Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 24
    Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC

Like
    0
    Được Like 18 lần trong 8 bài

Class sum đã đến lúc rụi tàng.

Kính gửi Ban Lãnh Đạo MU Ha Nội, cùng toàn thể ADM, GM, ..
    - Trước đó 3 tuần class Sum còn mạnh mẻ hiếu chiến, đến khi 8 thảng 3 và đến nay class sum không còn như trước. giờ là một phụ nử chỉ biết công việc bếp núc, nội trợ. không còn là 1 phụ nử đãm việc nước giỏi việc nhà.
    Kính mong toàn thể BLĐ, cộng tác viên MU Ha Nội fix lại cho Sum. để chị em phụ nử có thể hiếu động và mạnh mẻ như trước.
    - SUM pk với DK sau ngày 8 tháng 3, 10 ván thua cả 10.
    - Một lần nửa chị em phụ nử sẽ vô cùng tha thiết đề nghị toàn thể BLĐ MU Hà Nội giúp đở cho chung em phụ nử nha.
    - Đại diên toàn thể chị em phụ nử cãm ơn MU Ha Nội. Chúc Mu hà Nội càng ngày vững mạnh, lúc nào cũng là sân chơi hạnh phúc cho toàn thể lục địa MU.

Member 9DaiGai's Avatar
    Like
    6
    Được Like 4 lần trong 3 bài
    ADM fix lai cho sum nao.uppppppppppppppp

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    kekeke Tớ cũng theo Đuôi BachCaoThu bán hết Đồ để SM PK khẽ cái là die>>>>>>>> dc chết dưới Tay Chị Em Phụ Nữ là một Hạnh Phúc !

Senior Member hainam46's Avatar
    Like
    4
    Được Like 11 lần trong 10 bài
    HT bắt đầu tàn rồi .ADM phải tập chung SV mới đễ còn kiếm nuôi vợ con + đi nhậu chứ

Thành Viên Guild HuTjeuGo
    Guild HuTjeuGo

Like
    2
    Được Like 181 lần trong 180 bài
    up..............^^

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    mình rất thích chơi claas sum.Như thế này co lẽ cac game thủ sẽ chuyển giới về claas dk hoặc bán acc để nghỉ game.bao nhiêu tâm huyết,thời gian,tiền bac,công sức,ăn thì vẫn ăn nhưng ngủ thì mất ngủ>>> đổi lại NV của mh bây giờ ko khác gì ep but.mong ADM sem xét fix lai cho claas sum.

Senior Member .*][VIET][*.*llHadesll*.'s Avatar
    Like
    22
    Được Like 63 lần trong 45 bài
    _Damge thì ko có mốc x của Hộ Cộng,RF thì chả bik % ra ntn..................ADMIN thật rất ơi là ảo ,không hack bố SUM nào ăn đc DK ấy

Guild HuTjeuGo

Like
    2
    thay SUm van~ vay ma` co yeu gi` dau.......moi khi SUm cam` gay.. boxing voi SUM cung~ chet'......SUM chuyen duong nhien la` thua Dk roi`.......chu' muon SUm Dual ma` thang' DK.....chac' SUM ba' dao SV we'.........moi~ nhan vat phai tuy` thuoc khac nhau chu' ai cung~ muon' NV minh` Vip+Manh thi`ai ma` do~ noi~ ...........hi`hi`........

Giải Nhất Tay Bơi Lội và Đua Ngựa Cừ Khôi halong's Avatar
    Like
    183
    Được Like 180 lần trong 144 bài
    Ca sỹ Hải Ngoại: Hương Thủy chủng tộc SM chuyên gia buf RF xin kính chào các Bạn cùng giới !

Senior Member
    Like
    1
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi waowao Xem bài viết
    Kính gửi Ban Lãnh Đạo MU Ha Nội, cùng toàn thể ADM, GM, ..
    - Trước đó 3 tuần class Sum còn mạnh mẻ hiếu chiến, đến khi 8 thảng 3 và đến nay class sum không còn như trước. giờ là một phụ nử chỉ biết công việc bếp núc, nội trợ. không còn là 1 phụ nử đãm việc nước giỏi việc nhà.
    Kính mong toàn thể BLĐ, cộng tác viên MU Ha Nội fix lại cho Sum. để chị em phụ nử có thể hiếu động và mạnh mẻ như trước.
    - SUM pk với DK sau ngày 8 tháng 3, 10 ván thua cả 10.
    - Một lần nửa chị em phụ nử sẽ vô cùng tha thiết đề nghị toàn thể BLĐ MU Hà Nội giúp đở cho chung em phụ nử nha.
    - Đại diên toàn thể chị em phụ nử cãm ơn MU Ha Nội. Chúc Mu hà Nội càng ngày vững mạnh, lúc nào cũng là sân chơi hạnh phúc cho toàn thể lục địa MU.
    khà khà e NgocThieu cua tớ pk còn thua chứ huống j SM của mọi người >> DK bh GM gần 2m Vit sumon dc 250k vit
    thì lsao mà thắng đc?? chuyển DK thôi hê hê

Guild HuTjeuGo

Like
    2
    6.5......kham dong` 8%hp.....anh em na`o kham du? ca set+khien=6 mon la 8x6= 48% mau.....+ cap ring 4%hp=8%mau.....quy ra= 56% tang mau'......kha' la` nhiu` day'..........SUm na`o chiu nhiet noi~ dk.............