Trang 3 của 13 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 127
    Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài

CN này CTC sẽ kết quả như nào đây

Chủ nhật này CTC rùi kết quả không biết thế nào nữa

không biết cảnh cũ vẫn diễn biên như vậy không
    ý mình nói là AE G UB cũ và mới hiện này là LG sẽ cẩm chủ Thành CTC nhữ nhiều PH _QN không
    tuy AE UB từ mu HP qua và tham gia Mu-hanoi.net mà đã có 1 sự khác biệt như nào
    khác biệt AE bên đó đã qua 2 sv đã làm chủ thành CTC cả 2 SV PH và QN
    đến SV TD chủ nhật sắp tới các bạn đó vẫn giữ đc phong cách và đẳng cấp khi CTC không
    UB _ LG đã làm nhiều G phải choáng váng khi lực chiến cao quân số đông mà vẫn không 1 lần chiến đc thành của UB chỉ đến khi các bạn đó cầm thành lâu quá và chán bỏ thì mới đến G khác

vậy lần này tới đây CTC mình cũng xin nói vài câu . ae chúng ta tầm này cũng quá biết nhau qua nhiều SV rùi đúng không thú ghét yếu quý đều có cả
    nếu lần này CTC mà tiếp tục các bạn UB_LD vẫn cầm được thành thì mình cũng xl ae trong G Aehanoi và LM
    WL_BML_HD mình sẽ huỷ G Aehanoi và delete 2 acc của mình đi đó là acc DL _ ThanDarus _ SM _ CuDeDay đi biến khỏi SV TD.
    tại sao delete G và delete acc cái đấy thì Các AE LM cũng đủ hiểu như trên mình nói rùi
    người ta 10 thì cũng phải 6 đến 7 . nhưng không . cũng là game thủ mà qua nhiều sv mà không 1 G nào có thể đánh bại đc UB_LD thì tự biết mình là ai rùi đúng không ah
    và lần này 4 LM WL _ BML _ HD _ AeHN mà vẫn thu
    a AE UB thì mình xin phép là cút khỏi sv TD và chúc 3 AE LM ở lại CTC lần sau chiến đc thành và hẹn AE tại ngộ sv mới

-------------------------- Chúc AE tham gia Mu-hanoi.net vui vẻ -------------------------------

2. 11 thành viên Like 0975669655 cho bài viết này:

6870950 (16-03-2013), Còi Đua Đòi Muzik (15-03-2013), CậuSáng (16-03-2013), LongCongTu88 (15-03-2013), lxcard (15-03-2013), muabuon1990 (15-03-2013), nhocvn9x (15-03-2013), R.Vanpersie (15-03-2013), vairua6688 (15-03-2013), VunuthoatY (15-03-2013), _Romeo_ (15-03-2013)

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    _Romeo_'s Avatar
    Like
    198
    Được Like 125 lần trong 112 bài
    sv Quyền Năng Thì không biết. sv Phục Hưng thì đâu phải 1 mình UB thâu tóm CTC đâu.

trận CTC đầu là do bỡ ngỡ không ai biết về Công thành ra làm sao.

trận 2. chủ LM '' TìnhAE '' chiếm 99% thành nhưng ko biết phong ấn ra làm sao , đành chị thua hết giờ

LM '' TinhAE'' Tan vỡ tiếp đến LM '' OLP '' gồm có G 0lympus + AeHanoi+theone+NòFear+WL đã làm chủ thành liên tiếp mấy tuần.

Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài
    Việc gì phải căng thẳng thế,có thắng có thua nhưng quan trọng là các lm tin tưởng vào chủ lm cũng như chiến thuật thôi,sv còn tồn tại lâu mà,căng quá!

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    13
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Anh ơi em TM.hôm đấy thiết kế cho e cái máy e vs thằng dzvkl lên nhé

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    _Romeo_'s Avatar
    Like
    198
    Được Like 125 lần trong 112 bài
    LM mạnh nhưng phải biết PA kết hợp mới có thể Win dc. Mạnh không chưa đủ để làm nên chiến thắng

LĐTC Guild Royal VunuthoatY's Avatar
    Like
    21
    Được Like 53 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi 0975669655 Xem bài viết
    Chủ nhật này CTC rùi kết quả không biết thế nào nữa

không biết cảnh cũ vẫn diễn biên như vậy không
    ý mình nói là AE G UB cũ và mới hiện này là LG sẽ cẩm chủ Thành CTC nhữ nhiều PH _QN không
    tuy AE UB từ mu HP qua và tham gia Mu-hanoi.net mà đã có 1 sự khác biệt như nào
    khác biệt AE bên đó đã qua 2 sv đã làm chủ thành CTC cả 2 SV PH và QN
    đến SV TD chủ nhật sắp tới các bạn đó vẫn giữ đc phong cách và đẳng cấp khi CTC không
    UB _ LG đã làm nhiều G phải choáng váng khi lực chiến cao quân số đông mà vẫn không 1 lần chiến đc thành của UB chỉ đến khi các bạn đó cầm thành lâu quá và chán bỏ thì mới đến G khác

vậy lần này tới đây CTC mình cũng xin nói vài câu . ae chúng ta tầm này cũng quá biết nhau qua nhiều SV rùi đúng không thú ghét yếu quý đều có cả
    nếu lần này CTC mà tiếp tục các bạn UB_LD vẫn cầm được thành thì mình cũng xl ae trong G Aehanoi và LM
    WL_BML_HD mình sẽ huỷ G Aehanoi và delete 2 acc của mình đi đó là acc DL _ ThanDarus _ SM _ CuDeDay đi biến khỏi SV TD.
    tại sao delete G và delete acc cái đấy thì Các AE LM cũng đủ hiểu như trên mình nói rùi
    người ta 10 thì cũng phải 6 đến 7 . nhưng không . cũng là game thủ mà qua nhiều sv mà không 1 G nào có thể đánh bại đc UB_LD thì tự biết mình là ai rùi đúng không ah
    và lần này 4 LM WL _ BML _ HD _ AeHN mà vẫn thu
    a AE UB thì mình xin phép là cút khỏi sv TD và chúc 3 AE LM ở lại CTC lần sau chiến đc thành và hẹn AE tại ngộ sv mới

-------------------------- Chúc AE tham gia Mu-hanoi.net vui vẻ -------------------------------
    dung dell phi a oi vut e choi cho

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord

Like
    9
    Được Like 12 lần trong 11 bài
    sv phục hưng bọn nó làm j mà cầm trịch đâu a...đc tuần đầu tiền là hổ báo thôi

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    anh làm em hoang mang quá đấy anh Thịnh a....chơi bài tâm lý chiến hả bố già

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    anh làm em hoang mang quá đấy anh Thịnh a....chơi bài tâm lý chiến hả bố già
    đồ điên
    có nhiều thứ em không hiểu đâu . sv QN thực sự em không biết anh khổ thế nào khi a nghỉ CTC ngay tuần đâu em đc thành . a viết bài này nếu có gì quá em cho a xl nhé đừng hiểu lầm !

LĐTC Guild Royal VunuthoatY's Avatar
    Like
    21
    Được Like 53 lần trong 52 bài
    Trích Được post bởi 0975669655 Xem bài viết
    đồ điên
    có nhiều thứ em không hiểu đâu . sv QN thực sự em không biết anh khổ thế nào khi a nghỉ CTC ngay tuần đâu em đc thành . a viết bài này nếu có gì quá em cho a xl nhé đừng hiểu lầm !
    co yahoo ko a oi e hoi ty

Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Trích Được post bởi VunuthoatY Xem bài viết
    co yahoo ko a oi e hoi ty
    t29z9.7005 hoặc -- dung.nhỉn37