Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 36
    Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Cau2OnlineMUHN's Avatar
    Like
    49
    Được Like 12 lần trong 10 bài

Statusicon11 vừa mất acc va tai khoản lúc 7h46p mong ADM vào lay dùm lại tôi acc

lúc 7h46p tôi đang chơi bt.thấy máy nhà tôi lg.lên tôi đã rs lại máy.khi vào thì tài khoản đang dc sử dựng,và tôi đã báo len toppic ADM đis dùm acc BxNextTop.đến bay h thì tôi ko vào dc acc.va pass wed bi đổi
    taikhoan:6677023

Tên Nhân Vật:BxNextTop

đồ gồm có:mặc trên người:::W.2.5 Ef+9 1%HP.Set GN +9 Chan Quan Tay10%.mũ 4%.Áo ex 4%HP+Nỏ Rồng +9102cd

Mong ADM Lấy lại dùm mình acc trong thời gian sớm nhất.để tôi cầy đuổi top.Cảm Ơn ADM
    Last edited by Nước Mắt; 06-03-2013 at 09:15 PM.

Senior Member datmung's Avatar
    Like
    94
    Được Like 51 lần trong 47 bài
    ac.
    dùng sdt đăng kí tài khoản lấy lại được mà
    bạn ở guild Killer ak

Banned doanxmkoi's Avatar
    Like
    1
    Được Like 13 lần trong 13 bài
    tội hack là đây . nhiều đồ là phải mất bớt. cứ như chúng tôi toàn đồ cùi vơi wing 2 cùi thi có thấy bị mất TK đâu

ê ê sexy lady
    Trích Được post bởi Cau2OnlineMUHN Xem bài viết
    lúc 7h46p tôi đang chơi bt.thấy máy nhà tôi lg.lên tôi đã rs lại máy.khi vào thì tài khoản đang dc sử dựng,và tôi đã báo len toppic ADM đis dùm acc BxNextTop.đến bay h thì tôi ko vào dc acc.va pass wed bi đổi

đồ gồm có:mặc trên người:::W.2.5 Ef+9 1%HP.Set GN +9 Chan Quan Tay10%.mũ 4%.Áo ex 4%HP+Nỏ Rồng +9102cd

Mong ADM Lấy lại dùm mình acc trong thời gian sớm nhất.để tôi cầy đuổi top.Cảm Ơn ADM
    Last edited by Nước Mắt; 06-03-2013 at 09:22 PM.

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi Cau2OnlineMUHN Xem bài viết

Lần sau ko được đọc thông tin tài khoản trên diễn đàn bạn nhé , chẳng may người khác nhìn thấy và vào acc thì sao
    Còn về vấn đề bạn bị mất đồ , bạn đã đọc qua topic này chưa : http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...4%91%E1%BA%AFc
    Chức năng khóa IP có thể bảo vệ tài khoản của bạn tại sao bạn lại ko sử dụng
    Mình đã gửi topic lên ADM xem xét kiểm tra cho bạn , chờ câu trả lời của ADM nhé .
    Nếu chủ topic bị mất thông tin tài khoản các loại mật khẩu hãy sử dụng SDT đăng kí tài khoản để lấy lại nhé .

Like
    1
    có mỗi cái id + tên nv nhìn thấy cũng vào lsao dc anh bạn
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Lần sau ko được đọc thông tin tài khoản trên diễn đàn bạn nhé , chẳng may người khác nhìn thấy và vào acc thì sao
    Còn về vấn đề bạn bị mất đồ , bạn đã đọc qua topic này chưa : http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...4%91%E1%BA%AFc
    Chức năng khóa IP có thể bảo vệ tài khoản của bạn tại sao bạn lại ko sử dụng
    Mình đã gửi topic lên ADM xem xét kiểm tra cho bạn , chờ câu trả lời của ADM nhé .

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi doanxmkoi Xem bài viết
    có mỗi cái id + tên nv nhìn thấy cũng vào lsao dc anh bạn
    Mình đã sửa bài viết rồi
    Có cả pass Game và pass wed đó .

Like
    1
    vậy hả. thế sr bạn nhé. ông kia tù vãi chày
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Mình đã sửa bài viết rồi
    Có cả pass Game và pass wed đó .

Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài
    bạn à.bạn thông cảm cho mình.vì mình bỏ muhn tu nam 2000.khi mà fai đi công tác xa nhà 10nam.đến nay MUHN nhiếu cái thay đổi nhiều cái la.lên mình ko biết.bạn nhăc nhở mình 1 lần này.mình sẽ hiểu rất nhiều.cảm ơn bạn nhiều
    bao giờ mình lấy vào dc acc thế bạn.

Like
    1
    còn đợi xem có mất mát gi ko. thê acc có nhiều đồ giá trị k vậy có nhiều đồ là khó giải quyết đấy
    Trích Được post bởi NextTopHN_ThaiDuong Xem bài viết
    bạn à.bạn thông cảm cho mình.vì mình bỏ muhn tu nam 2000.khi mà fai đi công tác xa nhà 10nam.đến nay MUHN nhiếu cái thay đổi nhiều cái la.lên mình ko biết.bạn nhăc nhở mình 1 lần này.mình sẽ hiểu rất nhiều.cảm ơn bạn nhiều
    bao giờ mình lấy vào dc acc thế bạn.

Banned NextTopHN_ThaiDuong's Avatar
    Like
    314
    Được Like 63 lần trong 55 bài
    hi bạn.đò ko có giá trị mấy.có mỗi W2.5 Ef thôi.đồ giá trị.mjnhf chuyển hết vào acc chính rồi

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối