Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 9 của 9

Chủ đề: ADM xem xét

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài

ADM xem xét

ADM xem thế nào. mở thêm chức năng bán lại đồ trong X cash shop đi. chứ mua nhầm xong cứ để nguyên thế này mất cả đống tiền ý bán lại ae chịu thiệt 1 nửa cũng đc. còn hơn là mua nhầm xong coi như vứt rác

Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài
    Trích Được post bởi o0o_hiphop_o0o Xem bài viết
    ADM xem thế nào. mở thêm chức năng bán lại đồ trong X cash shop đi. chứ mua nhầm xong cứ để nguyên thế này mất cả đống tiền ý bán lại ae chịu thiệt 1 nửa cũng đc. còn hơn là mua nhầm xong coi như vứt rác
    Bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi mua hàng và chọn đúng mặt hàng.

Thành Viên Guild WarLord
    Guild WarLord
    Cubin_hb's Avatar
    Like
    18
    Được Like 32 lần trong 29 bài
    uống thuốc độc chết xong mong là trả lại thuốc độc nhận đc 1/2 tiền và muốn mình bị liệt

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Cubin_hb Xem bài viết
    uống thuốc độc chết xong mong là trả lại thuốc độc nhận đc 1/2 tiền và muốn mình bị liệt
    cậu nói thì hay lắm cậu thử đặt vào vị trí mua nhầm món đồ 100k rồi suy nghĩ xem. chả dùng đc cứ để đấy đến lúc MU close nhé xàm L

MeoHoang1102
    Guest
    Kể cả ngoài đời thật thì cũng không thể có trường hợp như vậy huống hồ đây là game *** và nhà sản xuất cũng không có chức năng này bạn nhé !

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi MeoHoang1102 Xem bài viết
    Kể cả ngoài đời thật thì cũng không thể có trường hợp như vậy huống hồ đây là game *** và nhà sản xuất cũng không có chức năng này bạn nhé !
    Mua 1 cái thẻ cào điện thoại nhầm. Dù chưa cào người ra cũng đổi lại. huống hồ đây là game. mua nhầm chưa sử dụng

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi Cubin_hb Xem bài viết
    Cái câu mà cậu CMT ý. nó thể hiện độ ngu của cậu cao tột đỉnh. nên cậu đừng vào đây CMT nữa.

Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài
    Trích Được post bởi o0o_hiphop_o0o Xem bài viết
    mình chơi nhiều MU. nhưng ít nạp thẻ vì toàn MU open đc vài tháng xong lại closse. gặp MU này uy tín và đông người lại chơi đc lâu dài nên nạp thẻ chơi. chả mua đồ Cash shop mấy nên thấy 2 cái bùa Tăng Exp + vùa Thiên sứ. cứ nghĩ 1 cái dùng cho cấp 2. 1 cái dùng cho cấp 3. nên lúc mua ấn mua liên tùng tục ko để ý. lúc xài mới biết bùa Thiên Sứ ko dùng đc cho Master. mà con DW lúc lên nhân vật 3 nó ghi là Thien Sứ nên mình cũng chủ quan ko đọc hướng dẫn. Mua nhầm thì mình chịu thiệt thôi. chỉ là góp í ADM mở thêm chức năng bán lại cho dễ dàng. vì bh nhân vật 3 cũng ko dùng đc. mình lại để đấy mất tiền oan ra
    Bạn đã nói như thế rồi mong bạn cẩn thận hơn.
    Và anh mèo cũng trả lời cho bạn rồi.

Member
    Like
    0
    Trích Được post bởi tim2491 Xem bài viết
    Bạn đã nói như thế rồi mong bạn cẩn thận hơn.
    Và anh mèo cũng trả lời cho bạn rồi.
    mình chỉ góp ý. mình cũng nói là mua sai thì mình chịu thiệt. chẳng may về sau còn có những ng mua nhầm nữa thôi