Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 16
    Banned
    Like
    39
    Được Like 74 lần trong 70 bài

adm fix cho ae DL xin 1 cái mốc agi cao cao 1 chút nhé/ 13k thế này sao săn được gì

nhu tiêu đề. mình mới mua được 1 em DL> +quá 14k tịt.ko ra skill. làm sao deo được gấu khi 1h chơi het 3 chú panda tội nghiệp đây. MOg AD hiểu cho ae DL> tuy dame khung nhưng ko đeo được panda. ai chơi DL vào upppppp.ko ai upppp chứng tỏ DL sv TD bi tuyet chủng rô`i

Banned
    Like
    39
    tiếp tục uppp mong adm nghe thấy topic này để DL đúng nghĩa là chúa tể? cứ 13k the này không ks được class nào. mà +mas agi DL đánh 5>10p lại rơi vào tình trạng đơ.

Senior Member 1loinoi's Avatar
    Like
    143
    Được Like 231 lần trong 194 bài
    + bo ngua ra + 16K agi nhé đeo đc Gấu ngay

Junior Member
    Like
    1
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    18k agi k deo ngua được không cậu

Senior Member vulan_ingame's Avatar
    Like
    26
    Được Like 22 lần trong 20 bài
    Trích Được post bởi anhnam234 Xem bài viết
    nhu tiêu đề. mình mới mua được 1 em DL> +quá 14k tịt.ko ra skill. làm sao deo được gấu khi 1h chơi het 3 chú panda tội nghiệp đây. MOg AD hiểu cho ae DL> tuy dame khung nhưng ko đeo được panda. ai chơi DL vào upppppp.ko ai upppp chứng tỏ DL sv TD bi tuyet chủng rô`i
    Mình cũng là DL 1 lần train của mình pet mất giỏi lắm là 10 máu thôi. Còn đừng nói DL phế vật DL thật sự là rất khỏe đấy nếu bạn tìm hiểu kĩ càng

Member
    Like
    1
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    cần Fix cái Skill Hoả Âm @@~...
    bị chắn phía trước là k đánh đc quái
    (Cái này chắc cần giảm 15 LV Reset cho DL )

Banned
    Like
    39
    cần adm cho cái lý do cứ đánh 1 lúc là đứng im như cây, khôg đánh skill không nói được khôg thay đổi nv được, mu bị sao thế

Chủ Guild Leaders
    Thủ lĩnh tài ba Guild Leaders
    Guild Leaders
    mrtrym's Avatar
    Like
    122
    Được Like 516 lần trong 289 bài
    Mình xin đóng góp như thế này.... DL thực ra train cũng ko tốn pet nhiều lắm...với mốc 16k agi bạn có thể đeo pet train thoải mái...1 lần rs cùng lắm hết 1 vạch pet....skill hỏa âm bị bug chặn tia vốn đây là lỗi từ webzen qua bao nhiêu phiên bản MU...gần như là mặc định cho DL...vì vậy MU-hanoi.net đã fix giảm cho DL 5 lần rs....còn việc đôi khi đi train bị lag skill và nhân vật có lẽ từ lúc update antihack gây ra điều này...

Senior Member
    Like
    69
    Được Like 6 lần trong 6 bài
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    Mình xin đóng góp như thế này.... DL thực ra train cũng ko tốn pet nhiều lắm...với mốc 16k agi bạn có thể đeo pet train thoải mái...1 lần rs cùng lắm hết 1 vạch pet....skill hỏa âm bị bug chặn tia vốn đây là lỗi từ webzen qua bao nhiêu phiên bản MU...gần như là mặc định cho DL...vì vậy MU-hanoi.net đã fix giảm cho DL 5 lần rs....còn việc đôi khi đi train bị lag skill và nhân vật có lẽ từ lúc update antihack gây ra điều này...

like manh!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Banned
    Like
    39
    Trích Được post bởi mrtrym Xem bài viết
    cai làm ae ức chế là có class khác xông vào ks là DL đứng im múa như thằng điên ý

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối