Trang 16 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 61415161718 CuốiCuối
Kết quả 151 tới 160 của 176
    Chủ Guild Killers Crywolf's Avatar
    Like
    215
    Được Like 420 lần trong 222 bài

Giao Lưu giữa BoMayLa and Killer

ko hẹn mà gặp , cùng nhau pk vui vẻ qua những tháng ngày , hôm nay lãnh đạo 2 bên đã thống nhất 1 trận War Guild giao lưu vui vẻ giữa 2G để cùng trau dồi kinh nghiệm , học hỏi pk lẫn nhau .

Thay mặt Ae Killer chân thành gửi đến BoMayLa lời cảm ơn vì đã giúp Killer đc trau dồi thêm kinh nghiêm của mình .

1 lần nữa cảm ơn các bạn !

2. 3 thành viên Like Crywolf cho bài viết này:

need1love (27-03-2013), SockMan (29-03-2013), tm8x (27-03-2013)

Like
    215
    Lập 1 LM ko phải trò đùa , và em thấy mình ko đủ khả năng , lần đầu ctc tham gia dc , lần 2 3 ctc đều ko tham gia , như vậy có đủ khả năng để lập 1 LM ko
    Nói chung kẻ thù của kẻ thù là bạn của mình . G nào cũng dc , Lm nào cũng đc , miễn DD với aeHanoi thì em tham gia , còn ko thì em cũng tự DD ae hanoi

Thực lực chính mình em ko có , chắc nhìu Ae nghĩ em chọn leaders là sai vì bây h leaders đã nghỉ . như trên em nói kẻ thù của kẻ thù là bạn mình
    Thực tế 1 điều chẳng chọn ai cả , chỉ 1 bến đậu tạm thời ( cái này ae Leaders biết) , và truoc h đánh DD , săn k7 , săn sky cũng chưa phải gọi ai , đã từng ở LM AeHaNoi and LM Leaders , có ai thấy Crywolf post kênh LM kêu gọi hỗ trợ pk ko

Hiện giờ Killer vẫn sống , vẫn k7 , vẫn sky , vẫn pk về đêm đều đều mỗi ngày , lý tưởng sống của Killer vốn dĩ ko bít dựa dẫm vào ng khác
    Trích Được post bởi Bemap_Muhanoi Xem bài viết
    trc ctc rat bận

sau CTC cũng chỉ đi sky dc 3 lần

Mà đừng khích anh

vậy em giỏi rồi, không cần thiết vào LM leader vẫn đánh đc HN (cái này ko cản).

hãy làm LM riêng CTC và giết HN không cần phải vào LM laeder đâu(cái đấy mới đáng nể)

hãy chứng minh lý tưởng của mình = thực lực chính mình (như thế ai cũng nể)

Senior Member EAKAR's Avatar
    Like
    65
    Được Like 47 lần trong 34 bài
    e hỏi a 1 câu thôi nhé. a dám chắc G a không có người hanoi mà a lại để người hanoi đi pk người hanoi thì a nghĩ sao ????
    Trích Được post bởi Crywolf Xem bài viết
    Lập 1 LM ko phải trò đùa , và em thấy mình ko đủ khả năng , lần đầu ctc tham gia dc , lần 2 3 ctc đều ko tham gia , như vậy có đủ khả năng để lập 1 LM ko
    Nói chung kẻ thù của kẻ thù là bạn của mình . G nào cũng dc , Lm nào cũng đc , miễn DD với aeHanoi thì em tham gia , còn ko thì em cũng tự DD ae hanoi

Thực lực chính mình em ko có , chắc nhìu Ae nghĩ em chọn leaders là sai vì bây h leaders đã nghỉ . như trên em nói kẻ thù của kẻ thù là bạn mình
    Thực tế 1 điều chẳng chọn ai cả , chỉ 1 bến đậu tạm thời ( cái này ae Leaders biết) , và truoc h đánh DD , săn k7 , săn sky cũng chưa phải gọi ai , đã từng ở LM AeHaNoi and LM Leaders , có ai thấy Crywolf post kênh LM kêu gọi hỗ trợ pk ko

Hiện giờ Killer vẫn sống , vẫn k7 , vẫn sky , vẫn pk về đêm đều đều mỗi ngày , lý tưởng sống của Killer vốn dĩ ko bít dựa dẫm vào ng khác

5. Các thành viên đã Like EAKAR cho bài viết này:

lxcard (29-03-2013)

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài

vào sv1 e1 DD luôn đi . nói nhiều quá
    nhớ là DD truyền kỳ luôn
    còn a nói với quân 1 câu này
    anh không cần ai giúp CTC em nhé . kể ca em LM hay k LM với a hay em cũng CTC anh vẫn cứ vui nếu bên em Win
    còn anh không ham hố gì cái chủ LM cả
    đơn giản cái mà ae muốn ctc lần này để đánh với trym chủ G LD để họ biết đc thành lần này cũng không phải dễ như các lần ctc của các sv khác
    G anh toàn người lớn tuổi đi làm . và ngoài giờ đi làm là train UT nên chuyện PK họ rất gà và càng gà hơn là họ không hack
    có 1 số ae mới zo G họ có hack nhưng cũng chẳng làm lên chuyện gì
    nếu song ctc này kết quả ra sao . em cứ ra lm và về với ae của em . annh cũng k có ý kiến gì cả .

còn nói cho chủ G KL vài câu này . cậu còn trẻ con và non và xanh lắm
    biết vì sao tôi nói thế không
    cái vụ đầu tiên đi ske tôi chơi RF CuDeDay vào đc ske sv 9 và trong đó có cậu và 3 người G cậu
    cậu nói là RF đánh 1 con Tôi đánh 1 con SM đánh 1 con -- 3 người 3 con bóng ma
    RF mà đánh toả thì đánh sao đc 1 con .cậu không biết chưa chi lại nói mỗi người ăn 1 con
    tôi cũng kệ các cậu ăn đc thì cứ ăn tôi vẫn sẽ làm như cậu nói tôi đánh 1 con
    nhưng khi cậu đánh mãi không chết thì cậu bảo tôi không đánh nữa để mình cậu đánh . tôi cũng kệ chẳng quan tâm cứ đánh và 1 hít về lang . khi tôi chết nói . ae kiểu gì mà lại giết nhau . chơi kiểu gì vậy
    khi song ske có 1 người G cậu gọi thằng CuDeDay đâu lên lost0 cầm 1 món đồ thân
    tôi nói luôn đeo quan tâm đc hay chia hay không . nếu cậu nói để mình tôi đánh tí ae đc chia thì tôi cũng ok
    nhưng trước khi xuất hiện BM thì cậu đã chia mỗi người 1 con rồi lên tôi càng phải đánh dù không ăn đc thì tất cả cũng không ăn đc
    và vấn đề NEXTOPHN G cậu chửi tôi hack đồ của người khác bán lấy 200k thẻ cho nó
    tôi cũng giải thích là acc này của đưa em cắm UT hộ chẳng biết gì đợi chủ Acc nó lên mà nói nhưng vẫn cứ chửi tôi làm mà trong khi đó tôi chẳng biết gì cả
    khi tôi hỏi TP hack đồ là gì tôi vào xem thì nó không nói và chửi cả G tôi lên và ae tôi thấy tôi bị chửi thì lên tiếng nói lại và lời qua tiếng lại là cậu chủ G mà không giữ đc bình tính khi chưa biết đúng sai đã chửi G tôi thế này thế nọ và rs LM . tôi cũng chẳng quan tâm . cái tôi quan tâm là người ta vu khống cho tôi
    và ra đọc tP hack đồ của người bị mất đồ là : 5G 3KBHC 50k Vcen mà lại bán đc 200k thẻ cho NEXTOPHN thời điểm đó đang Even các thứ đò mà bán đc 200k thẻ ah mà cả bh cũng có bán đc giá đó không ?
    con người có cái đầu phải biết suy nghĩ đừng bh nói ae tôi . tôi tin ae tôi không làm chuyện đó là đc . và ae cậu có ở lại với cậu không hay cũng bỏ cậu sang G khác ?
    cậu có vẻ quá tự cao tự đại quá đò . cậu nghĩ cậu có đô ngon hack khủng không ai là đối thủ khi pk với cậu là cậu là pro sao
    quân nó nói là cậu là em quân và nhiều ae cũng nói có gì bỏ qua ae làm lanh . tôi cũng nghe theo ae đã gọi điện nc với cậu là thôi các chuyện đó trước hiểu lầm thì ae xí xoá bỏ qua . nhưng nhận lại là 1 -2 câu um và ầm . tôi thấy thật buồn cười khi tôi lại làm thế .
    thế nhé có DD thì vào luôn sv 1 e1 tôi đang cầm acc chủ G và rất vui khi DD với G cậu

7. 3 thành viên Like 0975669655 cho bài viết này:

6870950 (29-03-2013), lxcard (29-03-2013), Vodka_QuyenNang (29-03-2013)

Like
    215
    Sky anh cầm acc đúng ko , em vẫn nhớ như in hôm đó : em bảo RF ko dame , lag dame ko giết dc( Rf dame diện rộng dame hết tất cả quái xung quanh) , và anh quay lại phán 1 câu : ko đánh để tụi mày ăn hết à ( cần thiết gọi akay , vam , nguyenkt vào đối chứng ) , akay cầm acc efbuf kêu giết đi em lát tính sau . và rồi em pk anh , sky xog gọi ra chia đồ có phải lúc đó anh chửi kênh LM thậm tệ về tụi em ko ? nào là tao cho tụi mày ăn hết đó .v.v.v.v.
    Nếu hôm đó ng cầm acc CuDeDay ko phải anh thì còn chấp nhận dc
    Vụ nexttopHN em chỉ hỏi 1 câu : cho cái lý do mà 2 ng 2 thành phố hack dc acc của nhau ? , bên anh phán rằng : tụi mày đồng loã với nhau .

Ngay từ đầu em đã ko nhận đc sự tôn trọng từ phía G anh , cùng LM nên có tiếng nói chung thay vì cứ nghĩ mình là chủ LM , muốn coi ngkhac là gì cũng dc .

Còn ae ở với em ko , thưa anh rằng dù top cao , đồ vip hay chơi bao nhiu lâu , chỉ cần làm tổn hại tới hình ảnh , danh dự tập thể G em đều tiễn đưa . NexttopHn em đã kick ra đấy mặc dù pm y/h em xin vào lại . Ketamin đang ở WL cũng top cao đồ vip đấy , em cũng tiễn đưa vì thầu đề ngta ăn 2 chung tiền có 1 . G em chỉ cần những ng biết sống , biết hy sinh vì G chứ ko phải bọn muốn làm gì thì làm

Còn đồ ngon pk ko đối thì chưa bao h em nghĩ tới , thử hỏi nguyên cái ser này , Crywolf đã bao h đi rủ ngkhac solo chưa mà vô đối với vô năng ?
    DD thì phải qua CTC chứ anh trai , anh đã đăng ký ctc , sao có thể dd hay lm nữa dc . Và nếu ai cũng là bạn thì Mu này đã là 1 gia đình , ko còn sự tranh đua khốc liệt vốn dĩ nó cần có

Trích Được post bởi 0975669655 Xem bài viết
    vào sv1 e1 DD luôn đi . nói nhiều quá
    nhớ là DD truyền kỳ luôn
    còn a nói với quân 1 câu này
    anh không cần ai giúp CTC em nhé . kể ca em LM hay k LM với a hay em cũng CTC anh vẫn cứ vui nếu bên em Win
    còn anh không ham hố gì cái chủ LM cả
    đơn giản cái mà ae muốn ctc lần này để đánh với trym chủ G LD để họ biết đc thành lần này cũng không phải dễ như các lần ctc của các sv khác
    G anh toàn người lớn tuổi đi làm . và ngoài giờ đi làm là train UT nên chuyện PK họ rất gà và càng gà hơn là họ không hack
    có 1 số ae mới zo G họ có hack nhưng cũng chẳng làm lên chuyện gì
    nếu song ctc này kết quả ra sao . em cứ ra lm và về với ae của em . annh cũng k có ý kiến gì cả .

còn nói cho chủ G KL vài câu này . cậu còn trẻ con và non và xanh lắm
    biết vì sao tôi nói thế không
    cái vụ đầu tiên đi ske tôi chơi RF CuDeDay vào đc ske sv 9 và trong đó có cậu và 3 người G cậu
    cậu nói là RF đánh 1 con Tôi đánh 1 con SM đánh 1 con -- 3 người 3 con bóng ma
    RF mà đánh toả thì đánh sao đc 1 con .cậu không biết chưa chi lại nói mỗi người ăn 1 con
    tôi cũng kệ các cậu ăn đc thì cứ ăn tôi vẫn sẽ làm như cậu nói tôi đánh 1 con
    nhưng khi cậu đánh mãi không chết thì cậu bảo tôi không đánh nữa để mình cậu đánh . tôi cũng kệ chẳng quan tâm cứ đánh và 1 hít về lang . khi tôi chết nói . ae kiểu gì mà lại giết nhau . chơi kiểu gì vậy
    khi song ske có 1 người G cậu gọi thằng CuDeDay đâu lên lost0 cầm 1 món đồ thân
    tôi nói luôn đeo quan tâm đc hay chia hay không . nếu cậu nói để mình tôi đánh tí ae đc chia thì tôi cũng ok
    nhưng trước khi xuất hiện BM thì cậu đã chia mỗi người 1 con rồi lên tôi càng phải đánh dù không ăn đc thì tất cả cũng không ăn đc
    và vấn đề NEXTOPHN G cậu chửi tôi hack đồ của người khác bán lấy 200k thẻ cho nó
    tôi cũng giải thích là acc này của đưa em cắm UT hộ chẳng biết gì đợi chủ Acc nó lên mà nói nhưng vẫn cứ chửi tôi làm mà trong khi đó tôi chẳng biết gì cả
    khi tôi hỏi TP hack đồ là gì tôi vào xem thì nó không nói và chửi cả G tôi lên và ae tôi thấy tôi bị chửi thì lên tiếng nói lại và lời qua tiếng lại là cậu chủ G mà không giữ đc bình tính khi chưa biết đúng sai đã chửi G tôi thế này thế nọ và rs LM . tôi cũng chẳng quan tâm . cái tôi quan tâm là người ta vu khống cho tôi
    và ra đọc tP hack đồ của người bị mất đồ là : 5G 3KBHC 50k Vcen mà lại bán đc 200k thẻ cho NEXTOPHN thời điểm đó đang Even các thứ đò mà bán đc 200k thẻ ah mà cả bh cũng có bán đc giá đó không ?
    con người có cái đầu phải biết suy nghĩ đừng bh nói ae tôi . tôi tin ae tôi không làm chuyện đó là đc . và ae cậu có ở lại với cậu không hay cũng bỏ cậu sang G khác ?
    cậu có vẻ quá tự cao tự đại quá đò . cậu nghĩ cậu có đô ngon hack khủng không ai là đối thủ khi pk với cậu là cậu là pro sao
    quân nó nói là cậu là em quân và nhiều ae cũng nói có gì bỏ qua ae làm lanh . tôi cũng nghe theo ae đã gọi điện nc với cậu là thôi các chuyện đó trước hiểu lầm thì ae xí xoá bỏ qua . nhưng nhận lại là 1 -2 câu um và ầm . tôi thấy thật buồn cười khi tôi lại làm thế .
    thế nhé có DD thì vào luôn sv 1 e1 tôi đang cầm acc chủ G và rất vui khi DD với G cậu

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài
    Sky anh cầm acc đúng ko , em vẫn nhớ như in hôm đó : em bảo RF ko dame , lag dame ko giết dc( Rf dame diện rộng dame hết tất cả quái xung quanh) , và anh quay lại phán 1 câu : ko đánh để tụi mày ăn hết à ( cần thiết gọi akay , vam , nguyenkt vào đối chứng ) , akay cầm acc efbuf kêu giết đi em lát tính sau . và rồi em pk anh , sky xog gọi ra chia đồ có phải lúc đó anh chửi kênh LM thậm tệ về tụi em ko ? nào là tao cho tụi mày ăn hết đó .v.v.v.v.
    Nếu hôm đó ng cầm acc CuDeDay ko phải anh thì còn chấp nhận dc
    Vụ nexttopHN em chỉ hỏi 1 câu : cho cái lý do mà 2 ng 2 thành phố hack dc acc của nhau ? , bên anh phán rằng : tụi mày đồng loã với nhau .

Ngay từ đầu em đã ko nhận đc sự tôn trọng từ phía G anh , cùng LM nên có tiếng nói chung thay vì cứ nghĩ mình là chủ LM , muốn coi ngkhac là gì cũng dc .

Còn ae ở với em ko , thưa anh rằng dù top cao , đồ vip hay chơi bao nhiu lâu , chỉ cần làm tổn hại tới hình ảnh , danh dự tập thể G em đều tiễn đưa . NexttopHn em đã kick ra đấy mặc dù pm y/h em xin vào lại . Ketamin đang ở WL cũng top cao đồ vip đấy , em cũng tiễn đưa vì thầu đề ngta ăn 2 chung tiền có 1 . G em chỉ cần những ng biết sống , biết hy sinh vì G chứ ko phải bọn muốn làm gì thì làm

Còn đồ ngon pk ko đối thì chưa bao h em nghĩ tới , thử hỏi nguyên cái ser này , Crywolf đã bao h đi rủ ngkhac solo chưa mà vô đối với vô năng ?
    DD thì phải qua CTC chứ anh trai , anh đã đăng ký ctc , sao có thể dd hay lm nữa dc . Và nếu ai cũng là bạn thì Mu này đã là 1 gia đình , ko còn sự tranh đua khốc liệt vốn dĩ nó cần có
    để nói cho cậu nghe này . tôi khẳng định là tôi không nói câu đó nhé . cậu nói mỗi người đánh 1 con và tôi cứ thế tôi làm khi chính cậu nói rf k đánh . tôi im kệ chẳng nói gì và tiếp tục đánh và kết quả là về lang . khi bị pk về tôi nói chủ G kl làm cái đéo gì thế ( có nói ) DCM ae đi ske cũng pk ah . nếu như vậy thì từ lần sau cứ thế mà làm . điên vkl ae mà cũng pk . và khi G cậu gọi thằng CuDeDay về l0 chia đồ . và tôi cũng nói là tao không cần đồ mà tao hỏi tại sao pk tao ? và cũng không nhận lại đc 1 câu nói nào . và tôi cũng chẳng quan tâm nữa sau lần đó là lân cuối cùng tôi vào acc đó và vài ngày sau sẩy ra vụ NEXTOPHN . khị họ chửi tôi . sao cậu không nói người của minh là không chửi bậy trên kênh Lm và nc tử tể mà ngược lại họ vẫn chửi tôi thậm tể khi tôi không biết lý do là sao và cố giải thích . khi tội bị chửi thì ae tôi chửi lại G cậu và cậu cũng vậy thôi . cũng như cậu bị pk thì cả G kéo đến giúp cậu chứ không ai bỏ mặc cậu để người ta pk cậu . tôi cũng vậy thôi khi bị người G cậu chửi tôi và G tôi thì ae G tôi chẳng nhẽ ngồi nghe hay ấn F2 sao khi sự thật không phải vậy

chứ tôi thấy mỗi lần cậu lên diễn đàn nào thì kẻ thù không đội trời chung rồi ... tôi thấy buồn cười lắm cậu
    và tôi cũng nói trong TP này với Quân béo rồi sau CTC lần này kết quả ra sao . Quân ra LM về với với cho ae thoải mái chứ tôi thấy nhát lại có cái TP nào đó Quân vào giải thích thì cậu nói tại vì Quân bỏ rơi cậu nên cậu mới vậy . tổi cảm thấy mình là người có lỗi khi để sẩy ra việc giữa 2 ae cậu .
    và cuối cùng t vẫn cứ là ok với ý kiến của cậu nhé . hẹn cậu thứ 2 vào DD cho vui .
    Last edited by 0975669655; 29-03-2013 at 07:59 PM.

10. 3 thành viên Like 0975669655 cho bài viết này:

6870950 (29-03-2013), DaiDuongXanh (29-03-2013), lxcard (29-03-2013)

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    BloodFeud's Avatar
    Like
    15
    Được Like 74 lần trong 70 bài
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    ThykSock's Avatar
    Like
    377
    Được Like 94 lần trong 80 bài
    Trích Được post bởi BloodFeud Xem bài viết
    aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    đi chỗ khác chơi ngọc cave ơi

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lxcard's Avatar
    Like
    176
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    lên cho tình đep khi tình con dang dở

Phó Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    18