Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 tới 26 của 26
    Chủ Guild The0ne
    Guild The0ne

Like
    214
    Được Like 108 lần trong 86 bài

Lời chia tay tới anh em Theone cùng liên minh UB!

Mình là BlackCat !Sau 1 thời gian dài gắn bó cùng với Mu-hanoi.net và chủ G Theone 3 sv qua mình đã có rất nhiều kỉ niệm đẹp,thời gian gần đây do gần cuối năm và cũng bận nhiều công việc nên mình k thể tiếp tục cuộc vui được nữa,điều đó mình cảm thấy cũng buồn nhưng buồn hơn khi có ý đinh nghỉ game thì sẽ thanh lý chút đồ rồi chia đều ae trong G,nhưng chiều nay vào acc đi CTC thì thấy k còn gì nữa,cái này thì thấy thất vọng hơn cả,thật sự có lỗi với mọi người trong G,mong ae bo qua dùm mình,hẹn gặp các bạn 1 ngày không xa,chúc anh em Theone ở lại cũng như các bạn trong lm Ub có nhưng khoảng thời gian chơi game vui vẻ và thành công nhiều trong cs!
    Acc Black của mình đã dell và mong Duy Shock Man chủ G UB cho 1 số anh em G mình có 1 bến đỗ mới tốt hơn!

2. 3 thành viên Like BlackCat123 cho bài viết này:

0975669655 (30-12-2012), need1love (30-12-2012), SockMan (31-12-2012)

LĐTC Guild HuynhDe
    Guild HuynhDe
    banyboon's Avatar
    Địa điểm
    Dương Minh Châu, Tây Ninh
    Like
    199
    Được Like 252 lần trong 213 bài
    SV QN lại mất đi 1 RF phế của A T3 à.
    Chúc A Thành Trym to ra đi đc thanh thản nhé.

Thành Viên Guild The0ne
    Guild The0ne
    o0HacAm0o's Avatar
    Like
    62
    Được Like 117 lần trong 87 bài
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết
    Mình là BlackCat !Sau 1 thời gian dài gắn bó cùng với Mu-hanoi.net và chủ G Theone 3 sv qua mình đã có rất nhiều kỉ niệm đẹp,thời gian gần đây do gần cuối năm và cũng bận nhiều công việc nên mình k thể tiếp tục cuộc vui được nữa,điều đó mình cảm thấy cũng buồn nhưng buồn hơn khi có ý đinh nghỉ game thì sẽ thanh lý chút đồ rồi chia đều ae trong G,nhưng chiều nay vào acc đi CTC thì thấy k còn gì nữa,cái này thì thấy thất vọng hơn cả,thật sự có lỗi với mọi người trong G,mong ae bo qua dùm mình,hẹn gặp các bạn 1 ngày không xa,chúc anh em Theone ở lại cũng như các bạn trong lm Ub có nhưng khoảng thời gian chơi game vui vẻ và thành công nhiều trong cs!
    Acc Black của mình đã dell và mong Duy Shock Man chủ G UB cho 1 số anh em G mình có 1 bến đỗ mới tốt hơn!
    Từ ngày Mèo Con theo bước chân anh chính chiến các MU đến giờ cũng dược Vài năm rồi ấy nhỉ. Ở cái MU hanoi này em có vẻ như luôn lâm ly tiễn biệt dài lâu nhất^^.. Em thành thằng Say thằng Nghiện Game mất rồi Thành ơi^^.. Lấu lâu vào diễn đàn lại thấy em 1 lần nữa ra đi... thêm 1 lần tiễn biệt... thêm 1 lần thề thốt đảm bảo cạch mặt MU ^^ ha ha^^ ... Rồi đâu lại là thế... Đến hẹn lại thấy cái mẹt em =]]. Vậy nhân dịp năm mới 2013 chúc em 1 năm thành công về mọi mặt trong cs... Và em ơi.. cs mình là ae.. nhưng lần sau trong game thì ae ta sẽ là D D nhé^^..
    P/s: Thân chúc mu-hanoi.net 1 năm thành công..^^.. Các bạn cũng bắt đầu cho sv mới đi thôi^^..

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    anh thành sau một thời gian onl cùng anh và toàn bộ anh em trong ''TheOne'' em đã có nhiều kỷ niệm đẹp....tuy lần đầu đánh muhanoi nhưng đã có những người anh chuẩn với dúng nghĩa là người anh....trong game....Vì sự da đi của anh làm anh em hơi buồn 1 chút......công việc phải làm thôi anh....:p Em luôn chúc anh manh khoe và thành công trong công việc.... NHÉ ANH
    EM............Tâm......

Member
    Like
    0
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    giờ acc NguyenHuu cũng đã cho chủ mới ồi anh em ak........chúc anh em TheOne luôn là 1 gui hùng mạnh và Thành công như sua nhé..............anh huy giờ a sống thế nào ồi

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    thuhuyen's Avatar
    Like
    38
    Được Like 61 lần trong 56 bài
    buồn quá nhỉ, mình mất đi thằng cháu chuyên chém gió nc vui vẻ
    Trích Được post bởi BlackCat123 Xem bài viết

Thành Viên Guild AnhEmQN
    Guild AnhEmQN
    thuhuyen's Avatar
    Like
    38
    Được Like 61 lần trong 56 bài
    nếu chú cháu mình có duyên sẽ gặp nhau ở sv mới Mu-hanoi.net nhe pp thằng ra đi thanh thản hehe