Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 18

Chủ đề: Vấn Đề Về RF

Senior Member
    Like
    0
    Được Like 2 lần trong 2 bài

Vấn Đề Về RF

Tình Hình Theo Mình Thấy Thì Sau Khi Admjn fix lại Skill AALH của RF đả có 1 số Anh em bán acc. Mình là 1 trong số các RF và củng thấy 1 vấn đề thắc mắc mong Admjn giải đáp giúp
    ---Thu 1: khi SV open đc gần 1 tháng thì tất cả các Class đều đả đạt cấp RS >> 150 là qua nhiều, DW--Eft--Sm-Kể cả DK củng vậy. 1 class như DK vẩn có thể Ks đc RF khi chỉ cần Rs 100 là đc
    --- Thứ 2: tại sao khi các class đều đả đạt mức RSet như vậy admjn lại Fix lại Skill AALH của RF. 1 con DK RS 100 lần vẩn có thể ks đc con RF rs 200 lần.
    ----ADmjn có thấy RF bây h quá vô dụng ko. Wjn của RF ko có tác dụng. Vũ khí củng ko. đi train thì ko có người thì đánh. còn có người nếu mún train phải PK. Mình thấy RF là 1 phái tanker rất tốt nhưng đừng nên cái gì tốt là ép như vậy. bây h đi train cực khổ ko thể đở đc. cảm thấy nản vì pk hầu như class nào củng mạnh hết tại sao lại ép RF như vậy. dj train RF vẩn ko ks đc EFT với DW mà. tại sao ko cho DW + EFT giảm Speed xuống đi mà lại là 1 mình RF. mổi lần đánh phải kích vào quái. để auto thi củng chỉ đc trong phạm vi nhỏ nếu ko thì nó chạy qua chạy lại.
    ---- Day là ý kiến của mình Mong admjn Fix lại Skill AALH cho ae cảm thấy hứng thú khi chơi Class RF. mình củng bắt đầu thấy nản vì đi train 3 tiếng đồng hồ mới RS dc 1 lần vì ko bao h ks đc. Các bạn nào ko đồng ý đừng ném gạch nhé. Mong admjn Xem Xét

Senior Member cuhip01's Avatar
    Like
    6
    Được Like 8 lần trong 8 bài
    đúng vậy adm fix lại đi chứ mỗi lần đi train cứ phải kick vào quái mới mất máu thì thà để bản cũ còn tốt hơn...chứ đánh cái kiểu đó ức chế vãi ra

Banned Sexy Night's Avatar
    Like
    6
    Được Like 28 lần trong 25 bài
    Auto RF thì bị lỗi , k train được , RF rất khổ

Mỗi lần đánh là phải chỉ thẳng chuột vào quái , ko thể afk được .

Vậy train RF kiểu gì đây ?

Junior Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Cảm thấy ko chơi đc thì sang thái phẫu thuật đê ngồi đấy mà kêu.

Senior Member vtv001's Avatar
    Like
    10
    Được Like 10 lần trong 9 bài
    Ức chế vkl đề nghị ADmin xem xét quá nhiều bất công cho RF, mong trả lại AOE cho AALH , ko train đc thì làm sao mà cúng tiền rs cho admin ?

Thành Viên Guild AeHaNoi
    Guild AeHaNoi
    murealf2's Avatar
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 4 bài
    Trích Được post bởi anthonytomy Xem bài viết
    Tình Hình Theo Mình Thấy Thì Sau Khi Admjn fix lại Skill AALH của RF đả có 1 số Anh em bán acc. Mình là 1 trong số các RF và củng thấy 1 vấn đề thắc mắc mong Admjn giải đáp giúp
    ---Thu 1: khi SV open đc gần 1 tháng thì tất cả các Class đều đả đạt cấp RS >> 150 là qua nhiều, DW--Eft--Sm-Kể cả DK củng vậy. 1 class như DK vẩn có thể Ks đc RF khi chỉ cần Rs 100 là đc
    --- Thứ 2: tại sao khi các class đều đả đạt mức RSet như vậy admjn lại Fix lại Skill AALH của RF. 1 con DK RS 100 lần vẩn có thể ks đc con RF rs 200 lần.
    ----ADmjn có thấy RF bây h quá vô dụng ko. Wjn của RF ko có tác dụng. Vũ khí củng ko. đi train thì ko có người thì đánh. còn có người nếu mún train phải PK. Mình thấy RF là 1 phái tanker rất tốt nhưng đừng nên cái gì tốt là ép như vậy. bây h đi train cực khổ ko thể đở đc. cảm thấy nản vì pk hầu như class nào củng mạnh hết tại sao lại ép RF như vậy. dj train RF vẩn ko ks đc EFT với DW mà. tại sao ko cho DW + EFT giảm Speed xuống đi mà lại là 1 mình RF. mổi lần đánh phải kích vào quái. để auto thi củng chỉ đc trong phạm vi nhỏ nếu ko thì nó chạy qua chạy lại.
    ---- Day là ý kiến của mình Mong admjn Fix lại Skill AALH cho ae cảm thấy hứng thú khi chơi Class RF. mình củng bắt đầu thấy nản vì đi train 3 tiếng đồng hồ mới RS dc 1 lần vì ko bao h ks đc. Các bạn nào ko đồng ý đừng ném gạch nhé. Mong admjn Xem Xét
    RF mình chơi 2 sv rồi nên phải chịu thôi bạn ơi....cứ bem nhiệt tình vào lần sau bạn đứng 1 mình nó cũng k dám vào ks đâu

Senior Member
    Like
    2
    Được Like 2 lần trong 2 bài
    Àmin mà kêu RF giờ trum pk nửa thì vào game rà soát lại nhé .Giờ ai củng mạnh tự nhiên fix lại , tưởng mới vô RF lợi thì fix cho kéo tóp xuống giờ củng fix luôn chán , admin chỉ cho vào devil mới aoe cũng khá ảo .Dw giờ củng ngon quá trời mà admin co fix đâu , summon củng thế class nao củng có aoe chỉ riêng RF admin fix .Master vô dụng chỉ được doulbr và giam hao mòn ,admin fix chán qué chứ nghỉ RF bá đạo .

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppp minh cung choi RF,may hom danh rs nhanh nhung may hom nay RF danh rs cham qua

Senior Member
    Like
    7
    Được Like 12 lần trong 12 bài
    uppppppppppppppppppppppppp

Junior Member hungdola's Avatar
    Like
    1
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    Trích Được post bởi anthonytomy Xem bài viết
    Còn vấn đề nữa là.RF thủ đã rất yếu rồi lại còn giảm khoảng cách tấn công xuống 4 bây giờ PK cứ chạy vào sát mới đánh được vừa bò vào tới nợi thì tèo rồi còn đánh đấm gì nữa.trong khi đó RF có thiên chức là đánh xa vô đối.Mình đang tự hỏi là ADM biến RF ở bản 6.5 này class gì không biết nữa

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối