Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 tới 30 của 77
    Banned 0o0TongDaChu0o0's Avatar
    Like
    233
    Được Like 130 lần trong 99 bài

BQT , ADM , Mod ... Toàn Thể Gamer

Hy vọng MU HN ... Sẽ ra 1 Sever - Vĩnh Viễn .... Mà Tại sever đó , sẽ ko có những Evnet đc tặng những sét đồ ( Duy nhất cách có đc đồ Khủng là đi săn KunDun or ném box , or Cộng Hưởng , Để làm đc 1 sever như vậy , có lẽ Ngọc các loại <C B S L > và Zen <Có thể bán đc = VND >
    Note : Thu Phí Game Hàng tháng , để lấy kinh phí duy trì sever .

2. 9 thành viên Like 0o0TongDaChu0o0 cho bài viết này:

anhnghia (27-12-2012), bindaika (27-12-2012), Còi Đua Đòi Muzik (27-12-2012), Có Khi Nào Rời Xa ™ (27-12-2012), EAKAR (27-12-2012), M4ckRir3 (27-12-2012), nhimkute (27-12-2012), soc00lz (27-12-2012), trajquay89 (27-12-2012)

Senior Member eminemiv's Avatar
    Like
    30
    Được Like 19 lần trong 14 bài
    Ý của TongDaChu rất hay mình cũng muốn có 1 sv ổn định để anh em toàn tâm gắn bó với Mu mặc dù Mu đã ra đời cách đây lâu lắm rồi nhưng mình vẫn luôn muốn chơi Mu .Dạo này nghe thông tin ra sv mới mặc dù đã có sự khẳng định của BQT là không ra sv mới mình vẫn cảm thấy nản mấy hôm nay lười train hẳn ,anh em trong G mình cũng đã xác định bớt train rồi .Nếu bây h BQT ra sv mới mong các bạn hãy tạo 1 sv thật vững mạnh để các mem tâm huyết với game có thể gắn bó lâu dài không phải lo vài tháng lại ra 1 sv khác .Còn vấn đề phí bảo trì sv thì đó là điều hoàn toàn tự nhiên mình thấy rất bình thường vì phải có kinh phí mới duy trì được nhưng mức phí các bạn có thể cân nhắc ở mức thấp nhất mà mọi game thủ chấp nhận được ,như mình đây 1 vợ và 2 con thì hằng tháng cũng có nhiều thứ chi tiêu nên muốn bỏ khoảng tiền 200-300 vào game thì thật sự là khá nhiều .Vài lời đóng góp mong anh em gạch đá ít thôi

4. Các thành viên đã Like eminemiv cho bài viết này:

0o0TongDaChu0o0 (27-12-2012)

Like
    233
    ADM làm 1 píc tham khảo í kiến anh em đi , 1 Sever phát triển chậm nhưng mà chắc . Chắc chắn sẽ ko có chuyện Event đc sét đồ , và sẽ Thu phí Game . Có lẽ học cách phát triển theo FPT < Giá có thể rẻ hơn 1 tí > Sẽ là hợp lí !

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    Cái gì cũng thế thôi nó đang theo 1 cái nếp cũ, thói quen cũ. Giờ tự nhiên thay đổi 180 độ liệu có bao nhiêu người ủng hộ. Còn việc 1 sv bên vững ai mà ko muốn. Như bạn chủ thớt nói ấy số lượng set đồ event so với đồ săn được bên nào nhiều hơn. Ko có set event nào thì kiểu gì theo năm tháng đồ đạc săn được cũng vẫn nhiều lên. Ko phát đồ event cũng đồng nghĩa với việc ko có event. Liệu game sẽ ra sao.?
    Đến đây chắc bạn lại cho rằng nên tặng thưởng bằng rs hay pet hay ....khác ko phải đồ đạc vậy sẽ ra sao chỉ đơn cử liệu có xứng với người tham gia event.
    Kết lại. BQT để quyết định 1 hướng đi chiến lược mới bao giờ cũng phải tính toán đến mọi yếu tố, khả năng có thể xảy ra. Theo yêu cầu, xu thế chung. Để Mu luôn đi đúng hướng. Và quan trọng là số lượng người chơi ngày càng tăng lên.
    Mu Hà Nội Hỗ trợ nhanh:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/MUHNFANPAGE
    Bạn có nhiệt huyết xây dựng Mu-HaNoi. Có khả năng viết bài cho tuần báo Mu, CTV facebook hãy Pm cho tôi: hanoi_hoalinh

Thành Viên Guild NewStar
    Guild NewStar

Like
    6
    Cái j khó mới thích. mới ra được mấy thàng mà rl/rs cao quá! đồ +13 thì đầy đường! w3 là thứ quý hiếm giá trị mà giờ bán ko ai mua! giao bán acc thu hồi vốn thì vô số topic ! tất cả chỉ tại những thứ đạt được quá dễ dàng. vào pk bi giờ chỉ uống máu mỏi tay, cùi hơn người ta một chút thì mua máu cashop cung pk với pro vô tư. Nếu ra sv mới chỉ cần fix lại xp bi giờ là 200 thỳ đưa về 100 thôi. boss la con trùm thì phải trâu thật trâu vào, nếu boss 5 thôi thì phải có tổ đội mới ăn được con kundun chắc phải kéo cả G đi ăn vài tiếng mới chết. như thế đồ mới có giá trị. tỷ lệ ra đồ của sumer thấp nhất có thể cả binh đoàn pháp sư nữa thể đồ mới có giá. even nên tổ chức pk trong các glass theo tuần rồi chọn ra người mạnh nhất các glass thi đấu chung kết các glass với nhau thỳ mọi người mới cố gắng cày và làm đồ. phần thưởng thỳ là đồ khủng cũng được nhưng có thời hạn sử dụng chứ không vĩnh viễn. chỉ là một ý kiến nhỏ trong một góc nhỏ của game

Like
    233
    Trích Được post bởi Hoa Linh Xem bài viết
    Cái gì cũng thế thôi nó đang theo 1 cái nếp cũ, thói quen cũ. Giờ tự nhiên thay đổi 180 độ liệu có bao nhiêu người ủng hộ. Còn việc 1 sv bên vững ai mà ko muốn. Như bạn chủ thớt nói ấy số lượng set đồ event so với đồ săn được bên nào nhiều hơn. Ko có set event nào thì kiểu gì theo năm tháng đồ đạc săn được cũng vẫn nhiều lên. Ko phát đồ event cũng đồng nghĩa với việc ko có event. Liệu game sẽ ra sao.?
    Đến đây chắc bạn lại cho rằng nên tặng thưởng bằng rs hay pet hay ....khác ko phải đồ đạc vậy sẽ ra sao chỉ đơn cử liệu có xứng với người tham gia event.
    Kết lại. BQT để quyết định 1 hướng đi chiến lược mới bao giờ cũng phải tính toán đến mọi yếu tố, khả năng có thể xảy ra. Theo yêu cầu, xu thế chung. Để Mu luôn đi đúng hướng. Và quan trọng là số lượng người chơi ngày càng tăng lên.
    Tại sao cứ phải theo cái cũ mà ko phải là 1 cái gì đó thực sự mới mẻ , và ĐỘC đi . Tại sao ko dám nghĩ ko dám làm những cái nó khác người 1 tí ... Event có thể tặng Vcent , Gcent , Cái đấy ko phải là tiền à ? Tôi nghĩ các bạn cũng rất muốn có 1 sever như thế ... Nhưng trình độ AntiHack của các bạn có lẽ là không thể làm đc thì đúng hơn ... Tình Trạng Dupe Item , Dup Vcent vẫn còn diễn ra rất là nhiều ... Kiểu gì theo Năm tháng đồ đạc chẳng nhiều nên ? < Nói đúng thế > Tất nhiên là sẽ nhiều nên rồi , Nhưng mà nó chậm ông ạ , nó ko bị mất giá , Ông bao nhiêu tuổi , Chơi MU đc bao nhiêu năm rồi ? Có tâm huyết cày cuốc MU - HN ko ? Tôi hỏi thật đấy ... Theo tôi thấy thì ông chẳng biết cái gì cả ...! Ông đã bao giờ ngồi cả tháng giời để test damege , test các dòng của đồ đạc chưa ? Đã bao giờ Cộng point cả nghìn lần để PK thế nào cho chuẩn nhất chưa ? Còn tính về lợi nhuận , Tôi chắc chắn ràng Nếu có 1 sever như thế sẽ còn hơn cả những Sever cũ , Vừa bền vững và Gamer đỡ kêu ca nhiều !

9. Các thành viên đã Like 0o0TongDaChu0o0 cho bài viết này:

EAKAR (27-12-2012)

Like
    233
    Trích Được post bởi dragon2627 Xem bài viết
    Cái j khó mới thích. mới ra được mấy thàng mà rl/rs cao quá! đồ +13 thì đầy đường! w3 là thứ quý hiếm giá trị mà giờ bán ko ai mua! giao bán acc thu hồi vốn thì vô số topic ! tất cả chỉ tại những thứ đạt được quá dễ dàng. vào pk bi giờ chỉ uống máu mỏi tay, cùi hơn người ta một chút thì mua máu cashop cung pk với pro vô tư. Nếu ra sv mới chỉ cần fix lại xp bi giờ là 200 thỳ đưa về 100 thôi. boss la con trùm thì phải trâu thật trâu vào, nếu boss 5 thôi thì phải có tổ đội mới ăn được con kundun chắc phải kéo cả G đi ăn vài tiếng mới chết. như thế đồ mới có giá trị. tỷ lệ ra đồ của sumer thấp nhất có thể cả binh đoàn pháp sư nữa thể đồ mới có giá. even nên tổ chức pk trong các glass theo tuần rồi chọn ra người mạnh nhất các glass thi đấu chung kết các glass với nhau thỳ mọi người mới cố gắng cày và làm đồ. phần thưởng thỳ là đồ khủng cũng được nhưng có thời hạn sử dụng chứ không vĩnh viễn. chỉ là một ý kiến nhỏ trong một góc nhỏ của game
    Rất cảm ơn bạn .

Like
    233
    Trích Được post bởi eminemiv Xem bài viết
    Ý của TongDaChu rất hay mình cũng muốn có 1 sv ổn định để anh em toàn tâm gắn bó với Mu mặc dù Mu đã ra đời cách đây lâu lắm rồi nhưng mình vẫn luôn muốn chơi Mu .Dạo này nghe thông tin ra sv mới mặc dù đã có sự khẳng định của BQT là không ra sv mới mình vẫn cảm thấy nản mấy hôm nay lười train hẳn ,anh em trong G mình cũng đã xác định bớt train rồi .Nếu bây h BQT ra sv mới mong các bạn hãy tạo 1 sv thật vững mạnh để các mem tâm huyết với game có thể gắn bó lâu dài không phải lo vài tháng lại ra 1 sv khác .Còn vấn đề phí bảo trì sv thì đó là điều hoàn toàn tự nhiên mình thấy rất bình thường vì phải có kinh phí mới duy trì được nhưng mức phí các bạn có thể cân nhắc ở mức thấp nhất mà mọi game thủ chấp nhận được ,như mình đây 1 vợ và 2 con thì hằng tháng cũng có nhiều thứ chi tiêu nên muốn bỏ khoảng tiền 200-300 vào game thì thật sự là khá nhiều .Vài lời đóng góp mong anh em gạch đá ít thôi
    Cảm ơn bạn 200-300k là mình tính cả tiền mua gấu , Mua vé BC , Devil , rồi Tiền Phí game các loại rồi bạn à !

Member designtuan's Avatar
    Like
    0
    Được Like 1 lần trong 1 bài
    Tổng đà chủ nói hay OK Anh Duyệt cho em trai

13. Các thành viên đã Like designtuan cho bài viết này:

0o0TongDaChu0o0 (27-12-2012)

Senior Member eminemiv's Avatar
    Like
    30
    Trích Được post bởi 0o0TongDaChu0o0 Xem bài viết
    Cảm ơn bạn 200-300k là mình tính cả tiền mua gấu , Mua vé BC , Devil , rồi Tiền Phí game các loại rồi bạn à !
    nếu theo như bạn tính 200-300k mà tất cả những thứ ấy mình hoàn toàn ủng hộ vote cho bạn 1 phiếu mà đã tính đễn bùa exp chưa bạn ? không có nó là không được đâu Y_Y

Thành Viên Guild KingPK
    Guild KingPK
    thienton00's Avatar
    Like
    136
    Được Like 139 lần trong 105 bài
    Cái Bùa 100,cái auto 50,vé blood gấu,Ske các loại nó rơi vào khoảng hơn 200k/1 tháng ! Nhưng mà là với mỗi một nhân vật chứ không phải là 1 người chơi ! Bạn nào kinh tế dòi dào thì chơi 2 3 hoặc 5 10 nhân vật cũng được ! Chơi nhiều nhân vật thì kiếm ngọc ngà và đồ nhiều hơn,cái gì cũng phải có giá của nó,có thế thôi ! Chứ mua 1 bản hack 250k/tháng trên 1 máy rồi cày nhiều nhân vật một cách free rồi hack Agi vào thì có mà thánh đỡ ! Còn không chơi 1 nhân vật thì phải tìm team chơi,cộng tác với nhân vật khác là bạn bè hoặc anh em chơi cùng phối hợp với nhau mới có thể tung hoành được !