Kết quả 1 tới 10 của 120

Threaded View

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài

Nơi Vinh danh các acc tuyên truyền Hack, post link chứa hack, keylog...

Trong thời gian qua chúng tôi liên tục update antihack nhưng một số thành phần muốn phá hoại Mu - Hà Nội của chúng ta . Đưa ra mọi thủ đoạn để có được những bản hack mới rồi mang đi tuyên truyền , gây phản cảm cho những menber chân chính .
    Vì vậy mình lập topic này . Để mọi người có thể tố cáo hack , post link chứa hack , keylog ...

Yêu cầu tố cáo hack : Phải có bằng chứng là Video cụ thể rõ ràng , thời gian mà nhân vật đó thực hiện hack . Các bạn không lấy acc elf buff hoặc acc không tăng agi quay video nhé . Và khi quay hãy bật cả chữ C lên để chúng tôi biết rõ hơn vấn đề .

Hướng dẫn quay Camstiudio tại ĐÂY

Hướng dẫn upload video lên youtube tại ĐÂY

Yêu cầu với những thành phần post link : Phải có ảnh cụ thể khoanh tròn câu post link hack của nhân vật đó và thời gian post link hack .

Hướng dẫn up ảnh lên diễn đàn tại ĐÂY

Nội quy mọi người xem tại đây nhé : http://forum.mu-hanoi.net/showthread...947#post370947

Lưu ý : Để block một tài khoản , một nhân vật không phải là vấn đề cứ xem qua clip là có thể xử lí ngay . Vì vậy các bạn hãy cho chúng tôi thời gian test thật kĩ xem nhân vật đó có vi phạm hay không thì mới đưa ra câu trả lời cho mọi người được .

2. 4 thành viên Like Nước Mắt cho bài viết này:

™ Nắng Ấm ™ (28-01-2013), Máy Chém (29-01-2013), TheDeath (29-01-2013), tim2491 (29-01-2013)