Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 94
    Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài

Leaders chinh phục đỉnh Yên Tử

Với sự nhiệt tình và năng nổ của các thành viên trong G....hôm qua tức ngày 2/3/2013 Leaders đã tổ chức cuộc chinh phục đỉnh núi Yên Tử được mệnh danh là cội nguồn của Phật giáo Việt Nam..
    Chuyến đi bắt đầu xuất phát tại HN vào lúc 5h sáng sau thời gian lòng vòng đón các thành viên của G như Ares, Yumi, Close và Sockman..10h sáng team Leaders chính thức có mặt tại Yên Tử..
    Đường đến cửa Phật luôn gian nan nên ngay khi xuống xe các Leaders đã gặp thử thách đầu tiên đó là cuốc bộ 3km đường bộ để đến chân núi Yên Tử...
    Bắt đầu từ đây Leaders đã chia ra 2 team....1 team vận dụng sức khỏe để chinh phục thử thách 6000km đường núi và 1team vận dụng công nghệ (cáp treo)
    Mang trọng trách chủ G trong người nên mặc dù rất vật vã với cáp treo nhưng tôi vẫn phải tham gia vào đoàn leo núi...cũng vì vậy tôi đã có những trải nghiệm thú vị khi chinh phục đỉnh núi cũng như chinh phục niềm tin của bản thân...
    Cơn mưa từ tối hôm trước đã làm con đường lên núi trơn và trượt...thêm vào đó là những bậc thềm dốc đá đã làm chùn chân ngay từ những bước đầu tiên...Tuy vậy tất cả Leaders đã hoàn thành xuất sắc và đã chinh phục đỉnh Yên Tử mà điểm đến cuối cùng là Chùa Đồng...
    Sau đây là những khoảnh khắc của Leaders tại Yên Tử

đây là quãng đường bắt đầu chặng hành trình

( la liếm tý )

(Sockman cố lên anh em)

(Hello I'm Yumi)

(Yumi và Chino đang làm gì thế này )

(Úi chà nhìn dzì dzậy 2 em...anh là anh đang...nhìn các em đấy =p~)

(Hotboy Leader zChinozz)

(Bolamafia is me)

(tự sướng chút nào)

(Sockman..rầu quá)

(Thím Mạnh e ấp j dzậy em)

(Phút bồng bột của Yumi)

(Ares phế vật đang thẩm du j đây)

(op op op...oppa Leaders Style)

(giây phút chuẩn bị trước đỉnh chùa Đồng)

(đến lúc về mới có cơ hội bắt được Vạn Close và anh chị Tieuqui Gaixinh)

PS: Cám ơn tất cả anh em đã nhiệt tình tham gia....cám ơn anh chị tieuqui gaixinh đã thu xếp thời gian để cả gia đình cùng tham gia....cám ơn Vạn Close lặn lội đường xá xa xôi để đi cùng anh em...cám ơn Sockman dù bị chuột rút từ rất sớm nhưng vẫn cố gắng hoàn thành chặng đường....cám ơn tất cả anh em đã cho tôi giây phút vui vẻ...Yêu cả nhà

2. 9 thành viên Like mrtrym cho bài viết này:

Gin (03-03-2013), need1love (04-03-2013), R u b y (03-03-2013), RF_(-.-) (03-03-2013), SeoulKorea (03-03-2013), SockMan (03-03-2013), thienton00 (04-03-2013), ZzGióRétzZ (03-03-2013)

LĐTC Guild Leaders
    Guild Leaders

Like
    13
    Được Like 15 lần trong 15 bài
    lìu tìu thế

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    zChinoz's Avatar
    Like
    34
    Được Like 23 lần trong 19 bài
    vui nhưng mà nếu tuần sau off thì a trym điều ng xuống khênh em đi nhé..chân về +0 rồi

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    h mới biết mình bị chú Trym lừa đảo .Nhìn cái avatar tưởng là hot ai dè ngoài đời cũng thương thôi chú đừng giận nhé mình chỉ nói thật sự thôi vs cũng tưởng là Sockman đẹp trai lắm cơ ảo lòi toàn team đi Yên Tử mỗi Yumi là rực rỡ .Các bợn đừng giận nhé .Trym mai mốt có gì cho tớ về G lại nghen ! Kronos

6. Các thành viên đã Like vungliem1982 cho bài viết này:

SeoulKorea (03-03-2013)

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Được Like 219 lần trong 102 bài
    Trích Được post bởi BoLaMafia Xem bài viết
    bao giờ ms có video đây a Giag ơi)
    dự là sớm nhất tối nay và muộn nhất là đêm mai ^^

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Trích Được post bởi vungliem1982 Xem bài viết
    h mới biết mình bị chú Trym lừa đảo .Nhìn cái avatar tưởng là hot ai dè ngoài đời cũng thương thôi chú đừng giận nhé mình chỉ nói thật sự thôi vs cũng tưởng là Sockman đẹp trai lắm cơ ảo lòi toàn team đi Yên Tử mỗi Yumi là rực rỡ .Các bợn đừng giận nhé .Trym mai mốt có gì cho tớ về G lại nghen ! Kronos
    her thế tớ có nói tớ hot ko nhỉ

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Trai tài gái sắc mà bạn. anh em có thể không đẹp trai như bạn nghĩ nhưng tài năng chắc hơn vẻ bề ngoài nhiều. Girl Leader thì toàn hot rồi,

Thành Viên Guild Leaders
    Guild Leaders
    vungliem1982's Avatar
    Like
    105
    Được Like 50 lần trong 41 bài
    thì tớ chỉ cay là bị cái avatar của chim lừa thôi nhìn nghiêng man phết chú Sockman chắc cũng bị căn bệnh thừa cân giống tớ nhỉ ^^ tớ chỉ có 100kg lẻ thôi ai cần thịt tớ cho T_T lâu k vào game cũng nhớ phết

LĐTC Guild NewStar
    Guild NewStar
    SeoulKorea's Avatar
    Like
    162
    Được Like 141 lần trong 109 bài
    vcc cái cmt

Chủ Guild UnBroKen
    Guild UnBroKen
    SockMan's Avatar
    Like
    1,121
    Được Like 925 lần trong 461 bài
    Gặp lần sau sẽ thấy khác hình ảnh này chưa nói lên dc cái gì

Banned RF_(-.-)'s Avatar
    Like
    101
    Trích Được post bởi LikeMuHN Xem bài viết
    anh em DD đi chùa yên tử để cho vụ CTC này a`
    bạn ơi lên chùa để rửa tội vì hành đối địch nhiều quá. giết nhiều quá nghiệp sát nặng. rửa tội xong về PK cho nó xoã tay