Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 5 của 5
    Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

Lightbulb Link Download Clien Mu bị lỗi

tinh` hình là e dowload clien ở đây http://home.mu-hanoi.net/Download.html dow 4-5 bản rồi cả bản update fix lỗi đủ hết nhưng vẫn ko vào đc game cứ bật lên ấn bắt đầu là nó báo lỗi như thế này
    admin hay ae nào biết cách khắc phục chỉ giùm e với yahoo của e là : keocafe.1991@yahoo.com.vn

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi keocafe Xem bài viết
    tinh` hình là e dowload clien ở đây http://home.mu-hanoi.net/Download.html dow 4-5 bản rồi cả bản update fix lỗi đủ hết nhưng vẫn ko vào đc game cứ bật lên ấn bắt đầu là nó báo lỗi như thế này
    admin hay ae nào biết cách khắc phục chỉ giùm e với yahoo của e là : keocafe.1991@yahoo.com.vn
    Bạn có dùng trương trình diệt virus ko , nếu có hãy xóa ổ MU đi tắt trương trình diệt virus đi và thử cập nhập lại xem sao nhé !

Junior Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Bạn có dùng trương trình diệt virus ko , nếu có hãy xóa ổ MU đi tắt trương trình diệt virus đi và thử cập nhập lại xem sao nhé !
    nh dùng avast lúc giải nén clien ko thấy báo phát hiện virut , cẩn thận hơn mình đã tắt diệt virut đi rồi , giải nén xong ko vào đc mình còn xoá đi cài lại ba bốn lần bật lên đều y như thế , ko biết bị làm sao nữa máy mình hoàn toàn bình thường các Mu khác vẫn chơi ngon

Junior Member
    Like
    0
    ko ai giúp e ak

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Vấn đề của bạn mình đã gửi qua ADM để kiểm tra cho bạn !