Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 19 của 19
    Tư Lệnh Quân Đoàn
    Guest

[Topic] Đăng Kí Tham Gia Sự Kiện: Tôn Vinh Phái Đẹp Cùng - Thiên Sứ Mu - 8/3

Các bạn muốn tham gia Sự Kiện: Tôn Vinh Phái Đẹp Cùng - Thiên Sứ Mu vui lòng post tại đây theo mẫu sau:

• Họ tên:
    • Ngày tháng năm sinh:
    • Tên nhân vật:
    • Email/nick yahoo:
    • Lời tự giới thiệu:
    • Kèm theo tối thiểu 02 ảnh chân dung, 01 ảnh toàn thân.

Nghiêm cấm Spam ở topic này dưới mọi hình thức sẽ Block ngay lập tức. Vi phạm ban user 7 ngày

2. 4 thành viên Like Tư Lệnh Quân Đoàn cho bài viết này:

EAKAR (05-03-2013), Minh Bún (05-03-2013), R u b y (05-03-2013), TheDeath (05-03-2013)

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Họ Tên : Lê Hồng Ngọc
    Ngày Tháng Năm SInh : 24/3/1994
    Tên Nhân Vật : ThaoMai
    Email/ yahoo : nh0k_style94@yahoo.com
    Lời tự giới thiêu : Mình tên là ngọc. biệt danh là ngọc lazzy ,Mình đến từ Nam Định , từ nhỏ đã sống và chơi cùng các anh trai và các bạn trai nhiều hơn nên mình mang vẻ ngoài mạnh mẽ như con trai và một tâm hồn mong manh dễ vỡ
    Mình đến với mu vì lí do : chơi game cùng bạn trai . bạn trại mình rủ chơi nên mình cũg chơi. lúc đầu thì chơi cũng thấy bt. nhưg càng chơi càg thấy thích
    .Để chào mừng ngày 8/3 năm nay mình chúc các girls của MU-Hanoi luôn vui bên bạn, khỏe bên gia đình, hạnh phúc bên người yêu, và tiền tiêu đầy túi. Với những ai vẫn cô đơn sớm kiếm được 1 nửa , ai tôn thờ chủ nghĩa FA thì có những niềm vui khác bù đắp
    Kèm theo 2 ảnh chân dung và 1 ảnh toàn thân
    http://www.facebook.com/photo.php?fb...type=3&theater

Chủ Guild NgaoNgo
    Guild NgaoNgo
    eF.fAkE's Avatar
    Like
    153
    Được Like 39 lần trong 17 bài
    • Họ tên : Phương Phương
    • Ngày tháng năm sinh:09.06.92
    • Tên nhân vật: FuongFuong
    • Email/nick yahoo : phuong.fake
    • Lời tự giới thiệu: Tớ sinh ra ở HB và đang là sv năm 3 trường ĐH VH NTQĐ. Tớ biết đến Mu năm tớ học lớp 8. Nhưng mới chơi lại từ sv PH vì đợt đó đang ngỉ hè nên t/g rảnh rỗi tớ đã tìm đến Mu.Tớ đang chơi class Ef và là thành viên G NgaoNgo.
    Hy vọng Muhn sẽ hạn chế zần những hiện tượng như Dupe..Hack..để game thủ yên tâm và gắn bó hơn nữa với Muhn.

5. 9 thành viên Like eF.fAkE cho bài viết này:

AntiHack (07-03-2013), cect3360 (07-03-2013), LienXoChongMy (08-03-2013), Link Seven (07-03-2013), mrtrym (07-03-2013), muabuon1990 (07-03-2013), Nhà Tớ Nghèo Lắm (07-03-2013), Vodka_QuyenNang (10-03-2013), ZzGióRétzZ (08-03-2013)

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    tuongnho's Avatar
    Like
    114
    Được Like 70 lần trong 47 bài
    Họ Tên : Nguyễn Thị Vân Anh
    Ngày Tháng Năm Sinh :24/6/1992
    Tên Nhân Vật : Ares ( LordTeamper - MU-HP MU - HN - PH-QN )
    Email/ yahoo : nhochaycuoi_1992;
    Lời Tự Giới Thiệu :
    Chào tất cả mọi người chơi Mu-HaNoi.net
    Mình sinh ra và lớn lên tại Hà Nội, hiện tại đang là sinh viên năm thứ khoa tài chính đại học thương mại, biết đến Mu qua một người bạn cũng là một người anh( hiện tại do lý do công việc đã không tiếp tục được niềm đam mê của mình ) vào 1 ngày tháng 1 năm 2012, có lẽ do thời gian rảnh rỗi nhiều của 1 sinh viên năm 2, cũng có lẽ do mình đã yêu MU ngay từ những ngày mới chơi vì tại đó mình đã gặp 1 class mà quá khứ, hiện tại và cả tương lai mình sẽ vẫn gắn bó với nó cho đến khi mình ngừng chơi, đó là RF . Mình xin giới thiệu 1 chút về bản thân qua đó mọi người sẽ hiểu tại sao mình lại dành tất cả đam mê cho RF. (Những ai từng chơi MU-HP còn nhớ LordTeamper ko ^^)
    Mình là một người ương bướng, nhưng lại dịu dàng ( chỉ với mylove thôi nhé) . Là 1 cô gái sống khá khép kín nhưng lại muốn người khác hiểu mình. lòng tự trọng rất cao nên ít khi tìm người khác giúp đỡ khi gặp khó khăn, chính vì thế đôi lúc mắc sai lầm nhưng tuyệt đối không nhún nhường đâu nhé . Khả năng tốt nhất của mình là quan sát, và học hỏi từ đó phân tích và tính toán tỉ mỉ cũng vì thế nên đôi khi hơi khắt khe trong mọi việc. Mình luôn hướng đến sự hoàn hảo, nhất là khi chơi MU mình cộng điểm chuẩn lắm nhé (PK hơi bị pro đấy tự sướng tí hị hị)
    mình là người khó kết bạn nhưng nếu đã là bạn sẽ gắn bó lâu dài. giới thiệu 1 chút thôi vì đôi khi mình cũng không hiểu rõ bản thân lắm.
    Đối với mình một người thực sự đam mê một điều gì thì sẽ cố gắng để hiểu và đạt được những điều mình muốn.
    MU cũng vậy nếu bạn thực sự đam mê nó, coi nó là niềm vui, là người bạn . bạn sẽ cố gắng để hiểu nó từ cách cộng điểm, burn đồ hay săn boss . đừng vì lòng ích kỷ , ham muốn cá nhân, hay sự hiếu thắng mà đánh mất bản thân , đánh mất niềm đam mê và đánh mất cả mục đích chơi game của mình. mình rất muốn cả cộng đồng MU-HN sẽ cố gắng để bài trừ hack, dupe , mọi người cùng có trách nhiệm xây dựng mái nhà chung MU-HN .
    đây là ảnh của mình :

7. 12 thành viên Like tuongnho cho bài viết này:

AntiHack (07-03-2013), LienXoChongMy (08-03-2013), Link Seven (07-03-2013), Minh Bún (07-03-2013), mrtrym (07-03-2013), need1love (07-03-2013), Nhà Tớ Nghèo Lắm (07-03-2013), Nhồn Con Chó (07-03-2013), No1Mu (07-03-2013), NotLove (07-03-2013), Uriko (07-03-2013), ZzGióRétzZ (07-03-2013)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 2 bài
    • Họ tên: Hoàng Đỗ Hồng Ngọc
    • Ngày tháng năm sinh: 06/09/1992
    • Tên nhân vật: RainLove
    • Email/nick yahoo: nm.hbnhi
    • Lời tự giới thiệu: Xin chào ban quản trị game và các bạn ! Mình xin tự giới thiệu mình là Ngọc , mình hiện tại là sinh viên đại học mở khoa kinh tế .Sở thích của mình là mua sắm , đi dạo, chơi piano, hát và chơi game . Gần đây mình tình cờ được biết đến MU-HN ,mới đầu cũng cảm thấy khá là bỡ ngỡ nhưng càng chơi mình càng cảm thấy có rất nhiều điểm thú vị trong game,ngoài ra mình còn nhận được nhiều sự giúp đỡ của bạn bè trong guild, được học hỏi và kết bạn với rất nhiều người, chia sẻ kinh nghiệm chơi Mu. Ngoài ra được chơi game Mu sau những giờ học khiến mình cảm thấy thoải mái,vui vẻ.Mình sẽ gắn bó với Mu-Hn thật lâu dài .
    [IMG] Untitled by Ngọc Nhật, on Flickr[/IMG]

9. Các thành viên đã Like hongngoc6992 cho bài viết này:

CậuSáng (08-03-2013)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 5 lần trong 2 bài
    • Họ tên: Hoàng Đỗ Hồng Ngọc
    • Ngày tháng năm sinh: 06/09/1992
    • Tên nhân vật: RainLove
    • Email/nick yahoo: nm.hbnhi
    • Lời tự giới thiệu: Xin chào ban quản trị game và các bạn ! Mình xin tự giới thiệu mình là Ngọc , mình hiện tại là sinh viên đại học mở khoa kinh tế .Sở thích của mình là mua sắm , đi dạo, chơi piano, hát và chơi game . Gần đây mình tình cờ được biết đến MU-HN ,mới đầu cũng cảm thấy khá là bỡ ngỡ nhưng càng chơi mình càng cảm thấy có rất nhiều điểm thú vị trong game,ngoài ra mình còn nhận được nhiều sự giúp đỡ của bạn bè trong guild, được học hỏi và kết bạn với rất nhiều người, chia sẻ kinh nghiệm chơi Mu. Ngoài ra được chơi game Mu sau những giờ học khiến mình cảm thấy thoải mái,vui vẻ.Mình sẽ gắn bó với Mu-Hn thật lâu dài .

Untitled by Ngọc Nhật, on Flickr

11. 4 thành viên Like hongngoc6992 cho bài viết này:

CậuSáng (08-03-2013), CoBeo1 (08-03-2013), vairua6688 (11-03-2013), ZzGióRétzZ (12-03-2013)

Junior Member
    Like
    2
    Được Like 6 lần trong 1 bài
    Xin Chào tất cả các bạn gamer MUHN !!!
    Mình Xin tự giới thiệu ...
    Mình tên : Đỗ Ngọc Huyền
    Tên nhân vật mình : MrsCrazy ( G StyleSG )
    Mình sinh ngày 19-2-1996
    Nick yahoo mình : p3s0ck_de0kh0c_viai1996
    Mình hiện đang sinh sống ở Thành Phố Hồ Chí Minh ( hơi xa trụ sỡ chính của MUHN ) hjhj...!! MÌnh mới chơi game Mu thôi qua sự " dụ dỗ " của thằng anh ^^!..nhưng mà mình thấy rất có cảm tình với game này : nhân vật đep , nhìu event thú vị , dạo này lại mới ra thêm các chế độ chơi game nữa ..hjhj..và được sự chỉ dạy tận tình của ADM cũng như BQT em dần hĩu và thích game này hơn ( đương nhiên và phải có sự chỉ đạo của "người dụ dỗ rồi " )..hj..
    [/url][/IMG]
    [/url][/IMG]
    [/url][/IMG]
    [/url][/IMG]
    Mình thấy game MUHN này rất Ok rùi..nhừng mà còn xíu khuyết điểm đó là hacker và một điều rất tế nhị rất hay xảy ra trong game . Đó là các gamer còn hay dùng những lời lẻ không hay cho nhau chỉ vì họ ở những nơi khác nhau, cùng trên một đất nước mà sự phân biệt vùng miền của các gamer nhiều wa. Nếu BQT cùng ADM có thể khác phục những lỗi này thì chắc chắn rằng MUHN sẽ lên một tầm cao mời ( rất Great !!! )... Nói thật, mình muốn mang cánh 3 Elf lắm mặc dù event này chỉ mang tính chất vui ..hehe...vì vậy mong BTC và các Gamer chấm điểm công bằng....Lời nói cuối cùng, mình chúc các game MUHN luôn vui vẻ trong game cung như ở cuộc sống nhưng nhớ giữ gìn sức khỏe bản thân ...Chúc G StyleSG ngày càng phát triển, member vui vẻ đoàn kết !!! ...

13. 6 thành viên Like vanquang cho bài viết này:

3rackobama (09-03-2013), a1b2c3 (09-03-2013), hensy1991 (09-03-2013), hoangmy (12-03-2013), LordMu (12-03-2013), tim2491 (08-03-2013)

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Họ tên: Nguyễn Thị Thanh Nhã
    • Ngày tháng năm sinh: 22/2/1994
    • Tên nhân vật: MissSumon
    • Email/nick yahoo: thanhnha94_chuz
    • Lời tự giới thiệu: Hi! Mình tên là Thanh Nhã, mình là 1 game thủ nữ của MU Hà Nội, mình biết đến MU Hà Nội thật tình cờ khi 1 người bạn mời đi Đầm Sen cũng chính là buổi Offline Dã Ngoại tại TP.HCM vào năm ngoái, từ đó mấy anh cứ mời đi Offline và bắt đầu dần dần thích chơi game MU. Hôm nay, mình đi Offline mấy anh có nói về Miss MU nên mình quyết định đăng kí tham gia. Vui là chính và cũng muốn làm quen với các bạn trong Game thông qua sự kiện này! Rất mong các bạn ủng hộ cho mình!!!
    • Kèm theo tối thiểu 02 ảnh chân dung, 01 ảnh toàn thân.

Đây là ảnh cũ offline với các anh server Phục Hưng

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Họ tên: Đỗ Cẩm Giang
    • Ngày tháng năm sinh: 28/5/1994
    • Tên nhân vật: Rubi
    Class : Sumon
    • Email/nick yahoo: giangdo94_chuz
    • Lời tự giới thiệu: Xin chào, mình tự giới thiệu mình tên là Cẩm Giang, biệt danh của mình la Chip.Xynh, mình cũng là 1 game thủ nữ giống Thanh Nhã, mình đã tham gia rất nhiều cuộc Offline của CLB TP.HCM, mình và Thanh Nhã cùng biết đến MU Hà Nội qua buổi Offline Dã Ngoại tại TP.HCM vào năm ngoái và dần dần cũng bị "lây" từ các anh nên rất thích MU. Mu la 1 game rất hay,1 game giải trí rất thú vị,mình thường chơi game vào những lúc học hành căng thẳng đầu óc bị strees. Qua buổi Offline lúc chiều, mình biết đến cuộc thi Miss MU và quyết định tham gia. Hi vọng làm quen với mấy anh mấy chị trong game! Mình có đăng kí tham gia cùng với nhỏ bạn thân của mình là pé Thanh Nhã tên nhân vật MissSumon các bạn nhớ bình chọn cho mình với bạn mình nhé hihi!!
    Kèm theo tối thiểu 02 ảnh chân dung, 01 ảnh toàn thân.

]

Junior Member
    Địa điểm
    HCM
    Like
    4
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Họ tên:Nguyễn Lê Mỹ Hân
    Ngày tháng năm sinh:27/7/1994
    Tên nhân vật:TaoLaMg
    Email/nick yahoo:j3e_onl_tim_anh@yahoo.com
    Lời tự giới thiệu : chào tất cả, mình tên mỹ hân , mình ở TP.HCM quận 6 hiện mình đang chơi mu nên mình tham gia topic thiên sứ mu mong các bạn ủng hộ mình ..... tks các bạn

2 ảnh avatar và toàn thân
    [IMG]C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\My Pictures[/IMG]