Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 tới 40 của 92
    Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Được Like 589 lần trong 196 bài

Exclamation HoiSinh Với khoảnh khắc Sự Kiện Phượng Hoàng

Sau đây là 2 Video ghi lại khoảnh khắc Event Sứ Mệnh Phượng Hoàng mà G HoiSinh đã Vô Địch

Video đầu là vòng loại Sứ Mệnh Phượng Hoàng : HoiSinh & DauGau

Video thứ 2 là trận Chung Kết với 2 Hiệp gay cấn giữa : HoiSinh & PhatXit

Xử lý luôn ý kiến của PhatXit là :
    -Thứ 1 : Trong trận thứ 1 HoiSinh & Heniken GM002 đã spam là "ai giet GM sẽ bị dis" và sau đó là câu " nem gach cho vui" ( mà câu sau đoạn đấy video đã tạm dừng vì Heniken đã chịu thua ).
    -Thứ 2 : Trong trận Chung Kết GM03 đã thông báo ngay từ đầu "ai giet GM002 thì ben day se xu thua hiệp đấy ".
    -Thứ 3 : Do ko thống nhất được bên công và thủ giữa 2 G nên GM02 đã cho BỐC THĂM xem bên nào đc CÔNG và HoiSinh đã giành đc quyền CÔNG trước. Theo quy định Hiệp 2 sẽ là PhatXit công và H3 lại đổi lại HoiSinh CÔNG mà các bạn có ý kiến nhiều quá nên bỏ cuộc.
    -Thứ 4 : QUYẾT ĐỊNH CUỐI CÙNG LÀ QUYẾT ĐỊNH CỦA GM03

AE CÙNG ĂN MỪNG CHIẾN THẮNG NÀO VÀ CHUẨN BỊ CHO 1 ÍT EVEN TRONG G SẮP ĐƯỢC TỔ CHỨC
    Last edited by Vodka_QuyenNang; 29-11-2012 at 01:55 AM.

2. 8 thành viên Like Vodka_QuyenNang cho bài viết này:

Còi Đua Đòi Muzik (29-11-2012), kenmaster (29-11-2012), KeTocBac (29-11-2012), Minh Bún (29-11-2012), nhocvn9x (29-11-2012), Sagittarus (23-12-2012), vairua6688 (29-11-2012), ZaiNgheo (30-11-2012)

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Trích Được post bởi Just*HP Xem bài viết
    ah! y toi la bac ay giet GM ma ko bi lam sao ay ma! con solo an tien thi la co sat hoc hoi nhau! dc an thua chiu! toi danh sum chu gui PhatXit ban xem co sum nao solo voi toi 10m 1 phat nhe! danh ca ngay cung dc!
    Xem lại video chưa vậy ông. GD xong mới pk GM thì thắng rồi còn đâu mà làm sao đc
    Tôi tưởng bạn bảo là thua mỗi anh Killer thôi chứ mấy anh ko phải Sum có đc ko vậy
    Tưởng lại có kèo thơm chứ ^^

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Trích Được post bởi Thang6688 Xem bài viết
    Game Mà Các bạn Giải Trí Thôi Các Bạn Thử Đặt Tình Huống Là G Mình Xem Các Bạn Nghĩ J Tất Cả Đc Nói trên Clip Mà Vodka Đã Post Các Bạn Xem Kỹ Từ Phút 5 Đến p Thứ 7/33s Xem Gm Thống Báo Các Bạn Win từ Phút Thứ 5 Mà Đến Phút BNhiêu GD Vật Phẩm Vậy
    GM02 mới là ng Giao Dịch
    Last edited by Vodka_QuyenNang; 29-11-2012 at 02:40 AM.

Phó Guild Killers
    Like
    0
    Được Like 14 lần trong 13 bài
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Xem lại video chưa vậy ông. GD xong mới pk GM thì thắng rồi còn đâu mà làm sao đc
    Tôi tưởng bạn bảo là thua mỗi anh Killer thôi chứ mấy anh ko phải Sum có đc ko vậy
    Tưởng lại có kèo thơm chứ ^^
    sum vs sum chu sum danh voi dw co set 13 thi cung hoi cang! = do nhau quan trong la trinh pk thoi! con do dac minh cung ko co tien bo tien trieu ra ma 1 set 13 ma du' voi cac pro dc^^

Chủ Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    DaiDuongXanh's Avatar
    Like
    105
    Được Like 34 lần trong 30 bài
    thoi minh nhuong nguoi ta thang roi ko noi chuyen day nua! minh bo cuoc la thua roi! anh em minh thac mac GM lam an kieu ji thoi! mai lap topic khac hoi GM! minh da bo cuoc thi noi chuyen thang thua lam ji!
    AE có thắc mắc gì cứ lập 1 topic để GM trả lời cái gì đúng cái gì sai . Giờ thì Even cũng đã xong .

Thành Viên Guild Killers
    Like
    0
    Được Like 6 lần trong 5 bài
    Chuẩn H Sang Ngày Mới Rồi Chấm Hết Cho Khoảnh Khác Bá Đạo Ae HS thôi

Phó Guild Killers
    Like
    0
    Trích Được post bởi DaiDuongXanh Xem bài viết
    AE có thắc mắc gì cứ lập 1 topic để GM trả lời cái gì đúng cái gì sai . Giờ thì Even cũng đã xong .
    Uh! Chien thang nao chang ngot ngao! GM da quyet dinh gui ban win minh ko co y kien ji ca! vi minh chu dong bo cuoc! tai tuong co anh GM nao vao day an mung nen minh tien hoi the thoi! co ji cac anh em bo qua! Gui ban vip the ko win thi sao! toan nhan vat pro + chiu kho dau tu! minh nha que den dau` nuoc gieng' ko du' dc

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    Uh! Chien thang nao chang ngot ngao! GM da quyet dinh gui ban win minh ko co y kien ji ca! vi minh chu dong bo cuoc! tai tuong co anh GM nao vao day an mung nen minh tien hoi the thoi! co ji cac anh em bo qua! Gui ban vip the ko win thi sao! toan nhan vat pro + chiu kho dau tu! minh nha que den dau` nuoc gieng' ko du' dc
    sum vs sum chu sum danh voi dw co set 13 thi cung hoi cang! = do nhau quan trong la trinh pk thoi! con do dac minh cung ko co tien bo tien trieu ra ma 1 set 13 ma du' voi cac pro dc^^
    Thấy các bạn khoe mấy chục m vcen suốt mà, đồ đạc cũng đâu có kém mà phải nói thế này
    Còn thấy các bạn bảo là G Giàu nhất sv cần tuyển mem nữa cơ ^^ Giàu mà sao phải khổ thế
    Mình gà lắm gạ mình solo chắc là mình cũng ko dám đánh đâu.
    Tưởng bạn thua mỗi anh Killer thì để mình làm kèo với anh khác nhưng cùng class với anh Killer cho vui
    P/S : Các bạn tự đánh giá thế thì hi vọng trong game các bạn chịu khó thu liễm 1 tý nhé

Thành Viên Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh

Like
    302
    Được Like 139 lần trong 86 bài
    Trích Được post bởi Thang6688 Xem bài viết
    Game Mà Các bạn Giải Trí Thôi Các Bạn Thử Đặt Tình Huống Là G Mình Xem Các Bạn Nghĩ J Tất Cả Đc Nói trên Clip Mà Vodka Đã Post Các Bạn Xem Kỹ Từ Phút 5 Đến p Thứ 7/33s Xem Gm Thống Báo Các Bạn Win từ Phút Thứ 5 Mà Đến Phút BNhiêu GD Vật Phẩm Vậy
    bạn xem lại GM03 nói ở giây 09 phút thứ 6 đến giây 48 phút thứ 6 là:
    MrKiller giết GM khi Vodka đang giao dịch, vậy nên Hồi Sinh vẫn sẽ hoàn thành nhiệm vụ
    sau đó trước khi hiệp 2 GM bảo là ai giết GM sẽ bị xử thua. do đó hiệp 2 khi Tungluxury giết nhầm GM thì Hồi sinh bị xử thua.

Phó Guild Killers
    Like
    0
    Trích Được post bởi Vodka_QuyenNang Xem bài viết
    Thấy các bạn khoe mấy chục m vcen suốt mà, đồ đạc cũng đâu có kém mà phải nói thế này
    Còn thấy các bạn bảo là G Giàu nhất sv cần tuyển mem nữa cơ ^^ Giàu mà sao phải khổ thế
    Mình gà lắm gạ mình solo chắc là mình cũng ko dám đánh đâu.
    Tưởng bạn thua mỗi anh Killer thì để mình làm kèo với anh khác nhưng cùng class với anh Killer cho vui
    P/S : Các bạn tự đánh giá thế thì hi vọng trong game các bạn chịu khó thu liễm 1 tý nhé
    nhung cai minh noi ko phai co vc ma mua dc! con ve gui giau nhat sv thi dung roi ko biet cac ban the nao chu gui minh giau tinh cam lam con ve vc thi chua lua dao hoac chay lang ai 1 k nao nhe! toan cho them thoi! con ban bao dk ma danh voi sum ma cung noi dc! ban choi mu lau chua? ma bao sum doi solo voi dk

Phó Guild HoiSinh
    Guild HoiSinh
    Vodka_QuyenNang's Avatar
    Địa điểm
    Quyền Năng
    Like
    263
    nhung cai minh noi ko phai co vc ma mua dc! con ve gui giau nhat sv thi dung roi ko biet cac ban the nao chu gui minh giau tinh cam lam con ve vc thi chua lua dao hoac chay lang ai 1 k nao nhe! toan cho them thoi! con ban bao dk ma danh voi sum ma cung noi dc! ban choi mu lau chua? ma bao sum doi solo voi dk
    THế sao bạn còn bảo thua mỗi killer là sao nhỉ
    Tình cảm thì có biết là như nào mà giàu nhất sv vậy bạn Thử đặt câu hỏi xem trong G bị PK thì liệu có mấy ng trong G bạn lên giúp đỡ 2 hay 3 người chơi với nhau ở ngoài hay ko có ai
    Chạy của ai cho ai là việc của các bạn không phải của mình nhé.

Nói thế thôi mệt người chứ mai các bạn thống nhất lại rồi làm con lô 10m đi, làm mình đợi mãi để lâu là chán chẳng muốn ghi nữa đâu

Trang 4 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối