Kết quả 1 tới 1 của 1
    Senior Member Út Cưng's Avatar
    Like
    180
    Được Like 569 lần trong 331 bài

Event lời chúc mừng xuân Quý Tỵ 2013

Năm Nhâm Thìn đã qua và chuẩn bị đón một năm mới QTvà có lđây là năm có nhiều cảm xúc nhất vì ai cũng e ngại năm 2012 slà năm tận thế và trong chúng ta ko ai qua khỏi. Nhưng điều đó đã ko xảy ra và năm 2013 chắc chắn rằng năm nay mọi người sẽ hạnh phúc gấp bội lần.

Để tăng thêm phần ý nghĩa đón năm mới 2013 "Event Lời Chúc Xuân Quý Tỵ 2013" hy vọng sẽ tăng thêm phần ấm áp với những lời chúc cho nhau và đó là nét đẹp truyền thống của người Việt Nam mà ông cha ta để lại cho đến nay vẫn ko thay đổi.

Và để gởi đến những lời tri ân mà các game thủ đã gắn bó với Mu Hà Nội trong suốt thời gian qua BQT chúng tôi xin kính chúc:

Mọi game thủ tràn đầy sức khỏe
    Năm mới mọi người thật vui vẻ
    Cụ già thêm tuổi luôn mạnh khỏe
    Sống lâu vui vẻ với con trẻ
    Anh em hòa thuận không sứt mẻ
    Năm mới đến với Mu đấy nhé
    Bẩy không một (701) đến nhanh thật lẹ
    Thời khắc đến rồi chạy te te
    Gắng thêm thời gian nữa be bé
    Một phiên bản mới thật Ô ke
    Nội dung Event

• Các bạn tự mình nghĩ và viết ra 1 bài thơ theo 2 cú pháp sau: "Thơ lục bát và thơ 7 chữ", những bài thơ chúc xuân có liên quan đến năm quý tỵ 2013 và mu-hanoi.net, chỉ chấp nhận 2 loại thơ này là hợp lệ, những loại thơ khác sẽ ko tính. Ngoài ra, ý nghĩa và nội dung phải mang tính chất lành mạnh, mang chiều hướng tích cực, vần điệu và cú pháp theo đúng thể loại thơ.
    • Những bài dự thi của bạn sẽ được hiển thị khi BQT duyệt đối với những bài dự thi hợp lệ, những bạn nào dự thi với những bài viết mang tính phản cảm chúng tôi sẽ ko cho hiển thị và những tài khoản đó sẽ bị band ngay lập tức.
    • BQT sẽ là người làm chủ cuộc thi này, khi event kết thúc, chúng tôi sẽ sàn lọc và chọn ra những bài hay nhất để công bố giải và những bài đoạt giải chúng tôi được quyền đăng lên trang chủ nếu cần.

Chi tiết tham gia

• Tên tài khoản:
    • Tên nhân vật:
    • Chủng tộc:
    • Số lần RL/RS:
    • Sever tham gia:
    • Tựa bài thơ:
    • Nội dung bài dự thi:

Phần thưởng:

Áp dụng cho sever Huyền Thoại và Phục Hưng

• Giải I: 400.000Gcent
    • Giải II: 300.000Gcent
    • Giải III: 200.000Gcent
    • 2 Giải khuyến khích mỗi giải trị giá: 100.000Gcent

Áp dụng cho sever Quyền Năng

• Giải I: 600.000Vcent
    • Giải II: 400.000Vcent
    • Giải III: 300.000Vcent
    • 2 Giải khuyến khích mỗi giải trị giá: 200.000Vcent

Thời gian diễn ra: Từ ngày 18/12/2012 => ngày 1/1/2013

Chú ý:

• Các bạn nên tự làm ra tác phẩm dự thi của mình, có thể là ko hoàn mỹ, nhưng đó là tấm lòng vàng và chúng tôi sẽ cảm nhận và hiểu điều đó. Những bạn nào copy hay lụm lặt đâu đó để post dự thi dù có hay nhưng chúng tôi cho các bạn bị loại.
    • Các bạn hãy nhanh tay thật nhanh để được chọn quyền ưu tiên trước, vì những bạn tiếp theo nếu lấy ý tưởng của những bạn dự thi đầu để dựa theo làm vẫn bị loại.
    • Mọi thắc mắc các bạn vui lòng pm yahoo hỗ trợ: utcung_muhn để được trợ giúp.

Các bạn đăng ký dự thi tại link này Click tại đây
    BQT kính báo
    Last edited by Hoa Linh; 23-12-2012 at 04:52 PM.

2. 3 thành viên Like Út Cưng cho bài viết này:

™ Mặc Kệ Tao ™ (18-12-2012), smodHoa Linh (18-12-2012), Quangvn (19-12-2012)