Chú ý: NÊN ĐỌC TRƯỚC KHI TẠO CHỦ ĐỀ!
  • Những Chủ đề không rõ ràng như là: Giúp em với, Cứu em với, Không giúp em chết mất huhu, Giúp em cái này, Cái này là cái gì .... sẽ bị xóa mà không cần thông báo.
  • Lưu ý: bạn vui lòng không dùng những từ ngữ khiến cho những Gamer khác cảm thấy có ý nghĩ xấu về MU Hà Nội
  • Sử dụng tiếng việt có dấukhông màu mè trong nội dung bài viết
  • Sử dụng chức năng tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.
  • Câu hỏi để được trả lời tốt nhất nên có hình minh họa (Demo) kèm theo.
  • Bài viết của bạn có thể sẽ được trả lời liền, hoặc không lâu sau. Không được Spam!
Kết quả 1 tới 3 của 3
    Member
    Like
    7
    Được Like 1 lần trong 1 bài

Hỏi về Reset VIP và VCent

1. Rest VIP Vcent mỗi lần mất bao nhiêu VCent/lần?
    2. Reset VIP GCent mỗi lần mất bao nhiêu GCent/lần?
    3. Và Reset VIP thì được lợi gì? VCent và GCent có như nhau không?

Sẵn đây xin hỏi luôn là nếu dùng 100k VND để mua VCent của người trong game thì được nhiêu VCent? Tại sao lại có người ra bán như là 200k VND or 1m7VCent? Sao lại có sự chênh lệch quá lớn giữa Vcent nạp thẻ và hệ thống và VCent ng ta bán trong game? Tỉ lệ 1.6 hay 1.7 là sao?

Mấy ngày nay nghe đồn SV Quyền Năng sắp tàn vì chuẩn bị ra sv mới đếu đó có thật không? Tôi mới chơi được vài hôm thôi, cũng mún đầu tư chút vào game để chơi nhưng nghe nói thế nên lại không dám và cũng chẳng muốn cày cuốc vì cứ có tâm lý đợi sv mới ra... rất dễ gây chán xin mau được giải đáp.

Thành Viên Guild Killers thaiseo11's Avatar
    Like
    36
    Được Like 20 lần trong 19 bài
    Giá mỗi lần reset Vip bạn tham khảo ở mục reset của nhân vật bạn nhá . RS Vip đc nhiều point hơn và giảm lv rs so với reset thường và RS = GCent tốn ít hơn Vcen . NHưng khuyên bạn nên rs = Vcen vì 10k Gcen = 60 70k Vcen ở thời điểm hiện tại của sv Quyền Năng.

Administrator - Sự Kiện

Like
    414
    Được Like 1,166 lần trong 867 bài
    Trích Được post bởi NinJaI Xem bài viết
    1. Rest VIP Vcent mỗi lần mất bao nhiêu VCent/lần?
    2. Reset VIP GCent mỗi lần mất bao nhiêu GCent/lần?
    3. Và Reset VIP thì được lợi gì? VCent và GCent có như nhau không?

Sẵn đây xin hỏi luôn là nếu dùng 100k VND để mua VCent của người trong game thì được nhiêu VCent? Tại sao lại có người ra bán như là 200k VND or 1m7VCent? Sao lại có sự chênh lệch quá lớn giữa Vcent nạp thẻ và hệ thống và VCent ng ta bán trong game? Tỉ lệ 1.6 hay 1.7 là sao?

Mấy ngày nay nghe đồn SV Quyền Năng sắp tàn vì chuẩn bị ra sv mới đếu đó có thật không? Tôi mới chơi được vài hôm thôi, cũng mún đầu tư chút vào game để chơi nhưng nghe nói thế nên lại không dám và cũng chẳng muốn cày cuốc vì cứ có tâm lý đợi sv mới ra... rất dễ gây chán xin mau được giải đáp.
    Giá mỗi lần reset Vip bạn tham khảo ở mục reset của nhân vật bạn nhá .
    RS Vip đc nhiều point hơn và giảm lv rs so với reset thường và RS = GCent tốn ít hơn Vcen .
    Sever QN cũng đã có rất lâu . Vì vậy tiền Vcent bị mất giá là điều khó tránh khỏi . Và tỉ lệ giá Vcent trong game là hoàn toàn do mọi người tham gia game đặt ra . Chứ ko do BQT áp đặt bạn nhé
    Nếu họ ko giao Vcent giá rẻ như vậy thì có lẽ đã khác . Cái này chắc bạn cũng biết rõ .
    Còn chuyện lời đồn : SV Quyền Năng sắp tàn vì chuẩn bị ra sv mới
    . Tin đồn thì mãi là tin đồn bạn ạ Ko thể thành sự thật được và cũng đã có rất nhiều câu trả lời cho tin đồn này . Là chúng tôi chưa có ý định sẽ cho ra sever mới bạn nhé !

4. Các thành viên đã Like Nước Mắt cho bài viết này:

NinJaI (17-12-2012)