Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 22 của 22
    Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    GrandNow's Avatar
    Like
    6
    Được Like 12 lần trong 11 bài

admin vào check con hack này nhé :D

anh này là masterT top 28 sum rs mới 12x point có 24k thôi mà nhãy cứ như siêu nhân
    agi mình đã 11k
    mà cái gậy cậu ấy cầm là thiên nữ phải gần 1k str mới cầm dc vào mà xem giup

Senior Member vietco0321's Avatar
    Like
    5
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    chac minh cung~ hack qua nhi? vi hack ADM co chek nv dau.... de mai di kiem ban hack

Senior Member vietco0321's Avatar
    Like
    5
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi ™ Nước Mắt ™ Xem bài viết
    Clip của bạn quay vừa ko rõ tên nhân vật kia , và bị skill mưa băng tuyết của bạn che hết skill của class SM đó .
    ADM sẽ khó kiểm tra trường hợp này được . Và điểm kinh nghiệm của bạn vẫn lên mà .
    nước mắt nói vậy là không đúng rùi. chính tui quay 2 clip full hd 1080p thế mà 2 clip đó tui up và up mà chẳng có 1 phản hồi nào từ phía ban quản trị... vậy cậu nói chúng tôi quay clip lại làm gì... công tui úp clip rõ nét hd mất bao nhiêu time.... thế mà chả được cái gì hết... tóm lại là công cốc ... hack vẫn là hack.... ban quản trị vẫn nói theo cách của ban quản trị..... gamer vẫn là gamer.... và cuối cùng tôi vẫn là tôi vẫn chơi và tiếp tục chơi =]] mặc dù vẫn thấy thằng hack đứng bên cạnh và chặt chém những con quái thấy thương tụi quái ghê vậy đó ^^1