Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 tới 13 của 13

Chủ đề: Tình hình sever :v

Senior Member nhocvn9x's Avatar
    Like
    124
    Được Like 97 lần trong 59 bài

Tình hình sever :v

-Tình hình là rất chi là tình hình,sv giờ toàn hack speed k.vừa báo boss vàng xong mà chạy 1 vòng k gặp thấy mấy em boss xinh tươi nào cả ,có thể loại đâu đi ngang với mình mà tự nhiên biến mất tưởng đâu đổi sv hoặc đổi nv ai zè ra đã thấy đứng cạnh boss và săn rồi .
    -Ak mà còn cả thể loại đâu mình pk chết nóa rồi mà nóa vẫn ở đấy bem mình xong + train thêm 1 lượt quái nữa nóa với về làng mới tài chứ
    Mong adm xem xét lại cái chứ cứ tình hình này k ổn đâu

Senior Member Gin's Avatar
    Like
    32
    Được Like 19 lần trong 17 bài
    các a xem lại sv này tnào đi chứ. Ngày tận thế của MU đến rồi. Người người hack nhà nhà hack. đi train cũng oải, săn boss hack loáng cái sạch trơn.
    Vậy thử hỏi sv này được bao lâu?
    Câu hỏi cuối là có Anti Hack đc hay k? và Liệu có block được hết các nik hack ko? Tnày thì quá thiệt thòi cho những người chơi trong sạch.

Senior Member .*][VIET][*.*llHadesll*.'s Avatar
    Like
    22
    Được Like 63 lần trong 45 bài
    _Sao ADMIN ko bỏ ít time 2-3 ADMIN vào game,thông báo,AE thấy ai hack báo tên....ADMIN gõ lệnh tàn hình lên đi theo quay Clip=>Clock để xem thằng nào còn dám hack nữa.
    _Còn ở đây,báo hack còn bị ADMIN tạc nc,bạn phải có Pic or Video.......Mu của ai mà sao toàn đòi hỏi ở Player,mấy ông ADMIN phụ trách hack,đc trả công để làm gì vậy???ngồi chờ ng ta post Clip rồi /banned thôi sao???

Senior Member vietco0321's Avatar
    Like
    5
    Được Like 16 lần trong 11 bài
    Trích Được post bởi .*][VIET][*.*llHadesll*. Xem bài viết
    _Sao ADMIN ko bỏ ít time 2-3 ADMIN vào game,thông báo,AE thấy ai hack báo tên....ADMIN gõ lệnh tàn hình lên đi theo quay Clip=>Clock để xem thằng nào còn dám hack nữa.
    _Còn ở đây,báo hack còn bị ADMIN tạc nc,bạn phải có Pic or Video.......Mu của ai mà sao toàn đòi hỏi ở Player,mấy ông ADMIN phụ trách hack,đc trả công để làm gì vậy???ngồi chờ ng ta post Clip rồi /banned thôi sao???
    chuan cmnr