Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 8 của 8
    Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    Được Like 5 lần trong 5 bài

Statusicon5 mình có 1 thắc mắc mong am giải đáp

hiện nay vấn đề kaylook là khá <hót>nhưng không ít những game thủ không biết rõ về máy tính cho lắm.mình muốn hỏi 1 điều rằng mình chơi máy tính ở nhà.bên cạnh đó chỗ mình rất ít người chơi mu. và cũng rất it người có máy tính cũng như biết về máy tính nhiều .mình muôn hỏi liệu mình có thể bị kaylook hay không.????????? mình cũng thấy adm và BQT chỉ ra nhiều cách.nhưng mình thấy cách khoá đồ là nhanh và tiện dụng nhất.nhưng mình thấy cũng chưa an tâm cho lắm .mỉnh có 1 ý rằng adm va bqt co thể mở thêm tính năng đăng ký đồ ví dụ tài khoản 1234 pas 1234 có đồ abc trả hạn ... chẳng may có bi kaylook lấy đi mất thì adm de dang điều tra và lấy lại cho chủ ac.đây la 1 ý nho nhỏ hihi adm có thể xem xét thì a em có thể yên tam hơn phần nao` thanhk

LĐTC Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    Tình Hết's Avatar
    Like
    34
    Được Like 69 lần trong 67 bài
    Nếu Bạn Chơi Ở nhà 1 mình 1 máy Mà Khôgn Vào wet ltinh hay nhận cái gì thì Không ai lấy đồ được trừ khi bạn để passs quá dễ ngta sẽ dò pass

Senior Member superxoi29's Avatar
    Địa điểm
    English Manchester United
    Like
    185
    Được Like 1,196 lần trong 625 bài
    Trích Được post bởi 9daigia Xem bài viết
    hiện nay vấn đề kaylook là khá <hót>nhưng không ít những game thủ không biết rõ về máy tính cho lắm.mình muốn hỏi 1 điều rằng mình chơi máy tính ở nhà.bên cạnh đó chỗ mình rất ít người chơi mu. và cũng rất it người có máy tính cũng như biết về máy tính nhiều .mình muôn hỏi liệu mình có thể bị kaylook hay không.?????????
    mình cũng thấy adm và BQT chỉ ra nhiều cách.nhưng mình thấy cách khoá đồ là nhanh và tiện dụng nhất.nhưng mình thấy cũng chưa an tâm cho lắm .mỉnh có 1 ý rằng adm va bqt co thể mở thêm tính năng đăng ký đồ ví dụ tài khoản 1234 pas 1234 có đồ abc trả hạn ... chẳng may có bi kaylook lấy đi mất thì adm de dang điều tra và lấy lại cho chủ ac.đây la 1 ý nho nhỏ hihi adm có thể xem xét thì a em có thể yên tam hơn phần nao` thanhk
    xin trả lời cho bạn là dù bạn có ở 1 nơi chỉ có 1 mình bạn, thì bạn vẫn có thể dích keylong bạn nhé, lên bạn hãy sử dụng những biện pháp tốt nhất mà BQT chúng tôi đưa ra, không nhiều thì ít nó cũng chiếm tới 90% độ an toàn cho các bạn. Còn vấn đề bạn nói chúng tôi xin tiêp nhận ý kiến và sẽ sem xét . Còn hiện tại các bạn nên dùng những biện pháp mà chúng tôi đã đưa ra bạn nhé.

Tổng Biên Tập Tuần Báo Hoa Linh's Avatar
    Địa điểm
    Tây Bắc quê hương thứ 2
    Like
    310
    Được Like 756 lần trong 371 bài
    mỉnh có 1 ý rằng adm va bqt co thể mở thêm tính năng đăng ký đồ ví dụ tài khoản 1234 pas 1234 có đồ abc trả hạn ... chẳng may có bi kaylook lấy đi mất thì adm de dang điều tra và lấy lại cho chủ ac.đây la 1 ý nho nhỏ hihi adm có thể xem xét thì a em có thể yên
    Vẫn có thể dính keylog đã có 1 số trường hợp chơi máy nhà nhưng vẫn dính bạn phải hiểu là hacker cài keylog ko phải là đến máy bạn và thao tác trên đó. Mà chỉ cần đơn giản bạn chỉ cần 1 cái Click vào các link lạ. Hay đi tìm các phần mêm can thiệp như hack....dupe mà người ta hay quảng cáo đó ( cái này hacker hay sử dụng)

Còn vấn đề bạn đề xuất kiểu như bảo hiểm đồ hay là đăng ký bảo hành. Có 1 rắc rối thế này nếu khi bạn giao dịch món đồ đó thì sẽ như thế nào?
    Mu Hà Nội Hỗ trợ nhanh:
    Facebook:
    https://www.facebook.com/MUHNFANPAGE
    Bạn có nhiệt huyết xây dựng Mu-HaNoi. Có khả năng viết bài cho tuần báo Mu, CTV facebook hãy Pm cho tôi: hanoi_hoalinh

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài
    http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...716#post670716

Bạn nghiên cứu cái này này

6. Các thành viên đã Like Vodka_QuyenNang cho bài viết này:

smodHoa Linh (20-12-2012)

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    mình hiểu đơn gian là trả hạn như mình đăng ký đồ thì mình không thể giao dịch món đồ đó với bất kỳ tài khoản nào khác.như cách khoá đồ bây giờ là không thể cho đồ xuống từ trên người .hoặc trả han như chết gấu thì không thể đeo gấu khác lên nữa.bqt cũng có thể sửa lại chut xíu về tính năng khoá đồ .là có thể lấy được đồ từ người xuống túi đồ và có thể đeo lên miễn là trong phạm vi trên người .hoặc có thể cho vào thùng đồ riêng như bình thường chỉ cần không bán và giao dịch được là ok.đây là 1 góp ý nho nhỏ của mình .vừa có thể an toàn và lại vừa tiện lợi .

MeoHoang1102
    Guest
    Vấn đề bạn nói chúng tôi đang tiến hành và hoàn thiện chức năng này rồi, hi vọng 1 ngày không xa các bạn sẽ có thêm 1 chức năng để bạn tự bảo vệ mình tôt hơn.

Thành Viên Guild MANUFC
    Guild MANUFC
    9daigia's Avatar
    Like
    5
    ok cảm ơn .xin hết