Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 tới 10 của 22
    Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Cool cần adm và bqt xem sét và fix lại

như tiêu đề mình có 1 số thắc mắc .mong adm fix lại.vấn đề về sói hoàng kim .vào trưa hôm qua mình có đi thiên giới .mình đeo sói hoàng kim max máu .sau khi pk bị chết về davias thấy shk bị chết .mình không hiểu vì sao .shk là sói theo mình biết la khoẻ nhất nhưng tại sao pk có 1 lần lại bị chết ngay được .không hiểu lỗi do game hay tại sao.vấn đề thứ 2 là hiện tại mình tét thử sét rồng xanh 457 khoẻ hơn cả sét quyền năng 4457 .mong adm xem sét lại và cho anh em câu trả lời

Senior Member
    Địa điểm
    Ở đâu còn lâu mới nói
    Like
    154
    Được Like 146 lần trong 91 bài
    chết lun cả sói ak chắc bác pk kinh lắm
    Up cho Gm giải quyết giúp bác ^^

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi 9daigia Xem bài viết
    như tiêu đề mình có 1 số thắc mắc .mong adm fix lại.vấn đề về sói hoàng kim .vào trưa hôm qua mình có đi thiên giới .mình đeo sói hoàng kim max máu .sau khi pk bị chết về davias thấy shk bị chết .mình không hiểu vì sao .shk là sói theo mình biết la khoẻ nhất nhưng tại sao pk có 1 lần lại bị chết ngay được .không hiểu lỗi do game hay tại sao.vấn đề thứ 2 là hiện tại mình tét thử sét rồng xanh 457 khoẻ hơn cả sét quyền năng 4457 .mong adm xem sét lại và cho anh em câu trả lời
    - Sói hoàng kim . Ko phải là sói khỏe nhất đâu bạn ạ .
    Bạn hãy tím hiểu thêm về tính năng của nó bạn nhé !
    Sói tinh hoàng kim là sự kết hợp của các loài sói nó chỉ vừa tăng tấn công và vừa tăng phòng thủ , chứ máu vẫn là 255 HP và vẫn có thể chết bình thường huống chi ở sever HT đame của các class quá to vì có số point quá lớn vì vậy chỉ cần sơ xuất là có thể chết sói ngay . Và chắc chắn ko phải do lỗi game bạn nhé
    - Còn về mức độ khỏe của 2 sét item bạn hãy nói rõ hơn đc ko . Bởi vì để so sánh mức khỏe hơn trong khi pk còn phải do cách tăng điểm và các phụ kiện còn lại nữa , và 2 sét có cộng bằng nhau ko nữa . Với cả sét Quyền Năng tuy thủ khỏe nhưng tỉ lệ phản đòn lại thấp bạn ạ Vì họ đánh mất máu ít lên bị phản đòn ít máu còn Rồng Xanh thì ngược lại !

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    Chur tốp Pisc Muốn hoir là Set QN Lại kém hơn Rx đều +15 + điểm đều như nhau ý bạn, QN cũng ảo lắm lúc khoẻ lúc yếu

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    uh đúng rồi tối qua khi pk 2 dk tang poi như nhau 1 ac max rx 1 ac mã qn 4457 .mình lấy sm mã 3coc dánh thì class mac qn lai chết mà dánh clas mac rx lai ko chết đươc.qn la đồ 380 cung có thể gọi là đồ cuối hơn nữa lai là 4457 +15 mà lại ko băng rx 457+15 mong adm co thể xem sét lại

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    ADM mấy hôm nay nghỉ việc rồi chán lắm

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    còn về vấn đề sói hk .theo mình nghĩ và cũng như bqt nói là kết hợp của các loại sói .cho dù máu có như các loại sói khác đi nưa.nhưng 1 lần pk mà bi chết sói là mình cảm thấy quá vô lý.mình cũng đã dùng sói tc va pt pk 4>5 hiep có bị chết đâu.ý mình ở đây là như vậy .adm va bqt có thể xem sét lại

Banned ShayneWard's Avatar
    Like
    39
    Được Like 428 lần trong 232 bài
    giờ mặc Thiết Phiến +9 pk có khi hay hơn QN ấy ảo lòi
    1 cái nữa là để 1 nv đủ tất cả buff thì dame kiểu gì 1 lần chết cũng ko thể chết sói HK được.còn vấn đề cách tăng point thì sv HT quên mất cách tăng point lâu lắm rồi có khi dư point ko biết + vào đâu ấy chứ
    Vấn đề ở đây là cần ADM vào fix xem thực tế nó thế nào thôi chứ nói câu "Với cả sét Quyền Năng tuy thủ khỏe nhưng tỉ lệ phản đòn lại thấp bạn ạ Vì họ đánh mất máu ít lên bị phản đòn ít máu còn Rồng Xanh thì ngược lại !" vô lý lắm đơn giản vì đã là đồ ex thì chỉ có thủ thôi chứ dame cái gì và phản đòn thì 25% đều nhau.đồ 380 và đồ thường hơn nhau cái gia cường và cái phòng thủ thôi mà vấn đề tại sao fix QN ko trâu = RX thôi.

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    xNhung's Avatar
    Like
    2
    Được Like 5 lần trong 3 bài
    upppppppppppppppppppppppppppppppppp ban nay noi dung' y minh`

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Trích Được post bởi ShayneWard Xem bài viết
    giờ mặc Thiết Phiến +9 pk có khi hay hơn QN ấy ảo lòi
    1 cái nữa là để 1 nv đủ tất cả buff thì dame kiểu gì 1 lần chết cũng ko thể chết sói HK được.còn vấn đề cách tăng point thì sv HT quên mất cách tăng point lâu lắm rồi có khi dư point ko biết + vào đâu ấy chứ
    Vấn đề ở đây là cần ADM vào fix xem thực tế nó thế nào thôi chứ nói câu "Với cả sét Quyền Năng tuy thủ khỏe nhưng tỉ lệ phản đòn lại thấp bạn ạ Vì họ đánh mất máu ít lên bị phản đòn ít máu còn Rồng Xanh thì ngược lại !" vô lý lắm đơn giản vì đã là đồ ex thì chỉ có thủ thôi chứ dame cái gì và phản đòn thì 25% đều nhau.đồ 380 và đồ thường hơn nhau cái gia cường và cái phòng thủ thôi mà vấn đề tại sao fix QN ko trâu = RX thôi.
    QN vẫn trâu lắm chứ khôgn bít ông tnaof chứ tôi mặc QN 4 5 7 thi nhưng khoẻ lắm

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối