Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 46
    LĐTC Guild Killers
    Địa điểm
    TPHCM - Q8
    Like
    151
    Được Like 284 lần trong 162 bài

Lời tâm sự gửi đến Giám Đốc Điều Hành

hiện mình đang chơi Sv QN có đôi lời gửi đến ADM vào xem
    Đây là lần đầu tiên mình mới text phiên bản 6.5 , hiện h mình đang chơi SV QN . Class RF
    Lúc chưa ra Pb 6.5 thì tớ nghỉ tất cả các class khác đều có lợi thế khác nhau từ khi ra bản 6.5 này thi mình thấy càng về sau thì chỉ có dk là bá đạo thôi đúng ko ?
    hồi trước dk máu thi tầm 500k + . class khác như RF SM DL thì đều ngang ngửa với nhau nen pk thoải mái và ko bị ức chế
    Còn bây h ra bản 6.5 này DK máu toàn 1m K máu hoặc 1m2 K máu thử hỏi các lass khác có chịu nỏi ko , khi mà những class khác cho + point max 65535 thi củng tầm 150k máu . Dk máu mặc đồ 5% thì chỉ đứng nhìn củng củ hành dc các class khác
    Chẳng lẻ về sau thi ai củng phải chuyển wa Dk hết mới ko bị củ hành sao
    Lời nói này mong ADM vào kiểm tra lại để cho MUhanoi này 1 bước tiến sau hơn
    Chứ mà kiểu này DK máu toàn 1m2 máu thì chơi chác class khác để làm j nữa khi bi phân biệt chủng tộc . H gặp dk toàn là chạy như chó có dám đối diện với nó chăng .
    Chẳng lẻ ra bản 6.5 này thì Sm chỉ biết làm cave buff 5% cho DK thôi ah` khi h không làm j dc với 1m2 k máu của DK nửa hút máu nó ko chết mà bị 5% minh chết
    Còn Rf thì đấm mải ko chết 1m2 k máu của DK . có chết thi Rf của chết trước khi bị 5% phản hồi , tại vì class này max Hp chỉ tầm 150k thôi sao mà ko chết dc
    Dw DL thì khỏi nói ai củng đả hiểu
    H chỉ còn lại 4 class RF , SM , Dw , DL là dám đối diện trực tiếp khi pk với nhau . Chứ gap DK là chạy như chó vì máu nó khủng wa mà hơn 1m K máu trong khi đó các class khác nếu maxx Hp chỉ tầm 150k vậy hỏi sao chịu nổi
    Chẳng le bỏ công sức ra cày tới h chót thì phải chuyển wa DK hết mới ko bị củ hành sao ?
    Mu là 1 sân chơi để những game thủ tập hợp lại so tài cao thấp mà h chỉ còn mỏi DK trâu như bò thì chơi Mu còn ý nghĩa j nữa
    Lời cuối cùng mong ADM kiểm tra lại lời mình nói có phải là thật ko va phải cần kiểm tra lại để những game thủ như tôi còn gắn bó lâu dài với Muhanoi này nữa

2. 5 thành viên Like VanDamMeQ8 cho bài viết này:

haily (08-03-2013), kimco111 (08-03-2013), LienXoChongMy (08-03-2013), RayNau (08-03-2013), spiderman (08-03-2013)

Member zkhoaityphu's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    cái nè hỏi webzen chứ đừng hỏi ADM

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Được Like 87 lần trong 79 bài
    Trích Được post bởi VanDamMeQ8 Xem bài viết
    hiện mình đang chơi Sv QN có đôi lời gửi đến ADM vào xem
    Đây là lần đầu tiên mình mới text phiên bản 6.5 , hiện h mình đang chơi SV QN . Class RF
    Lúc chưa ra Pb 6.5 thì tớ nghỉ tất cả các class khác đều có lợi thế khác nhau từ khi ra bản 6.5 này thi mình thấy càng về sau thì chỉ có dk là bá đạo thôi đúng ko ?
    hồi trước dk máu thi tầm 500k + . class khác như RF SM DL thì đều ngang ngửa với nhau nen pk thoải mái và ko bị ức chế
    Còn bây h ra bản 6.5 này DK máu toàn 1m K máu hoặc 1m2 K máu thử hỏi các lass khác có chịu nỏi ko , khi mà những class khác cho + point max 65535 thi củng tầm 150k máu . Dk máu mặc đồ 5% thì chỉ đứng nhìn củng củ hành dc các class khác
    Chẳng lẻ về sau thi ai củng phải chuyển wa Dk hết mới ko bị củ hành sao
    Lời nói này mong ADM vào kiểm tra lại để cho MUhanoi này 1 bước tiến sau hơn
    Chứ mà kiểu này DK máu toàn 1m2 máu thì chơi chác class khác để làm j nữa khi bi phân biệt chủng tộc . H gặp dk toàn là chạy như chó có dám đối diện với nó chăng .
    Chẳng lẻ ra bản 6.5 này thì Sm chỉ biết làm cave buff 5% cho DK thôi ah` khi h không làm j dc với 1m2 k máu của DK nửa hút máu nó ko chết mà bị 5% minh chết
    Còn Rf thì đấm mải ko chết 1m2 k máu của DK . có chết thi Rf của chết trước khi bị 5% phản hồi , tại vì class này max Hp chỉ tầm 150k thôi sao mà ko chết dc
    Dw DL thì khỏi nói ai củng đả hiểu
    H chỉ còn lại 4 class RF , SM , Dw , DL là dám đối diện trực tiếp khi pk với nhau . Chứ gap DK là chạy như chó vì máu nó khủng wa mà hơn 1m K máu trong khi đó các class khác nếu maxx Hp chỉ tầm 150k vậy hỏi sao chịu nổi
    Chẳng le bỏ công sức ra cày tới h chót thì phải chuyển wa DK hết mới ko bị củ hành sao ?
    Mu là 1 sân chơi để những game thủ tập hợp lại so tài cao thấp mà h chỉ còn mỏi DK trâu như bò thì chơi Mu còn ý nghĩa j nữa
    Lời cuối cùng mong ADM kiểm tra lại lời mình nói có phải là thật ko va phải cần kiểm tra lại để những game thủ như tôi còn gắn bó lâu dài với Muhanoi này nữa
    Mình cũng có đồng ý kiến như bạn.
    Mình cũng đang chơi 1 class rất nhiều người gọi là phế class DL Trước kia mình còn có tí tự tin solo với DK nhưng sau khi bản 6.5 up thì điều làm mình khó chịu nhất là lượng máu của DK. Mong ADM xem sét vấn đề này cho a e

Senior Member
    Like
    19
    Được Like 25 lần trong 20 bài
    nên giới hạn cho DK thôi ADM ơi

chứ cứ như thế này về sau mất cân bằng giới tính

LĐTC Guild Leaders
    Guild Leaders
    MrKen's Avatar
    Like
    69
    Được Like 133 lần trong 104 bài
    Cái cần fix không phải máu DK mà là ref của sum chỉ nên để ở mức 75% như ss6.3 là được rồi

Mong ADM sớm xem sét lại

7. Các thành viên đã Like MrKen cho bài viết này:

spiderman (08-03-2013)

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Trích Được post bởi Artemis Xem bài viết
    Đây đc gọi là.. cái ứt gì cũng muốn ^^!
    Bao giờ động vào những class của chúng mày chơi thì chúng mày mới biết nối khổ của người ta như thế nào

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Trích Được post bởi tungbeo Xem bài viết
    dm thằng ngu! tao đã bảo rồi đừng có mà thắc mắc linh tinh bị chửi đấy. đã chơii là phải dám chịu và dám chấp nhận.
    trước DK toàn bị RF củ hành thì sao. h DK củ hành lại tì phải chấp nhận
    Dk là vô địch ze zze DK vô địch
    Thế DW fix dame củ hành được RF thì sao hả bạn bạn phải suy sét cho toàn diện chứ nhỉ

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Trích Được post bởi NgocHai Xem bài viết
    lúc chưa update DK giới hạn 8k ene các bạn cũng than. h BQT up lên bản 6.5 DK ko còn giới hạn như trước các bạn cũng than. BQT ko biết bao h mới làm hài lòng các bạn.
    Thế tại sao DL kêu fix dame các bạn không fix
    RF xin fix + máu lên dame sao các bạn không fix

Cái gì cũng phải suy sét cho toàn diện

Senior Member Artemis's Avatar
    Like
    134
    Được Like 45 lần trong 37 bài
    tại vì DK ko còn max ene là 8k ene nữa
    Lên vì thế nếu muốn nhiều ene phải cộng nhiều ene ( hoặc có buff ene )
    ene nhiều lên.. thì tỉ lệ dame sẽ ít đi .. phòng thủ yếu đi
    Nếu muốn cân = với DK.. thì hãy có 1 DK max ene đủ buf đối với các sv cũ nhé
    Trích Được post bởi spiderman Xem bài viết
    Bao giờ động vào những class của chúng mày chơi thì chúng mày mới biết nối khổ của người ta như thế nào
    Bạn đã từng chơi bản 6.2 của Mu-HN chưa
    Nói thật cả 2 sv 6.2 của MU HN ( HM và HK ) tớ cũng chẳng chơi DK

Mới đầu DK tịt ngòi.. đến eff còn cho ăn hành
    Về sau bá đạo là phải rồi

LĐTC Guild OnlyPK
    Guild QN14no1
    spiderman's Avatar
    Like
    109
    Bạn đã từng chơi bản 6.2 của Mu-HN chưa
    Nói thật cả 2 sv 6.2 của MU HN ( HM và HK ) tớ cũng chẳng chơi DK

Mới đầu DK tịt ngòi.. đến eff còn cho ăn hành
    Về sau bá đạo là phải rồi
    sv QN là sv đầu tiên mình chơi mu-hanoi.net nhưng bạn phải hiểu các class khác cũng phải cho người ta 1 tia hy vọng chứ

Senior Member Artemis's Avatar
    Like
    134
    Được Like 45 lần trong 37 bài
    tại vì DK ko còn max ene là 8k ene nữa
    Lên vì thế nếu muốn nhiều ene phải cộng nhiều ene ( hoặc có buff ene )
    ene nhiều lên.. thì tỉ lệ dame sẽ ít đi .. phòng thủ yếu đi
    Nếu muốn cân = với DK.. thì hãy có 1 DK max ene đủ buf đối với các sv cũ nhé
    Trích Được post bởi spiderman Xem bài viết
    sv QN là sv đầu tiên mình chơi mu-hanoi.net nhưng bạn phải hiểu các class khác cũng phải cho người ta 1 tia hy vọng chứ
    Họ vẫn có cơ hội khi PK team mà bạn
    thiếu họ DK sống sao nổi ^^!