Kết quả 1 tới 4 của 4
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 4 lần trong 4 bài

Mời bạn MÓT NgocHai vào topic này nhé !

Tiếp cái topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...323#post710323

Xin lỗi, IQ của bạn bao nhiêu vậy ? Bạn Never Give Up đến nỗi ko thể hiểu ý người khác nói như thế nào sao ?

Vâng, với IQ cao như bạn, mình sẽ nói thẳng ý của mình ở topic đó nhé : "Event này làm sv Thái Dương lao dốc và chẳng mấy lại chóng tàn"

Đc chưa ?

Và đừng có lộng hành bạn trẻ ạ !

Một lần nữa nghi ngờ về trình độ để lên chữ xanh

2. Các thành viên đã Like QuangPM cho bài viết này:

sen3lanhan (11-02-2013)

Senior Member sen3lanhan's Avatar
    Like
    89
    Được Like 57 lần trong 44 bài
    cái này hot . Mình cũng thấy ông mod này gà gà sao ý ko đc bằng mấy ông mod trước hồi mình còn chơi sv HM .

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Thì đúng là ông fao tin đồn nhảm thì bị cảnh cáo là đúng rồi còn chó j nữa . Chỉ công nhận là cái event này nhảm thiệt , cứ nhiều tiền là có tất cả , có con rf mới mấy hôm trước nó còn nhờ mình kéo nó , hôm nay nó đã khỏe hơn cả mình rồi , Relife 2-3 lần là điều hoàn toàn có thể , vl thiệt @@

Banned Sexy Night's Avatar
    Like
    6
    Được Like 28 lần trong 25 bài
    Trích Được post bởi VUTM Xem bài viết
    Thì đúng là ông fao tin đồn nhảm thì bị cảnh cáo là đúng rồi còn chó j nữa . Chỉ công nhận là cái event này nhảm thiệt , cứ nhiều tiền là có tất cả , có con rf mới mấy hôm trước nó còn nhờ mình kéo nó , hôm nay nó đã khỏe hơn cả mình rồi , Relife 2-3 lần là điều hoàn toàn có thể , vl thiệt @@
    Tin đồn nhảm ? Bạn có hiểu thế nào là " Thảo Luận Chung " ? Toppic đó lập ra là để cho mọi người cùng thảo luận cùng góp ý cho Mu phát triển . Và cái chuyện sát nhập TD vào QN chỉ là 1 hình ảnh ẩn dụ để nói đến việc nhiều điểm UT sẽ làm sv rs quá nhanh , dễ tàn sv .