Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 5 của 5
    Senior Member TheKinhRoi's Avatar
    Like
    4
    Được Like 11 lần trong 11 bài

ADM Và BQT vào Kiểm tra hộ cái..Nhanh Gấp..!!!

23h45 ngày 27 tháng 12..tôi đổi VC ra Web để reset thì bị nói là Dupe VC..VC bị xóa hết..
    Tôi từ trước chơi bên SV Phục hưng đến giờ có bao giờ biết Dupe Item hay VCoin gì đâu mà giờ tự nhiên thông báo tôi Dupe Item rồi khóa Acc tôi vào vậy..ADM tìm ra lỗi giúp tôi cái..
    Id: 460046
    NV: TheKinhRoi
    mong ADM giúp tôi điều tra để tôi còn tiếp tục cày..!!!!

Like
    4
    àk chiều nay..lúc chièu tối tầm 18h đến 18h30p...tôi có mang 30K VC để sang SV1 mua đồ..3 đồng 10K..
    khi sang SV1 thì không thấy 3 đồng 10K đâu mà chỉ thấy 1 đồng 50K..và từ đó đến giờ tôi chưa GD với ai..và chỉ cất vào hòm đồ...đến đêm lấy 10K VC ra NV : TheKinhRoi ra Web đổi để reset thì bị nói là DUpe đồ..chẳng hiểu gì cả...có khả năng là lỗi do vấn đề đấy..!!
    mong ADm vào Giải Quyết dùm với chứ tôi k biết Dupe đồ gì cả..

Like
    4
    uppppppppppp

Like
    4
    ưkf..giờ vào được rồi..thì lại thấy mất..80K VC 3 đồng 10K và 1 đồng 50K..mà VC bán đồ để mãi không sao..tự nhiên bây giờ lại bảo Dupe..không hiểu..ADM giải thích và tìm lại VCent hộ tôi với

Senior Member
    Like
    55
    Được Like 149 lần trong 125 bài
    Tài khoản của bạn nếu đổi Item mà bị dupe sẽ tự động mở khóa trong 5 phút thôi !
    Còn hiện tượng bạn bị báo là dùng đồ dupe là do khi bạn thao tác đổi Item wed quá nhanh hoặc bạn đáp Item ra đất rồi nhặt lên vì vậy hệ thống thông báo như vậy và xóa item của bạn . Lần sau bạn hãy qua sv 1 giao dịch nhé . Và đây cũng là 1 bài học cho bạn mong bạn rút kinh nghiệm lần sau