Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 tới 46 của 46
    LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài

Lời tâm sự gửi đến Giám Đốc Điều Hành

hiện mình đang chơi Sv QN có đôi lời gửi đến ADM vào xem
    Đây là lần đầu tiên mình mới text phiên bản 6.5 , hiện h mình đang chơi SV QN . Class RF
    Lúc chưa ra Pb 6.5 thì tớ nghỉ tất cả các class khác đều có lợi thế khác nhau từ khi ra bản 6.5 này thi mình thấy càng về sau thì chỉ có dk là bá đạo thôi đúng ko ?
    hồi trước dk máu thi tầm 500k + . class khác như RF SM DL thì đều ngang ngửa với nhau nen pk thoải mái và ko bị ức chế
    Còn bây h ra bản 6.5 này DK máu toàn 1m K máu hoặc 1m2 K máu thử hỏi các lass khác có chịu nỏi ko , khi mà những class khác cho + point max 65535 thi củng tầm 150k máu . Dk máu mặc đồ 5% thì chỉ đứng nhìn củng củ hành dc các class khác
    Chẳng lẻ về sau thi ai củng phải chuyển wa Dk hết mới ko bị củ hành sao
    Lời nói này mong ADM vào kiểm tra lại để cho MUhanoi này 1 bước tiến sau hơn
    Chứ mà kiểu này DK máu toàn 1m2 máu thì chơi chác class khác để làm j nữa khi bi phân biệt chủng tộc . H gặp dk toàn là chạy như chó có dám đối diện với nó chăng .
    Chẳng lẻ ra bản 6.5 này thì Sm chỉ biết làm cave buff 5% cho DK thôi ah` khi h không làm j dc với 1m2 k máu của DK nửa hút máu nó ko chết mà bị 5% minh chết
    Còn Rf thì đấm mải ko chết 1m2 k máu của DK . có chết thi Rf của chết trước khi bị 5% phản hồi , tại vì class này max Hp chỉ tầm 150k thôi sao mà ko chết dc
    Dw DL thì khỏi nói ai củng đả hiểu
    H chỉ còn lại 4 class RF , SM , Dw , DL là dám đối diện trực tiếp khi pk với nhau . Chứ gap DK là chạy như chó vì máu nó khủng wa mà hơn 1m K máu trong khi đó các class khác nếu maxx Hp chỉ tầm 150k vậy hỏi sao chịu nổi
    Chẳng le bỏ công sức ra cày tới h chót thì phải chuyển wa DK hết mới ko bị củ hành sao ?
    Mu là 1 sân chơi để những game thủ tập hợp lại so tài cao thấp mà h chỉ còn mỏi DK trâu như bò thì chơi Mu còn ý nghĩa j nữa
    Lời cuối cùng mong ADM kiểm tra lại lời mình nói có phải là thật ko va phải cần kiểm tra lại để những game thủ như tôi còn gắn bó lâu dài với Muhanoi này nữa

2. 5 thành viên Like VanDamMeQ8 cho bài viết này:

haily (08-03-2013), kimco111 (08-03-2013), LienXoChongMy (08-03-2013), RayNau (08-03-2013), spiderman (08-03-2013)

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Được Like 87 lần trong 79 bài
    Trích Được post bởi hutchich Xem bài viết
    chuyển hết dk mà chơi .trc 6.3 đéo thấy RF kêu dk cùi.sang 6.5 đc tí máu thì kêu ca.RF 6.5 train lan_rộng dame vẫn to còn than vãn.
    Phải kêu chứ

Phó Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    zl0v3g4m3z's Avatar
    Like
    343
    Được Like 255 lần trong 208 bài
    UP cho chủ thớt

Member toyota7777's Avatar
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    RF 4/500 mà còn thua cái loại DK 3/xxx. nhiều lúc bấm phím cộng máu đau hết cả tay ,,...^_^....
    *(( chuyển hết DK thì còn ra gì nữa mất cân bằng lục địa rồi )

Member toyota7777's Avatar
    Like
    12
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    a em chúng ta cùng nghỉ MU đi, kiểu gì cũng phải xem xét công bằng

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    khổ trước sướng sau mà . Lúc đầu mới đánh thì thử hỏi xem FK đánh được ai hay toàn bị ăn hành giờ mất công khổ luyện nên người thì bá đạo cũng phải thôi . Sao lúc đầu DK bị ăn hành sao ko ai kêu là tại sao DK yếu thế toàn bị các class khác giết như chó đi giờ lại còn kêu...

LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài
    Trích Được post bởi hienhuynh Xem bài viết
    khổ trước sướng sau mà . Lúc đầu mới đánh thì thử hỏi xem FK đánh được ai hay toàn bị ăn hành giờ mất công khổ luyện nên người thì bá đạo cũng phải thôi . Sao lúc đầu DK bị ăn hành sao ko ai kêu là tại sao DK yếu thế toàn bị các class khác giết như chó đi giờ lại còn kêu...
    Nc ngu vl lúc đầu DK bị ăn hành ah` ? Class nào cho DK ăn hành dc nhỉ

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345