn.có thể ng ta tốt,ng ta UT vs ng kia nhưng vs bạn thì ko thx mọi ng đã theo dõi

2. 12 thành viên Like babyno9 cho bài viết này:

0975669655 (28-03-2013), 1000le1dem (29-03-2013), cect3360 (02-04-2013), kimco111 (28-03-2013), M4ckRir3 (28-03-2013), Minh Bún (28-03-2013), SeoulKorea (28-03-2013), SockMan (29-03-2013), tuongnho (28-03-2013), Vodka_QuyenNang (29-03-2013), vungliem1982 (28-03-2013), _Romeo_ (28-03-2013)

LĐTC Guild MyFamily hiepxusctn's Avatar
    Like
    5
    Được Like 25 lần trong 20 bài
    chủ topic giải thích hộ cái là sao cái id và nhân vật đó lại giống của bạn VL
    tôi k k phải là ng liên quan đến chuyện của 2 bạn nhưng tôi theo dõi cái topic thường xuyên
    tôi rất hay đứng ở e2 và có nge đc câu truyện của 2 ng
    và tôi thật sự quá nể bạn vì bạn quá tinh vi
    còn chuyện bạn nói ADM đã nói bạn k liên quan đến cái acc kia GD nhận tiền kia
    thì quả thật bạn đã có tính toán từ trc và cái đó rẩt đơn giản để đánh lừa đc mắt của mọi ng
    có thể k phải bạn ra quán nét lấy cái acc kia vào nhận tiên lô rồi về nhà để vào acc bạn đã đánh lô vs Ketamin để đòi tiền tiếp và bạn có thể nhờ một ng nao đó ol ngoài nét vào acc kia lấy tiền. rồi sau đó bạn sẽ ung dung đến để đòi Ketamin tiền lô
    tôi nói thật và kêt cm n 1 câu
    đéo bh có sự trùng hợp cả id va giống nhau về tên nv đến thế mà cũng đéo có ai biết là bạn đánh con gì đánh Bn tiền mà n dám vào nhận tiền lô
    chẳng có nhẽ n k sợ bạn đã lây tiền rồi sao
    nực cười

Senior Member tohongquan's Avatar
    Like
    5
    Được Like 42 lần trong 42 bài
    Trích Được post bởi hiepxusctn Xem bài viết
    tôi k k phải là ng liên quan đến chuyện của 2 bạn nhưng tôi theo dõi cái topic thường xuyên
    thì quả thật bạn đã có tính toán từ trc và cái đó rẩt đơn giản để đánh lừa đc mắt của mọi ng
    có thể k phải bạn ra quán nét lấy cái acc kia vào nhận tiên lô rồi về nhà để vào acc bạn đã đánh lô vs Ketamin để đòi tiền tiếp và bạn có thể nhờ một ng nao đó ol ngoài nét vào acc kia lấy tiền. rồi sau đó bạn sẽ ung dung đến để đòi Ketamin tiền lô
    đéo bh có sự trùng hợp cả id va giống nhau về tên nv đến thế mà cũng đéo có ai biết là bạn đánh con gì đánh Bn tiền mà n dám vào nhận tiền lô
    nực cười
    chuẩn vkl.cái Đờ mờ con súc vật vừa ăn cắp vừa la làng

Senior Member nhocvn9x's Avatar
    Like
    124
    Được Like 97 lần trong 59 bài
    đành phải chấp nhận thôi ^^

Like
    124
    mình không bênh ai nhưng theo mình nghĩ đã cố tình lừa đảo thì có lẽ nta không làm 2 cái ID gần tương tự nhau đâu bạn ah động não tý nhé ^^
    Trích Được post bởi hiepxusctn Xem bài viết
    nực cười

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Ketamin's Avatar
    Like
    19
    Được Like 14 lần trong 12 bài
    làm sao mà tính đc cho chọn vẹn hả bạn ....

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    Trích Được post bởi nhocvn9x Xem bài viết
    mình không bênh ai nhưng theo mình nghĩ đã cố tình lừa đảo thì có lẽ nta không làm 2 cái ID gần tương tự nhau đâu bạn ah động não tý nhé ^^
    cài này chẳng ai biết ngoài 2 người biết . đố ông biết là ai ?

Chủ CLB TP.HCM
    Giải Nhất Tay Đua Ngựa Cừ Khôi

Like
    22
    Được Like 106 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi Ketamin Xem bài viết
    làm sao mà tính đc cho chọn vẹn hả bạn ....
    vì la thế này 1 ac chính tạo lúc open MU, 1 ac phụ để dành buôn bán hoặc xoay đồ, hoặc ef buff, nên ID giống nhau dễ thôi, bảo Ketamin lừa đao mà tôi thấy có cả khối người vẫn đánh chĩ riêng mình bạn kêu ca

Senior Member
    Like
    40
    Được Like 23 lần trong 8 bài
    Tôi nói rồi ai cm tôi lừa đảo thì chứng minh chính xác tôi là chủ acc ấy đi.còn nếu chỉ có giống từ baby mà bảo của tôi thì cũng nực cười.và tôi vẫn ddag chờ câu trả lời về ch.sao ONG KÊU GD THĂNG KIA 520K.MA AD kiểm tra là gd 600k.sao câu hỏi này k trả lời hộ tôi nhỉ.mọi người thấy kỳ lạ về vấn đề này ko.

Like
    124
    Miễn bình luậnkeeor bị đấp gạch
    Trích Được post bởi 0975669655 Xem bài viết
    cài này chẳng ai biết ngoài 2 người biết . đố ông biết là ai ?

LĐTC Guild MyFamily hiepxusctn's Avatar
    Like
    5
    Được Like 25 lần trong 20 bài
    bạn nên động lão một tý nhé cái gì cũng có sơ hở của nó k có gì là vẹn toàn đc
    tôi nói thật ai cũng vậy thôi lập 2 acc 1 acc cầy 1 acc buôn bán bh cung id gần giống nhau bạn ak