Trang 13 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 3111213
Kết quả 121 tới 127 của 127
    Chủ Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi

Like
    626
    Được Like 394 lần trong 216 bài

CN này CTC sẽ kết quả như nào đây

Chủ nhật này CTC rùi kết quả không biết thế nào nữa

không biết cảnh cũ vẫn diễn biên như vậy không
    ý mình nói là AE G UB cũ và mới hiện này là LG sẽ cẩm chủ Thành CTC nhữ nhiều PH _QN không
    tuy AE UB từ mu HP qua và tham gia Mu-hanoi.net mà đã có 1 sự khác biệt như nào
    khác biệt AE bên đó đã qua 2 sv đã làm chủ thành CTC cả 2 SV PH và QN
    đến SV TD chủ nhật sắp tới các bạn đó vẫn giữ đc phong cách và đẳng cấp khi CTC không
    UB _ LG đã làm nhiều G phải choáng váng khi lực chiến cao quân số đông mà vẫn không 1 lần chiến đc thành của UB chỉ đến khi các bạn đó cầm thành lâu quá và chán bỏ thì mới đến G khác

vậy lần này tới đây CTC mình cũng xin nói vài câu . ae chúng ta tầm này cũng quá biết nhau qua nhiều SV rùi đúng không thú ghét yếu quý đều có cả
    nếu lần này CTC mà tiếp tục các bạn UB_LD vẫn cầm được thành thì mình cũng xl ae trong G Aehanoi và LM
    WL_BML_HD mình sẽ huỷ G Aehanoi và delete 2 acc của mình đi đó là acc DL _ ThanDarus _ SM _ CuDeDay đi biến khỏi SV TD.
    tại sao delete G và delete acc cái đấy thì Các AE LM cũng đủ hiểu như trên mình nói rùi
    người ta 10 thì cũng phải 6 đến 7 . nhưng không . cũng là game thủ mà qua nhiều sv mà không 1 G nào có thể đánh bại đc UB_LD thì tự biết mình là ai rùi đúng không ah
    và lần này 4 LM WL _ BML _ HD _ AeHN mà vẫn thu
    a AE UB thì mình xin phép là cút khỏi sv TD và chúc 3 AE LM ở lại CTC lần sau chiến đc thành và hẹn AE tại ngộ sv mới

-------------------------- Chúc AE tham gia Mu-hanoi.net vui vẻ -------------------------------

2. 11 thành viên Like 0975669655 cho bài viết này:

6870950 (16-03-2013), Còi Đua Đòi Muzik (15-03-2013), CậuSáng (16-03-2013), LongCongTu88 (15-03-2013), lxcard (15-03-2013), muabuon1990 (15-03-2013), nhocvn9x (15-03-2013), R.Vanpersie (15-03-2013), vairua6688 (15-03-2013), VunuthoatY (15-03-2013), _Romeo_ (15-03-2013)

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi philipin Xem bài viết
    Kiếp trước mày là con chó hay ăn cứt nên kiếp này mõm mày mới thúi thế đó. thế mà cũng ko hỉu. chán.
    nghiệt súc ở đâu mà vào topic này sủa bậy thế cút cmm đê nói nhiều người ta khinh không = con chó đau

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Trích Được post bởi 0989271442 Xem bài viết
    nghiệt súc ở đâu mà vào topic này sủa bậy thế cút cmm đê nói nhiều người ta khinh không = con chó đau
    đừng nói thế chứ cậu... chó đôi khi còn hiểu tiếng người .... những có những con người còn ngu hơn cả chó nữa cơ

Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    súc vật này chui ở lỗ nào ra mà nguy hiểm vậy? cả nhà mày là chó rồi tao làm sao mà bằng đc.

Senior Member
    Like
    5
    Được Like 3 lần trong 3 bài
    Trích Được post bởi philipin Xem bài viết
    súc vật này chui ở lỗ nào ra mà nguy hiểm vậy? cả nhà mày là chó rồi tao làm sao mà bằng đc.
    mẹ mày trước khi đẻ ra mày đã đi rao phối với chó cho lên mới sinh ra cái thứ nghiệt súc như mày đúng không

Member
    Like
    2
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    đừng nói thế chứ cậu... chó đôi khi còn hiểu tiếng người .... những có những con người còn ngu hơn cả chó nữa cơ
    chó còn hiểu đc tiếng người? ngu ko tả nổi. để bố lại dạy cho con nhé. Chó huấn luyện cũng chỉ hiểu đc hành động, động tác, tiếng động, nghe và ngửi theo 1 thói quen hay 1 sự huấn luyện bài bản. còn tiếng thì chỉ có nhà mày là chó nên mới hiểu đc thôi. nuôi mày thà nuôi con chó còn đc miếng. ngu ko tả nổi. đau L đẻ ra mày, thảm hại hết cả cái Bàn Là. sao con mẹ mày nó ko đẻ ra quả trứng như con gà ý. Luộc lên có khi lại đc miếng.

Member
    Like
    2
    mẹ mày trước khi đẻ ra mày đã đi rao phối với chó cho lên mới sinh ra cái thứ nghiệt súc như mày đúng không
    mẹ mày giao phối với chó rồi à sao mày rành vậy . thằng này nuôi đc.

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Topic đã dài và có những từ ngữ ko hay mình xin phép đóng topic nhé .
    Cảnh cáo mọi người ko được nói tục trên forum nữa nhé .