Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 8 của 8
    Senior Member
    Like
    9
    Được Like 7 lần trong 6 bài

Statusicon12 Bác ADM giúp đỡ e với

acc: Foryou
    nv : HellBoy
    khoảng lúc 11h em có lấy bánh xuân từ nhân vật RF vào hòm đổ sau đó lấy bx vào nv DK: HellBoy, và cất vào hòm đồ 1 sói HHVang + 5 gấu (+do linh tinh) từ nhân vật DK này.
    sau đó đổi nhân vật lai vấn thấy bánh trong hòm (2 thùng=64cai) nhưng mất sói+ gấu vừa cất vào.
    thử ra ăn bánh ngoài wed thì bị báo là dupue khóa acc 1 lúc, hic ADM giải quyết dùm em.... hiện tại em vẫn để 1/2 số bánh dupe ở acc(1/2 còn lại bị quét khi ăn bánh trên wed) bác có thể vào kiểm tra.

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi foryou Xem bài viết
    acc: Foryou
    nv : HellBoy
    khoảng lúc 11h em có lấy bánh xuân từ nhân vật RF vào hòm đổ sau đó lấy bx vào nv DK: HellBoy, và cất vào hòm đồ 1 sói HHVang + 5 gấu (+do linh tinh) từ nhân vật DK này.
    sau đó đổi nhân vật lai vấn thấy bánh trong hòm (2 thùng=64cai) nhưng mất sói+ gấu vừa cất vào.
    thử ra ăn bánh ngoài wed thì bị báo là dupue khóa acc 1 lúc, hic ADM giải quyết dùm em.... hiện tại em vẫn để 1/2 số bánh dupe ở acc(1/2 còn lại bị quét khi ăn bánh trên wed) bác có thể vào kiểm tra.
    Oke . Đã báo lên ADM kiểm tra cho bạn chờ câu trả lời từ ADM nhé !
    Lần sau nếu còn tình trạng như vậy hãy báo ADM giải quyết ngay ko lên ra wed đổi bánh xuân nhé !

Senior Member
    Like
    9
    mình báo cáo lúc đấy có mỗi bác adm event online,, hic mà hôm nay em chờ mãi ko thấy thêm bác nào online nữa

Member
    Like
    9
    Được Like 0 lần trong 0 bài
    tình trạng này đôi khi xuất hiện, mình cũng bị nhưng ko mất gì to lơn, adm kiểm tra giúp bạn ý đi, xem set luôn có cách nào giải quyết triệt để tình trạng đó không..................................?

Senior Member
    Like
    9
    bác ADM kiểm tra cho em chưa vậy, giải quyết cho em số bánh xuân dupue đi chứ để em còn ăn bánh khác, hic em chờ mãi thế này, 1 ngày rồi bác ơi mà ko thấy ai trả lời giúp em

Senior Member
    Like
    9
    híc sang ngày t3 rồi mà ko thấy bác nào giải quết cho em.... em vừa qua mấy topic thấy bác ADM giải quyết cho bạn forever13 rồi mà ko test cho em luôn........... như thế là ko công bằng

MeoHoang1102
    Guest
    Bạn kiểm tra lại thùng đồ chung nhé !

Senior Member
    Like
    9
    thanks bác Mèo nhé.... hì