Trang 8 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối
Kết quả 71 tới 80 của 154
    Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài

Leaders danh sách chuẩn bị CTC

Lên danh sách đặt máy nào anh em Leaders, TheOne và BossHN ơi....Hành còn cả kho đợt này quyết tâm bán hết

2. 4 thành viên Like mrtrym cho bài viết này:

BlackCat123 (21-03-2013), RF_(-.-) (21-03-2013), SockMan (21-03-2013), tuongnho (21-03-2013)

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lxcard's Avatar
    Like
    176
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    mầy hỏi con me thang chu G mày xem bon po thua thi noi la thua lam ji mà phải lam trò RR nhu loai may dâu
    Trích Được post bởi DưaLê Xem bài viết
    Chúng mày đéo biết đọc chữ à , Thua thì nhận thua mẹ nó đi còn lằng nhằng chả lý do này lý do nọ thì ntn. Sao đéo nhận thua luôn để lần ctc lần sau mà chiến lại . VKL với bọn này

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    lxcard's Avatar
    Like
    176
    Được Like 22 lần trong 22 bài
    Lôi con me mày kai TK Chinh za ma nói chuyên lam ji ma phải via ỉa vừa zom thế đúng là tiêu nhân RR
    Trích Được post bởi DưaLê Xem bài viết
    Im Mẹ nó mồm chó đi , dkm chúng mày dis chúng mày biết ai biết đc . Đã ngu còn thích trình bày

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi lxcard Xem bài viết
    Lôi con me mày kai TK Chinh za ma nói chuyên lam ji ma phải via ỉa vừa zom thế đúng là tiêu nhân RR
    Vâng TK chính của em đây ạ , em mới chơi anh ạ đi qua thấy mấy bài vào hóng tí gió cho mát ý mà .

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mầy hỏi con me thang chu G mày xem bon po thua thi noi la thua lam ji mà phải lam trò RR nhu loai may dâu
    Anh thông cảm em lính mới tò te hiện tại đéo có thắng nào chủ G em cả

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    SV QN các ông nghĩ CTC các ông thắng là ở do các ông giỏi sao ?
    5 LM cùng CTC Win thành thì đc phần thưởng các ông giữ 1 mình như vậy đeo ai nghe đc
    tại sao G HS lúc đấy ra LM ?
    G tôi tham gia CTC cùng bên ông 4 Lần Win đc cái gì . hay các ông đưa 800k Vcen cho phần thưởng của 4 lần Win thành
    G theone LM sau lại đc Soi HK mà khi G tôi Lm từ đầu mà lại không đc
    lần cuối 4 AE tôi đến QN ở QH cùng CTC các ông mà phần thưởng sau 2 tuần hỏi các ông kêu chưa nhận đc
    chính hôm sn mù 3t tôi hỏi GDDH Phi tại sao chưa chao Phần thưởng CTC cho mọi người thì GDDH đã nói luôn ở đấy là đã chao ngay tuần sau khi win CTC vậy mà các ông nói chưa chao vậy thì cũng thôi các ông nói sao thì như vậy đi
    còn máy xoay chao . các ông nói không xoay đc . vậy mà GDDG và TCT khẳng đinh là xoay đc
    các ông xem lại tư cách của mình đi . chính vì các vấn đề này G tôi và G HS đeo muốn LM với các kiểu cò quay tính toán như thế .
    Tại sao anh Hải , anh Thịnh ko nói 1 câu nào , hay họ ko muốn nói mà bản thân các bạn cứ gào lên

Thứ 1 : Bạn đã hỏi 3 G kia chưa mà biết tôi ko chia phần thưởng cho họ XL bạn nhé chẳng có lần nào tôi ko chia cả

Thứ 2 : bạn hỏi thẳng Anh Hải nhé . rất nhiều lần tôi chia nhưng a Hải ko cầm , còn nói G anh mỗi lần đi CTC có vài người bọn a ko nhận đâu , em chia cho mọi người đi , bọn a ko cần gì cả

Và phần thưởng những lần đấy tôi đều lấy pt của AEHN chỉa đều cho các G kia , có Quang CryWolf , có Thành BlackCat làm chứng .Bọn bạn ko biết tôi ko trách bạn , nhưng đêó biết thì ngậm cặc mà nghe ,đừng lên đây phán như cái gì cũng biết
    Thứ 3 : bạn có thể nhờ PHi + Anh hòa Tổng cuc trưởng xem SV PH + QN tôi đã dùng cái acc chủ thành SockMan quay 1 lần chao vua ở Sv Quyền năng 1 lần nào chưa , nếu tôi dùng 1 lần nào , tôi Del CM cái acc SockMan sv THái dương này luôn

Còn ấy , Thằng nào sống cò quay thằng đấy tự biết , tôi cảm thấy chẳng làm CC gì có lỗi với ai cả , nên đừng nói kiểu thằng này sống ko biết điều , bạn đéo thích LM việc của các bạn tôi ko ép , nhưng ấy sống sao cho ng` khác tôn trọng

8. Các thành viên đã Like SockMan cho bài viết này:

need1love (22-03-2013)

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    SV QN các ông nghĩ CTC các ông thắng là ở do các ông giỏi sao ?
    5 LM cùng CTC Win thành thì đc phần thưởng các ông giữ 1 mình như vậy đeo ai nghe đc
    tại sao G HS lúc đấy ra LM ?
    G tôi tham gia CTC cùng bên ông 4 Lần Win đc cái gì . hay các ông đưa 800k Vcen cho phần thưởng của 4 lần Win thành
    G theone LM sau lại đc Soi HK mà khi G tôi Lm từ đầu mà lại không đc
    lần cuối 4 AE tôi đến QN ở QH cùng CTC các ông mà phần thưởng sau 2 tuần hỏi các ông kêu chưa nhận đc
    chính hôm sn mù 3t tôi hỏi GDDH Phi tại sao chưa chao Phần thưởng CTC cho mọi người thì GDDH đã nói luôn ở đấy là đã chao ngay tuần sau khi win CTC vậy mà các ông nói chưa chao vậy thì cũng thôi các ông nói sao thì như vậy đi
    còn máy xoay chao . các ông nói không xoay đc . vậy mà GDDG và TCT khẳng đinh là xoay đc
    các ông xem lại tư cách của mình đi . chính vì các vấn đề này G tôi và G HS đeo muốn LM với các kiểu cò quay tính toán như thế .
    Từ hôm CTC cuối cùng đấy , tôi ko vào acc 1 hôm nào nữa , phần thưởng CTC ai nhận tôi cũng chẳng rõ , tại sao có DT ko alo , mà phải thế , lúc về tôi mới nghe AEHN out lm mà ko biết chuyện gì .
    Cái thời điểm đó Sv QN nó tàn rồi , bạn nghĩ với cái phần thưởng đó tôi kiếm dc bn mà phải giở cái trò tính toán , off CTC có mấy a e ở đấy tôi cũng nói đây là trận CTC cuối cùng và sau hôm đó là nghỉ ko chơi Sv QN nữa

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài
    quá nhọ cho đội sóc lọ . đánh lại càng vui chứ sao. em thì em thích mỗi tuần CTC 1 lần . còn chốt luôn nếu mà các anh cảm thấy AEHN hack speed vl quá thì cứ PM YH em share mỗi người 1 bản. thiếu hack à . chẳng qua không thích dùng lại cứ tưởng mình yếu

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài
    hay làm bản hack one hit cho biết thế nào là hack

Chủ Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Thế giờ như nào đây...bức xúc lập topic khác chửi nhau....tôi lập topic này không phải để mọi người lôi chuyện cũ ra kể lể....UB và Leaders là 2 G khác nhau cách thức vận hành khác nhau nên đừng có lôi UB áp đặt cho LD

Chủ Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Còn nói luôn K7 sv 5 toàn vào giờ củ chuối tôi không online được...nếu thích sky sv9 lúc nào cũng mời gọi các bạn....hoặc WarG thời gian gần nhất

Trang 8 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 678910 ... CuốiCuối