Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 25 của 25
    Senior Member vietco0321's Avatar
    Like
    5
    Được Like 16 lần trong 11 bài

Lightbulb Anh Em Các SV Và tất cả các mem mới vô đây hết nhé!!!!

Chào các tướng và toàn thể gamer Mu-hanoi.net, nói thật không có hứng thú gì với game này hết nhưng có một người bạn mời mình chơi chung cho vui mình từ chối cũng kì thôi thì bỏ ra vài phút nhận vào chơi thử ^^, sau khi download game và nhận game xong bắt đầu xem và khám phá nội dung game là cái gì?? Chơi được vài ngày thấy khoái, mà cũng khó hiểu chẳng biết vì sao người ta lạ thích cái trò chơi hút máu này Sau khi tìm tòi và học hỏi mình đã cày quốc dữ dội, đến trào cả máu ... rồi bỗng 1 ngày thằng bạn nó kêu " BQT sắp ra SV mới , tụi nó đua nhau bán acc bán đồ ... nói chung là...v.v ".... nhưng chỉ biết thế thôi bắt đầu mường tượng ra game này sẽ đi vào 1 cảnh tượng thật hãi hùng khi bao nhiêu công sức tiền bạc của cải mình đổ dô bây giờ trở thành con số 0, thế này ai mà dám chơi game này nữa , MÌNH XIN KẾT LẠI MỘT CÂU.... GAME NÀY CHƠI KHÔNG KHÓ, MÌNH CÓ 1 BÍ KÍP ĐỂ TRỞ THÀNH KẺ HÙNG MẠNH NHẤT SV ĐÓ LÀ ĐỔ TIỀN TỈ VÀO LÀ ĐI ĐÂU CŨNG CÓ THẰNG NỂ , LÚC ĐÓ CÓ KẺ THÙ NÀO CŨNG KHÔNG CẦN RA TAY, LIỆNG CHO MẤY ĐỨA ĐÂM THUÊ CHÉM MƯỚN VÀI DỒNG TIỀN LẺ THÌ CÓ THÁNH CŨNG KHÔNG CỨU ĐƯỢC CÁI MẠNG CỦA NÓ ..... ĐÚNG LÀ CÁI GAMES HÚT MÁU NGƯỜI, BÓC LỘT SỨC LAO ĐỘNG, LÀM CHO NHIỀU AE NHIỄM PHÓNG XẠ,.... VÀ RẤT NHIỀU TÁC HẠI KHÁC NỮA....

Tóm lại mình khuyên AE một câu " dù ai nói ngả nói nghiêng , lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân " Bỏ game và giành thơi gian quý báu đó cho gia đình, bạn bè, người iu,.... chúng ta cứ nghĩ mà xem đâu phải game là trò giải trí duy nhất.... nếu ae mún kết bạn giao lưu thì trên các 4rom và các chương trình kết bạn 4 phương... nói chung là nhiều thứ lắm.... đừng tối ngày đâm đầu vào game mà ảnh hưởng đến tương lai của chúng ta.... chơi giải trí thì cũng được nhưng đừng lạm dụng nó quá...

P/S : BÀI VIẾT QUẢ MÌNH CŨNG KHÁ DÀI , MÌNH THÌ RẤT MUỐN BỘC LỘ CẢM XÚC CỦA MÌNH VÀ VIẾT NHỮNG ĐIỀU CHÂN THÀNH NHẤT, NHƯNG DÀI QUÁ THÌ KHIẾN CHO BÀI VIẾT TRỞ NÊN LANG MANG MÌNH XIN KẾT TẠI ĐÂY ,XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓN ĐỌC..... ( LƯU Ý : MÌNH CÓ GÌ SAI SÓT ĐỪNG NÉM GẠCH NHÉ ^^! )

2. 5 thành viên Like vietco0321 cho bài viết này:

eminemiv (11-01-2013), Mr.Hùng (09-01-2013), namtai011 (09-01-2013), trajquay89 (09-01-2013), transangcb (09-01-2013)

Like
    5
    AO? VKL Ra

Thành Viên Guild Olympus
    Guild Olympus
    _Romeo_'s Avatar
    Like
    198
    Được Like 125 lần trong 112 bài
    Trích Được post bởi transangcb Xem bài viết
    chuẩn...game reset hút máu hơi nhiều đấy...
    tôi thấy MU là tốn tiền ít nhất nếu bạn chơi bình thường.

ko ăn even poin. ko đầu tư nhiều tiền mua đồ ngon. hay chỉ mua đồ bình thường. nếu bạn biết cách + poin và pk khôn khéo thì vẫn pro đấy thôi.

phải ra sv mới thì adm mới ko bị chết dói hay ko có tiền duy trì sv .

Senior Member Vớ Vẩn's Avatar
    Like
    75
    Được Like 58 lần trong 39 bài
    Nếu ADM chấp nhận UP SV QN Lên thay vì ra SV mới thì có lẽ đồ đạc lại lên giá đấy ^^

Like
    5
    Trích Được post bởi Vớ Vẩn Xem bài viết
    Nếu ADM chấp nhận UP SV QN Lên thay vì ra SV mới thì có lẽ đồ đạc lại lên giá đấy ^^
    Chuan ko can chinh luc do thi acc cung len gia

Like
    5
    va luc do se duoc dong dao ng ung ho hon, neu mun kiem tien thi ra even the la loi ca doi ben